Jinsi ya kugundua kabila la muandishi wa kitabu cha riwaya

Zionist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2017
Messages
1,535
Points
2,000

Zionist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2017
1,535 2,000
Habari za asubuhi..
Ukiona mwandishi amemuweka muhusika mkuu kwenye riwaya yake na ametiririka kwa aina hii...
" nikiwa ndani ya gari yangu toleo jipya kabisa aina ya Nissan navara toleo la 2019, nikielekea bank ya CRDB kutoa fedha ya safari yangu ya London....., ujue mtunzi ni Muhaya

Ukikutana na dizaini hii,
" nikiwa na daftari langu nililoorodhesha madeni , niligundua hela yangu ya nje ni nyingi ambayo ingenisaidia kwenye mipango yangu, nilizidi kupandisha hasira...., Ujue mtunzi ni mchaga..

Ukikutana na dizaini hii,
"Nikiwa sijui cha kufanya na mfukoni sina kitu, nilitafakari ni nani wa kumfuta ili anisadie fedha....Ujue mtunzi ni Mgogo

Ukikutana na dizaini hii,
" nikiwa mezani nikiangalia menu niliyoagiza njaa ilizidi Mara mbili.., kushoto palikua na biriani, pembeni mchuzi wa sato shata shata, kwa chini saladi kulia glass ya juice ya bhakresa....Ujue mtunzi ni mzaramo

Nafikiri kwa uchache huo nimewapa mwanga

Asubuhi njema..!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,823
Points
2,000

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,823 2,000
ikianza hivi,

"Jana nlikutana na demu mkali, ana tako la hatari, nikampiga bia na nyama choma, baada ya hapo full kumgegeda" .... ujue mwandishi ni Mngoni huyu
 

Qwy

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
1,771
Points
2,000

Qwy

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2018
1,771 2,000
Habari za asubuhi..
Ukiona mwandishi amemuweka muhusika mkuu kwenye riwaya yake na ametiririka kwa aina hii...
" nikiwa ndani ya gari yangu toleo jipya kabisa aina ya Nissan navara toleo la 2019, nikielekea bank ya CRDB kutoa fedha ya safari yangu ya London....., ujue mtunzi ni Muhaya

Ukikutana na dizaini hii,
" nikiwa na daftari langu nililoorodhesha madeni , niligundua hela yangu ya nje ni nyingi ambayo ingenisaidia kwenye mipango yangu, nilizidi kupandisha hasira...., Ujue mtunzi ni mchaga..

Ukikutana na dizaini hii,
"Nikiwa sijui cha kufanya na mfukoni sina kitu, nilitafakari ni nani wa kumfuta ili anisadie fedha....Ujue mtunzi ni Mgogo

Ukikutana na dizaini hii,
" nikiwa mezani nikiangalia menu niliyoagiza njaa ilizidi Mara mbili.., kushoto palikua na biriani, pembeni mchuzi wa sato shata shata, kwa chini saladi kulia glass ya juice ya bhakresa....Ujue mtunzi ni mzaramo

Nafikiri kwa uchache huo nimewapa mwanga

Asubuhi njema..!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimecheka kwa sauti yaani,duh......!
 

Forum statistics

Threads 1,382,156
Members 526,283
Posts 33,820,899
Top