Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya ku-host website na kuregister domain free of charge

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by NOT FOUND, Jun 28, 2011.

  1. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KUWA NA WEBSITE NI JAMBO LA KUAMUA TU. HATA KWA WALE AMBAO HAWANA UTAALAM MKUBWA WANAWEZA KUWA NA WEBSITE.

    KITU CHA KWANZA NI KUFUNGUA FREE HOSTING ACCOUNT AMBAYO ITAKUPA:
    • FREE MYSQL DATABASE
    • FTP ACCESS
    • FREE WEBSITE TEMPLATES
    • FREE EMAIL AND MANY MORE
    KUFANYA HIVYO, CLICK HAPA FOR SIGNING UP:

    FREE WEBHOSTING WITH PHP AND MYSQL

    BAADA YA HAPO UTAWEZA KUWA NA WEBSITE NA UNAWEZA SAJIRI DOMAIN BURE KUTOKA CO.CC - Free Domain name registration + Free DNS service. AU Free URL Redirection, No Ads! Short Free Domain Name (you.co.nr)
    AMBAPO UTAWEZA AD NAME SERVERS (NS) NA KUPOINT KWENYE HOST WAKO

    ANZA SASA.
     
  2. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi wataanza mwakani,wako busy now kuperuzi za wenzao!
     
  3. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 711
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Ni kweli nimetest imefanya kazi

    Hii ni tovuti ya mradi uliokufa before http://www.teknohama.byethost31.com/jom/
    nikaibatiza domain name mpya http://wanani.co.nr/
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,647
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    nimejaribu ku-creat na imekubali,naomba nisaidie tayari nipo natengeneza website yangu kutumia microweaver 8,sijui kama unaijua,
    swali langu nawezaje kuingiza website nilitoyengeneza kutumia software nyingine?nataka niiweke hapa kwa sababu ni free
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 12,931
    Likes Received: 1,891
    Trophy Points: 280
    rosemary jaribu kwenda file manager then upload page zako. I think zitakua html page hii webhost ni nzuri kwa proffesional lakini kama wewe ni beginer kabisaaaaaa hujui haya mambo register wehost hii http://webng.com then upload kwenye file manager
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,647
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    thank you,
    unajua nilifikiri ku-creat web page ni kitu kigumu.
    unaweza kuamini nimejifunza kwa week moja?na nimeelewa,nataka nibadilishe profession niende kwenye ict zaidi,japo ni safari ndefu
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,966
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    Hongera kiongozi huu ndo uzuri wa great thinker!
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,647
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    nimekwama kabisa,nimedownload page ya html lakini sijui ilikoelekea
    nime-click file manage nikaenda browser halafu nika-upload file yenye web kutoka mydocuments
    naomba unisaidie kidogo process baada ya kutoka file manager

    net2ftp - a web based FTP client