Jinsi ya kumpata mpenzi umtakaye bila kugharamia chohote ...check out

  • Thread starter Nkwabichalleslutonja
  • Start date

N

Nkwabichalleslutonja

Member
Joined
Jul 12, 2017
Messages
85
Likes
77
Points
25
N

Nkwabichalleslutonja

Member
Joined Jul 12, 2017
85 77 25
najua wengi wenu hamuwez kumpata mpez mpaka mgaramie
wengi wenu kwa Mara ya kwanza mkikutana na mdada mnajionyesha ni jinsi ngani mnauwezo wa kifedha.
list hii chini ni vitu ambavyo nakufunda uzifanyie kaz.
1.akil ya mazungumzo/inahusisha sana saut ya kimahaba.ukiongea sauti kama ya chiriku shauri yako.tulia panga point changanya sauti utaniambia.
2.uwezo wa kumfanya Dada acheke Mara kwa Mara. sio unaongea na mauz kama hakim anayesoma hukumu.
3.uwe mbunifu hasa kwa mambo yetu Yale.kila Siku akutane na mambo mapya .
4.ukiweka ulimi pale hakikisha antenna yake imesimama wima asipoomba poo!!,usibanduke mpaka yeye agome kabisa.
kikieleweka hakikisha unajituma vizur kunako6×6,kipimo kizuri kwako pale anapopata usingiz wa kutosha baada ya tendo .hapo big up hapo umefunzii kiwango.
5.jifanye hauna wivu kabisa akikuzingua mzingue Mara mbili.hawa viumbe kwa kutest ndo wenyewe utaskia me&u is over, wewe pinga kimya tu.Siku ya kwanza itapita kesho yake huyo,mwambie mim nilikubaliana na maamuz yako.
6.jifanye simple kabisa afaham wewe unamaisha yako ni ya kuungaunga lakin use msafi wa mavaz pamoja na unapolala.
Tatizo lenu vijana hamjiamin na mwili wako kiasi kwamba hawa madada mnawahonga sana mpaka wanabweteka wanashindwa hata kutafuta ridhiki kwa mikono yao waliyopewa na mungu.
 
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
782
Likes
890
Points
180
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
782 890 180
ROSS JEFFRIES .....WOMAN SUPER POWER SEDUCTION
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
4,754
Likes
6,595
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
4,754 6,595 280
Acha maneno mengi we mpe pesa tu basi hawezi Chomoa
 
L

luhuye

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
295
Likes
232
Points
60
L

luhuye

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
295 232 60
pesa pesa peeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeesa
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
7,207
Likes
5,207
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
7,207 5,207 280
Sawa sawa
 
emanuel198723

emanuel198723

Member
Joined
Oct 26, 2017
Messages
78
Likes
168
Points
40
emanuel198723

emanuel198723

Member
Joined Oct 26, 2017
78 168 40
Mbele ya ngawira, wala huna muda wa kupoteza kumchekesha, akacheke na mr bean, we kata pesa tu, tena na hivi vyuma vimekaza ukitoa buku kumi ni kama laki
 
Chris14

Chris14

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
3,140
Likes
2,118
Points
280
Chris14

Chris14

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2017
3,140 2,118 280
Ni kuwa shika na swaga za dk Shika.
 

Forum statistics

Threads 1,215,022
Members 462,987
Posts 28,532,392