Jinsi ya kuita Jini na kumuamrisha unachotaka

mnadhimu mkuu wa jf

mnadhimu mkuu wa jf

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2017
Messages
669
Points
250
mnadhimu mkuu wa jf

mnadhimu mkuu wa jf

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2017
669 250
Aiseee!!!!
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,913
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,913 2,000
Mimi nimeliita la kike likaja la kiume
Naomba msaada namna ya kulirudisha hili la kiume nahisi litanidhuru
 
M

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,793
Points
2,000
M

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,793 2,000
Kasie akionaga mada kama hizi dah anapita mbali sana nahisi ana allergy ya kusome nyuzi kama hizi.
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,287
Points
2,000
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,287 2,000
Rakims ni mtu mwenye elimu pana juu ya haya maswala, sidhani kama humu JF kuna mtu anaegusa hata robo yake. Binafsi ni msomi mzuri sana wa THREADS zake (Japokua napenda zaidi threads za maswala ya jamii na siasa), ila za huyu mtu huwa zinanivutia sana. Zinahitaji fikra na uelewa mkubwa sana wa maswala ya mungu ili kupata logic ya mambo anayoelezea na utendaji wake.

Ila mtu kama huna elimu ya dini na maswala ya spirituals, si vyema kukimbilia au kukurupuka kuyafanyia kazi mambo anayo fundisha, bila ya kujifundisha basics au kuwa na mtaalamu pembeni wa kukusaidia kama kitanuka. Kama huna foundation ya maswala haya, basi we soma uelewe kisha potezea tu.

WITO WANGU si vyema kumtolea maneno machafu, kejeli, matusi au lugha mbaya kwa anachokiandika. Naamini kuna watu wanatoa pesa nyingi na kupoteza muda mwingi sana kutafuta mafundi wa kuwafundisha haya mambo. Ila jamaa kajitolea kufundisha bure kiroho safi.
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,360
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,360 2,000
Rakims ni mtu mwenye elimu pana juu ya haya maswala, sidhani kama humu JF kuna mtu anaegusa hata robo yake. Binafsi ni msomi mzuri sana wa THREADS zake (Japokua napenda zaidi threads za maswala ya jamii na siasa), ila za huyu mtu huwa zinanivutia sana. Zinahitaji fikra na uelewa mkubwa sana wa maswala ya mungu ili kupata logic ya mambo anayoelezea na utendaji wake.

Ila mtu kama huna elimu ya dini na maswala ya spirituals, si vyema kukimbilia au kukurupuka kuyafanyia kazi mambo anayo fundisha, bila ya kujifundisha basics au kuwa na mtaalamu pembeni wa kukusaidia kama kitanuka. Kama huna foundation ya maswala haya, basi we soma uelewe kisha potezea tu.

WITO WANGU si vyema kumtolea maneno machafu, kejeli, matusi au lugha mbaya kwa anachokiandika. Naamini kuna watu wanatoa pesa nyingi na kupoteza muda mwingi sana kutafuta mafundi wa kuwafundisha haya mambo. Ila jamaa kajitolea kufundisha bure kiroho safi.
Thank you!
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
3,360
Points
2,000
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
3,360 2,000
Huna cha kumpa ila ukijilegeza kumfurahisha na ujinga wako basi itakuwa maagano yenu, ukimuita hivyo akija anakuwa chini yako na hana vurugu yoyote
But hujatuambia unatakiwa umlipe nn ukishamwita manake atakupa vitu pia lazima na ww urudishe chochote
 
Sukari Yenu

Sukari Yenu

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2014
Messages
1,624
Points
2,000
Sukari Yenu

Sukari Yenu

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2014
1,624 2,000
Huna cha kumpa ila ukijilegeza kumfurahisha na ujinga wako basi itakuwa maagano yenu, ukimuita hivyo akija anakuwa chini yako na hana vurugu yoyote
Innii jaailun fil ardhi khalifah....mimi nataka kumuweka kiongozi katika ardhi. Mi naamini binaadam ana mamlaka na uwezo wa kucontrol kiumbe chochotr duniani hapa.

Ebwana Rakims, katika Uislam jambo hili ni dhambi sio dhambi.? La kumuita na kumtumia jinn
 

Forum statistics

Threads 1,336,206
Members 512,562
Posts 32,530,544
Top