JINSI YA KUFANYA INSTALLATION YA MICROSOFT SQL SERVER 2016 HATUA KWA HATUA

barakachaplin

Senior Member
Jan 24, 2014
186
225

JINSI YA KU INSTALL SQL SERVER 2016 KAM UNAHITAJI SQL ERVER FLL PACKAGE YENYE KEY NITUMIE MSG WHATSAPP +255620857767 U NITUMIE MSG +255748691337 HAKIKISHA WINDOWS YAKO IWE NI 64BIT KUANZIA WINDOW 8 NA SERVER KUANZIA WINDOW SERVER 2008.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom