Jinsi ya kukuza uume na kuongeza nguvu za kiume

Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,357
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,357 2,000
JINSI YA KUKUZA UUME & KUONGEZA NGUVU




Tatizo la kuwa na uume mdogo limekuwa ni la wengi hasa baada ya kuongelewa sana na wanawake kuwa wanaume wanakuwa na uume mdogo ambao haukidhi haja ya mwanamke na mwanamke yule huanza kumzalau mwanaume na kuona hafai,

ambapo hii hufanya wanaume wengi pale wanawake wanapoanza kuwazalau huhisi ni kuto kuwaridhisha kitandani, kama humridhishi think about once ulipoanza kuwa nae je hukua wewe uliyekuwa ukimfanyia na kukusifu kwa sifa zote sasa hivi anakuzalau, unadhani ni tatizo uume wako haukidhi haja zake? don't lie to yourself wanawake zalau ni sehemu ya maisha yao and everyday they needs more so lets see kama una uume mdogo

Vigezo vya kuonyesha una uume mdogo:

  • Uume wako ni mdogo kuliko dole gumba la mguu wako ukisinyaa?

  • Uume wako ukivaa suruali ni mdogo kiasi cha kwamba hauvimbishi suruali?

  • Uume wako ni mfupi na korodani zako ni ndefu kuliko uume?

  • Uume wako korodani zake husinyaa muda wote hata ukiwa na joto?

  • Uume wako ni chini ya 5 inch?
Kama moja kati ya hayo maswali jibu ni ndio basi jua kabisa una uume mdogo (kibamia)


TIBA:

Tiba ya tatizo hili ni mbili moja ni zoezi na mbili ni dawa

ZOEZI LA KUKUZA UUME

Ili uweze kukuza uume wako fanya zoezi hili kama ifuatavyo:




Chukua dawa zifuatazo na usage kila moja peke yake:
  1. Filfil(pilipili manga)

  1. kiberiti upele(dawa ya njano ya fangasi)

  1. Haltiti (asafoetida)
Baada ya hapo utazichanganya na asali kwa ujazo wa dawa zenyewe

Kila ifikapo asubuhi wakati unapotoka kulala kabla hujafanya chochote na wakati unaenda kuingia kulala, Shika uume wako jumla na korodani zako kwa kutumia dawa hizo ushike pamoja na korodani zake kama uonavyo kwenye picha hapo A juu, Uvute na uushikilie kwa muda wa sekunde 90,

kisha upeleke kulia na uuzuie hapo kwa sekunde 90 tena B, kisha uvute kushoto na uushikilie kwa sekunde 90 tena hiyo ni siku ya kwanza

yapili na tatu utaongeza sekunde 30 ya ya nne na tano utaongeza dk 1 zinakuwa dk 2 na sekunde 30 ya sita na saba utakamilisha dakika 3 fanya hivyo kwa wiki tatu kila ukimaliza saba unaanza tena sekunde 90


Matokeo:


Baada ya hapo ukijiangalia utajiogopa na ukiona imekuwa kubwa zaidi reverse zoezi hizo kwa kuirudisha kinyume nyume hadi hapo utakapo ona imefaa,

Pia baada ya hapo kuna baadhi ya watu huhisi tupu zao zimekuwa hazina ugumu sana kama kwanza

hivyo utatakiwa kurejesha ukakamavu au kuuimarisha zaidi na kuongeza mbegu kwa kuchanganya dawa zifuatazo:

  • Udi karaha

  • Habbat sauda

  • Khulinjani

  • Fil fil

  • Mbegu za figili

  • Basibasi au JAUZA

  • Tangawizi

  • Karafuu

  • ASALI lita moja na nusu

  • Alkasus
Saga dawa hizi kila moja kivyake na utoe vijiko viwili viwili na uziweke zote kwenye asali lita moja na nusu


Matumizi:

Utatumia kunywa kutwa mara 3 vijiko viwili viwili..


Angalizo:

Ukiimarisha ndoa yako basi mwenyezi mungu atupe wote sawabu, Lakini kama utatumia kuzuru watoto wa watu mimi simo hii ni elimu tu we share



Rakims
 
FAIZHAD

FAIZHAD

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
965
Points
1,000
FAIZHAD

FAIZHAD

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
965 1,000
Mbona kwenye mazoezi hujatoa maelezo mkuu?

Si unajua mazoezi bure na safe zaidi.
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,327
Points
2,000
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,327 2,000
Nasubiri mrejesho kwa watakaotumia na mie nianze
 
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,648
Points
2,000
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,648 2,000
Aseeee.watu wapo busy Na maisha
 
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,648
Points
2,000
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,648 2,000
Mzizimkavu sijuh alipotelea wapi
Enzi hizo mayala alikuwa anajiita Pasco
Daaah.
Hapo Mshana alikuwa kindergarten
 
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
13,628
Points
2,000
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
13,628 2,000
Ngoja waje
*
**
***
****Nakutakia Ramadhan Kareem****
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,935
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,935 2,000
Mimi tokea nianze, nibobee / nitukuke katika kupiga ' Punyeto ' naona sasa hivi ' Uume / Mkuyenge ' wangu ni mkubwa sana halafu ni mrefu mno kiasi kwamba hadi naogopa kila nikikutana na ambao huwa ' nawabandua '. Na yawezekana labda ndiyo maana wengi wao nikishamalizana nao Kitandani tukishaagana tu hadi namba zangu za Simu huwa wanazifuta na hata nikiwatafuta kwa ' a rematch ' wananikwepa.
 
The Who

The Who

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2018
Messages
505
Points
1,000
The Who

The Who

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2018
505 1,000
Mimi tokea nianze, nibobee / nitukuke katika kupiga ' Punyeto ' naona sasa hivi ' Uume / Mkuyenge ' wangu ni mkubwa sana halafu ni mrefu mno kiasi kwamba hadi naogopa kila nikikutana na ambao huwa ' nawabandua '. Na yawezekana labda ndiyo maana wengi wao nikishamalizana nao Kitandani tukishaagana tu hadi namba zangu za Simu huwa wanazifuta na hata nikiwatafuta kwa ' a rematch ' wananikwepa.

Kwaiyo Punyeto ni fresh? ni poa? ni yako ?
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,357
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,357 2,000
  • Udi karaha
  • Habbat sauda
  • Khulinjani
  • Fil fil
  • Mbegu za figili
  • Basibasi au JAUZ

  • Alkasus
Haya ndio manini mbona yana majina yanayofanana na majini?
akili yako tu mkuu imebase sana huko ndio maana unaona hivyo hayo ni majina ya dawa za kiarabu na viungo vya chakula
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,357
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,357 2,000
Mimi tokea nianze, nibobee / nitukuke katika kupiga ' Punyeto ' naona sasa hivi ' Uume / Mkuyenge ' wangu ni mkubwa sana halafu ni mrefu mno kiasi kwamba hadi naogopa kila nikikutana na ambao huwa ' nawabandua '. Na yawezekana labda ndiyo maana wengi wao nikishamalizana nao Kitandani tukishaagana tu hadi namba zangu za Simu huwa wanazifuta na hata nikiwatafuta kwa ' a rematch ' wananikwepa.
i think ni kinyume na unavyofikiria mkuu
 
sky walker

sky walker

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2018
Messages
1,173
Points
2,000
sky walker

sky walker

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2018
1,173 2,000

Bora huyo kuna mwingine alikuwa anajiita mzizimkavu
Yule aseeee .alikuwa anatibu kwa jasho la kuku.
Yaan tiba zake zilikuwa impossible
ukicheck website yake utacheka sana
 

Forum statistics

Threads 1,335,212
Members 512,271
Posts 32,499,239
Top