Jinsi ya kuhamisha mkopo kutoka kampuni kwenda benki

J

James07392

Member
Joined
Mar 8, 2019
Messages
5
Points
20
J

James07392

Member
Joined Mar 8, 2019
5 20
Habari wana jamii forum!!! Samaha mimi nina mkopo katika kampuni la Faidika nataka kuhamishia NMB.... na nimekwenda FAIDIKA wanipe balance wananizungusha tu . Naomba msaada nifanye nini kwa wale wenye uzoefu tafadhali!!!!!
 
Mr Confidential

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
786
Points
1,000
Mr Confidential

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2018
786 1,000
Usikate tamaa, endelea kuhangaika. Lenye mwanzo huwa na mwisho. Kila la heri
 
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
916
Points
225
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
916 225
Wanakuzungusha Kwasababu wanaitaka hiyo faida

labda Jaribu kumtumia Mwanasheria awatwange NOTICE kuwa Mteja anataka alipe Deni lote watoa outstanding balance
 
ze farmer

ze farmer

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
651
Points
1,000
ze farmer

ze farmer

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
651 1,000
Ulishaingia choo cha kike. Soma mkataba vizuri kuna kipengele kinasema lazima utoe notification 3 months before hujaclear deni lako.
Yaani mara mia uende crdb, nmb na benki zingine sio hao uchwara sijui nufaisha, platinum, utalia. Hao ni kundi la wezi.
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
2,180
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
2,180 2,000
Siku nyingine usirudie kukopa kwenye hizo taasisi za fedha. Nenda zako benki, ili zife njaa na kufilisika. Zimezidi sana kuwaumiza wateja wake kwa riba kandamizi. Wakati wanapokupa mkopo, hawakupi kabisa elimu ya huo mkopo! Unagundua ukishaanza kukatwa.
 
J

James07392

Member
Joined
Mar 8, 2019
Messages
5
Points
20
J

James07392

Member
Joined Mar 8, 2019
5 20
Ulishaingia choo cha kike. Soma mkataba vizuri kuna kipengele kinasema lazima utoe notification 3 months before hujaclear deni lako.
Yaani mara mia uende crdb, nmb na benki zingine sio hao uchwara sijui nufaisha, platinum, utalia. Hao ni kundi la wezi.
I see,,,, wahuni sana haooo
 
gidume

gidume

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2017
Messages
571
Points
500
gidume

gidume

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2017
571 500
Habari wana jamii forum!!! Samaha mimi nina mkopo katika kampuni la Faidika nataka kuhamishia NMB.... na nimekwenda FAIDIKA wanipe balance wananizungusha tu . Naomba msaada nifanye nini kwa wale wenye uzoefu tafadhali!!!!!
Kuhamisha huwezi..apo solution clear off debt..yani kulilipa lote na hiyo itakukupunguzia kiasi cha riba..ingekua bank kwa bank,kama kuna maslahi bank moja inaweza ikaninunua mkopo wa bank nyingine..tofauti na hapo nenda nmb kafanye process za kupata mkopo endapo una dhamana nyengine then wakikupa unaenda kuclear off huko faidika..kama umekwama kabisa uza dhamana kuu mmalizane kabla hawaingia ndani kbsa.
 

Forum statistics

Threads 1,343,109
Members 514,937
Posts 32,774,067
Top