Jinsi ya kukuza uume na kuongeza nguvu za kiume

Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,642
Points
2,000
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,642 2,000
Aisee kumbe kibamia changu soon kitatoweka !!!
Na mimi ntakuwa navaa nguo za kuogelea zilizobana sasa, mana ilikuwa ni aibu mana nilikuwa naoga na nyanyapuza kuficha kibamia
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
16,038
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
16,038 2,000
Aiseeee sawa saww
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,613
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,613 2,000
Lazima wapigwe watu hapa, The Return of the "Meditation Master" Rakims.
 
A.J

A.J

Senior Member
Joined
Jun 9, 2015
Messages
100
Points
225
A.J

A.J

Senior Member
Joined Jun 9, 2015
100 225
Uume haupimwi ukiw umelala... hizo sifa za hapo ni kuwapa presha vidume, kuna watu dushe likipoa kam pipi ila ngoja lishtuliwe.
Tip.: Ukiona unakojoa uume wako umesinyaa kbs haushtuk ht kdg ujue una tatzo, na ukistuka kdg jarb kuunesesha kwa misul tu, ukiiona unatumia nguv sana mpk unafeel sewage inacheza afu shina linanesa kidespacito ujue napo kuna kitatizo
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
6,305
Points
2,000
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
6,305 2,000
mkuu hiyo siyo nyento??

jamani tufanye mazoez tu, hayo madawa mara changanya hiki mara kile mmmmh,,

team mazoez mikono juu
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
14,364
Points
2,000
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
14,364 2,000
Hatimaye nimepata suluhisho la tatizo langu.

Ngoja niingie sokoni kesho kucheki hayo masotojo
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,353
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,353 2,000
morgan fisherman

morgan fisherman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
1,349
Points
2,000
morgan fisherman

morgan fisherman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2017
1,349 2,000
Mimi tokea nianze, nibobee / nitukuke katika kupiga ' Punyeto ' naona sasa hivi ' Uume / Mkuyenge ' wangu ni mkubwa sana halafu ni mrefu mno kiasi kwamba hadi naogopa kila nikikutana na ambao huwa ' nawabandua '. Na yawezekana labda ndiyo maana wengi wao nikishamalizana nao Kitandani tukishaagana tu hadi namba zangu za Simu huwa wanazifuta na hata nikiwatafuta kwa ' a rematch ' wananikwepa.
aisee dunia ina mengi
 

Forum statistics

Threads 1,335,138
Members 512,244
Posts 32,496,765
Top