Jinsi ya kutengeneza barafu za kula, ice crem

korino

korino

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
693
Points
250
korino

korino

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
693 250
Hahahah aisee wewe mchoyo hadi kwapani.

Kuna wengine walikua wakinunua tu wanaitemea sasa wale makauzu wanasema wee nipe hivyo hivyo
zangu hizo! mwenzio akwambia nmeitia mate ili usimuombe still nataka ivoivo! dah
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,623
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,623 2,000
Kuna wengine hata sio rafiki basi tu njaa inasababisha
Ila mi nilikuwa bosi mtoto kipindi hicho, nilikuwa na kampani ya marafiki wengi lakini nilikuwa nawanunulia
 
Job Richard

Job Richard

Verified Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
2,859
Points
2,000
Job Richard

Job Richard

Verified Member
Joined Feb 8, 2013
2,859 2,000
Mahitaji
(kwa mahitaji haya utatoa zaidi ya pisi 200 za barafu ukitumia vifuko vya size 1¼ X 10)

Maji lita 7
Maziwa ya unga 1 cup (brand yoyote)
Unga wa wanga (corn starch) 2 cups uchanganye na maji lita 1.5 (unga wa wanga unauzwa supermarket) au sokoni unga wa ubuyu
Sukari kilo 1¾ (waweza punguza)
Chumvi ½tsp (ukipenda)
Utaweka ladha uipendayo (vanilla, mango, chocolate, pineapple, nk) Mifuko 300 ya kufungia ice candy (mifuko ya barafu)
HATUA:
1. Weka maji lita 7 kwenye sufuria kubwa na weka jikon yachemke, ongeza sukari na chumvi(ukipenda), kisha changanya vizuri hadi viyeyukie humo .
2. Ongeza ile corn starch na maziwa ya unga kwenye hayo maji yanayochemka, koroga vzr ili kusitokee mabujabuja, chemsha kwa dk 8, kisha zima jiko, acha ipoe kwa saa kadhaa kisha ongeza ladha uipendayo.
3. Funga kwenye vile vifuko na gandisha hadi ziwe barafu.
mkuu umeongelea vyote viwili barafu na ice cream au maana nijuavyo maziwa hutumika kwenye ice cream au inakuwaje hii
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
134,928
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
134,928 2,000
Nimeongelea barafu za kawaida.

Kuna maeneo ukienda ukaulizia barafu wanakupa yale mabonge ya barafu,ila ukiulizia ice cream wanakupa hizi za kula. Ukitaka za maziwa wanaita koni(corne)
mkuu umeongelea vyote viwili barafu na ice cream au maana nijuavyo maziwa hutumika kwenye ice cream au inakuwaje hii
 
Job Richard

Job Richard

Verified Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
2,859
Points
2,000
Job Richard

Job Richard

Verified Member
Joined Feb 8, 2013
2,859 2,000
Nimeongelea barafu za kawaida.

Kuna maeneo ukienda ukaulizia barafu wanakupa yale mabonge ya barafu,ila ukiulizia ice cream wanakupa hizi za kula. Ukitaka za maziwa wanaita koni(corne)
thanks sana mkuu ni biashara ndogo ndogo za kujiongeza nina work mate watu anauza kwa siku zaidi ya 200 hiyo home kwake watanzania tuamke tusidharau biashara kuingiza elfu ishirini kwa siku ni kubwa tena ukiwa umetulia home kwako
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
134,928
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
134,928 2,000
Kweli kila biashara inalipa cha msingi ni kutumia akili na mahesabu ya faida na hasara.
thanks sana mkuu ni biashara ndogo ndogo za kujiongeza nina work mate watu anauza kwa siku zaidi ya 200 hiyo home kwake watanzania tuamke tusidharau biashara kuingiza elfu ishirini kwa siku ni kubwa tena ukiwa umetulia home kwako
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,623
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,623 2,000
Baada ya ice cream hizo kuna hii nyingine.
Kwenye friji kuna zile set za kugandishia vipande vya barafu, sasa kwa mchanganyiko kama huo unamimina kwenye zile set unaweka na vile vijiko kama vya kulia ice cream za azam then gandisha
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
134,928
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
134,928 2,000
Hizo tunaita barafu za mti
Baada ya ice cream hizo kuna hii nyingine.
Kwenye friji kuna zile set za kugandishia vipande vya barafu, sasa kwa mchanganyiko kama huo unamimina kwenye zile set unaweka na vile vijiko kama vya kulia ice cream za azam then gandisha
 

Forum statistics

Threads 1,306,398
Members 502,074
Posts 31,579,358
Top