Jinsi ya kuja kusoma ulaya(Germany+France and some Scandinavian)

nyakandula

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
1,038
2,000
sijakuelewa hii sentens yako "lakini kupenda scholarship ni ujinga tuu mtu mwenye nguvu anatakiwa apambane aendeshe maisha yake。。。
 

Mzaleee

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
1,178
2,000
sijakuelewa hii sentens yako "lakini kupenda scholarship ni ujinga tuu mtu mwenye nguvu anatakiwa apambane aendeshe maisha yake。。。
Binafsi nimemuelewa mtoa mada ..anasema ya kuwa kwavle ada in bure haina haja sana kwa ww kutegemea scholarship wakt waweza kuomba chuo na ukawa unatumia mda was ziada kupata pesa za kujikimu maana kazi ni nyingi mtaani
 

computerkiddy

JF-Expert Member
Oct 1, 2015
479
1,000
Binafsi nimemuelewa mtoa mada ..anasema ya kuwa kwavle ada in bure haina haja sana kwa ww kutegemea scholarship wakt waweza kuomba chuo na ukawa unatumia mda was ziada kupata pesa za kujikimu maana kazi ni nyingi mtaani
shule ni bure ndio but kuja kupata visa mpaka uwe na hela fulani ya kudeposit ubalozini ili ukienda kule usije ukapata shida.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom