Jinsi ya kuficha picha kweny gallery Kuna mtu anapenda Sana simu yangu kufunua funua

Mzee wa kusawazisha

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
1,252
2,000
Wakuu msaada wa fasta nawezaje kuficha picha za kweny gallery Kuna mtu anapenda Sana simu yangu.. Tueshimiane bwana.. Alaah
 

Abu_yazid

JF-Expert Member
Mar 28, 2014
3,099
2,000
a93a80896534bae8413571f302308e39.jpg

91aa3910fd40a312cc04bf3e4f52814a.jpg

62f699fe934d0c5a66ec13f90889c50b.jpg
 

varangati

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,732
2,000
Kama unatumia tecno haina haja ya application just unaingia kwenye setting unafanya mavitu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom