Jinsi ya kujiunga na Bima ya afya kwa mtu asiyekua mwajiriwa sehemu yeyote


C

chief 1

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
257
Likes
7
Points
35
C

chief 1

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
257 7 35
Heshima kwenu wana jamvini, naomba msaada kwa anayejua utaratibu na namna ya kujiunga na huduma ya Bima ya afya kwa mtu asiye muajiriwa, je ni hatua gani za kufuata na ni katika ofisi gani inahusika na huduma hizo? natanguliza shukrani.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
nenda ofisi za mganga mkuu wa wilaya yako
 
Mjasiria Akili

Mjasiria Akili

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
826
Likes
193
Points
60
Mjasiria Akili

Mjasiria Akili

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
826 193 60
Hili swala niliwahi kuuliza lkn sikupata msaada ila leo nadhani nitafaidika
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,360
Likes
6,397
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,360 6,397 280
Mkuu aliyekwambia Hospitali ya Wilaya/Mkoa
ndiyo jibu sahihi
 
babumufty

babumufty

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
216
Likes
43
Points
45
babumufty

babumufty

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
216 43 45
kuna prv company znatoa huduma hiyo ila inabidi ulipie laki 9 kwa mwaka.utatibiwa ww n ur family can uhakika inakua watu wangapi,but utatibiwa kwa ugonjwa wowote ule ata u cost milioni ngapi,ntauliza zaidi kuhusu hiyo ofisi then ntakujulisha
 
M

matubara

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
226
Likes
17
Points
35
Age
38
M

matubara

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2012
226 17 35
Mkuu NHIF unatakiwa ulipe 964,000 kwa mwaka ili ujiunge noa!
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,822
Likes
9,350
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,822 9,350 280
Mmmh mbona hii balaa bora waloajiriwa
 
Dr.Chichi

Dr.Chichi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
2,390
Likes
111
Points
160
Dr.Chichi

Dr.Chichi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
2,390 111 160
Jiunge na chf
 
Sumve 2015

Sumve 2015

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,373
Likes
1,054
Points
280
Age
32
Sumve 2015

Sumve 2015

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,373 1,054 280
Mwenye jibu la uhakika tafadhali kuna mtu pia kaniomba nimuulizie hili swala.
 
A

anarehema

Member
Joined
Dec 30, 2014
Messages
34
Likes
0
Points
0
A

anarehema

Member
Joined Dec 30, 2014
34 0 0
Kuna aar,,strategie na jubilee wanaangali umri wako na nataka kifurishi gani yaani benefits
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,525
Likes
2,121
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,525 2,121 280
Kweli Ugonjwa hauna siku wala hodi.
Maana laki 900,000 aisee hata kwa alieajiriwa kazi pevu.

Maana mie na familia yangu hata laki moja kwa mwaka hatuimalizi kwenye magonjwa,lakini siku likitokea kubwa ndio nitaisoma.

Mie nahisi kiwango cha pesa wakiangalie upya.Unaweza kukuta mifuko baadhi baada ya muda ikafa kabisaa.
Kuwe na Packages fulani kwenye hilo,lakini kwa mfumo huu ni wale wenye pesa ya maana ndio watakaojiunga
 
I

incognintum

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
232
Likes
104
Points
60
I

incognintum

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
232 104 60
Laki Tisa ni nyingi sana yaani zaidi ya bima ya Gari. Haitakuwa hela zote hizo. Icheki salary slip yako uione kwa mwezi hela ngapi kisha zidisha mara 12 utapata jibu.
 
R

Rodgers

Senior Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
139
Likes
62
Points
45
R

Rodgers

Senior Member
Joined Nov 25, 2009
139 62 45
Ni sahihi kabisa ni TSH 965,000/= mume, mke na dependants 4 hii ni kama unakwenda kama mtu binafsi na siyo mwajiriwa
lakini iwapo umeajiriwa wanataka 3% ya Basic salary yako kila mwezi na mwajiri anaweka 3% kufikisha 6% hata hivyo kiwango cha basic pay hakipaswi kuwa chini ya TSH 250,000/= pm ambapo utachangia TSH 15,000/( 3% + 3%).
Kuna baadhi ya magonjwa ambayo kama ukijiunga kama mtu binafsi hayatibiwi kwa mwaka wa kwanza km cancer, nk
ingia kwenye tovuti yao kuna namba zao za simu utapata more details
 
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
2,704
Likes
547
Points
280
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
2,704 547 280
Na wao wajiongeze kwa kuja kutoa ufafanuzi kwenye mitandao. Sio mpaka mtu afunge safari kwenda kuuliza vitu vinavyoweza kujulikana. Utaratibu huu wa kuokoteza taarifa sio poa nawakati kwenye hizo taasis watu wa IT wapo.
 
utandu

utandu

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
1,955
Likes
3,118
Points
280
utandu

utandu

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
1,955 3,118 280
Mfuko wa bima ya afya wa taifa ambao ni wa serikali sasa unatoa bima kwa mtu asiye mtumishi anaitajika kuchangia shilingi elfu kumi kwa mwaka katika hiyo elfu kumi ni bima ya afya inayojumuisha watu sita yani ukilipia hiyo elfu kumi utatakiwa uandikishe watu sita ambao watanufaika na hiyo bima hao watu sita wote gharama ni hiyo hiyo elfu kumi yani unatoa elfu kumi kisha unandikisha watu sita

Hii bima ya elfu kumi unaweza kutibiwa ndani ya wilaya yako tu uliyojiandikishia mfano wewe ni mkazi wa tunduru basi utaweza kutibiwa ukiwa ndani ya tunduru tu

Hii bima ni nzuri kwa mtu yoyote mwenye familia na asiye na familia kwani maradhi hayanaga odi


Kujua kama Huduma hii ipo mkoani kwako au wilayani kwako tembelea kituo cha afya kilicho karibu nawe

Kuhusu bima hii mtu akiwa nayo anatibiwa magojwa yepi na yepi kiukweli bado sijajua kwaiyo itakuwa vizuri mtu anayejua aelezee zaidi
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,797
Likes
4,573
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,797 4,573 280
Nimewapigia simu customer care wameniambia ni million moja na nusu kwa mwaka
Upuuzi mtupu!
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,345
Likes
1,183
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,345 1,183 280
Kwa walio maeneo ya mwenge.ofis zipo jengo linalotazamana na majembe Auction.
Kwa wasio waajiri kujaza form na kujiunga wewe N family ya watu wanne.(mke.mume.na watoto 2 ni 1.5 million
Mwenye jibu la uhakika tafadhali kuna mtu pia kaniomba nimuulizie hili swala.
 

Forum statistics

Threads 1,273,309
Members 490,351
Posts 30,477,674