Jinsi Ya Kuifanya sim card, moja itumie mitandao miwili,> mwenye Idea tafadhali


S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
358
Likes
3
Points
0
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
358 3 0
Jaman mwenye mchango wowote kuhusu suala hili tafadhali.
.
middlebopper natanguliza
 
Last edited by a moderator:
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,156
Likes
6,638
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,156 6,638 280
inawezekana
 
mujungu

mujungu

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
137
Likes
25
Points
45
mujungu

mujungu

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
137 25 45
Not applicable, kila sim card in namba maalum isiyofanana na yeyote ile duniani.
 
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
358
Likes
3
Points
0
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
358 3 0
Not applicable, kila sim card in namba maalum isiyofanana na yeyote ile duniani.
Umewah kuona lain zina katwa na kuunganishwa?
 
unknown animal

unknown animal

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
338
Likes
3
Points
35
unknown animal

unknown animal

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
338 3 35
duuuuuuuuuh hapo kaka naona unacross borders.
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,718
Likes
3,169
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,718 3,169 280
Zamani kidogo mzee wangu alikua na chip iliyounganishwa bt sikujua jinsi ilivounganishwa..ila hyo kitu ipo..
 
Mshumaaa

Mshumaaa

Senior Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
156
Likes
9
Points
35
Mshumaaa

Mshumaaa

Senior Member
Joined Sep 26, 2012
156 9 35
Hiyo kitu ipo ila shida inakuja mtu anapokupigia kwenye lain ambayo haipo kwanye simu kwa wakati huo. Kukupata atakupata ila salio litakatwa upande wako. Yaani kwa kifupi inagharama sana nafuu uka nunua simu kuliko hiyo huduma utakuwa unashangaa salio lako linaisha bila sababu.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,424
Likes
9,333
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,424 9,333 280
Zamani kidogo mzee wangu alikua na chip iliyounganishwa bt sikujua jinsi ilivounganishwa..ila hyo kitu ipo..
hii sio kua na sim card moja itumie mitandao miwili bali ni kuwa na sim card mbili kuunganishwa kwenye tundu moja la line kwa kutumia cover maaulum. ni useless
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
102
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 102 60
We jiunge vifurushi vya bei ndogo......gharama za kimtandao zimeshuka sana
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,642
Likes
3,538
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,642 3,538 280
wenye makampuni ya simu tu watakapoamua itawezekana
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,020
Likes
9
Points
135
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,020 9 135
Au anamaanisha roaming network
 
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,747
Likes
393
Points
180
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,747 393 180
mbona line zina bei ndogo sana siku hizi.nakushauri ununue tu
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,317
Likes
741
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,317 741 280
Unamaanisha Sim card moja iwe inapokea vocha ya mitandao to faut ?
 
JMF

JMF

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
834
Likes
856
Points
180
JMF

JMF

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
834 856 180
wewe divert line moja kwenda nyingine ila line itakayokuwa nje lazima iwe na salio maana itakuwa kama unajipigia mwenyewe endapo mtu akikupigia kwenye hiyo line iliyopo nje
 

Forum statistics

Threads 1,250,757
Members 481,468
Posts 29,743,911