Jinsi vyuma vilivyokaza unajisikiaje ukiona tangazo hili la offer toka Tigo


Tatetitotu

Tatetitotu

Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
58
Points
125
Tatetitotu

Tatetitotu

Member
Joined Mar 6, 2018
58 125
Kutokana na hali ngumu ya uchumi nina hakika wengi wetu tunatumia smart phone za chini ya laki 2 fikiria una simu yako ya laki moja na bundle lako la kubahatisha hafu ukifungua page tofauti kwa mtandao unakutana na Tangazo la Offer(promotion) toka Tigo Samsung Galaxy S9+ Sh.2,315,000// tuuu HUWA UNAJISIKAJE?
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
14,451
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
14,451 2,000
Hua naenda kuinunua hio simu straight.....na type nikiwa ndotoni hapa.
 
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
30,116
Points
2,000
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
30,116 2,000
Inaonekana saivi vyuma vimekaza sana hii tabia ya makampuny kuleta matangazo juu ya sm hata kama unaandika sms ni kwangu peke yangu au
 
fh kwenye beat

fh kwenye beat

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2017
Messages
445
Points
500
fh kwenye beat

fh kwenye beat

JF-Expert Member
Joined May 29, 2017
445 500
Simu milion mbili, nikienda mtaa wa fisi najaza semi kumi malaya
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,626
Points
2,000
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,626 2,000
Kutokana na hali ngumu ya uchumi nina hakika wengi wetu tunatumia smart phone za chini ya laki 2 fikiria una simu yako ya laki moja na bundle lako la kubahatisha hafu ukifungua page tofauti kwa mtandao unakutana na Tangazo la Offer(promotion) toka Tigo Samsung Galaxy S9+ Sh.2,315,000// tuuu HUWA UNAJISIKAJE?
Kama ukijiskia vibaya kuona simu inauzwa ivo na wewe ni mwanaume jua unaweza kuolewa anytime maana una tamaa na vitu usivoweza kuvipata...

Kuna 48 Laws of Power

LAW 36 inasema hivii
"Disdain Things you cannot have: Ignoring them is the best Revenge "

Relax. Take it easy. We only live once.
Usiumie sana mi mwenyewe natumia S8+ but I gotta tell you this you don't have to sell your dignity over material things.
They aint worth it.

We dont live forever!
 
Tatetitotu

Tatetitotu

Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
58
Points
125
Tatetitotu

Tatetitotu

Member
Joined Mar 6, 2018
58 125
Kama ukijiskia vibaya kuona simu inauzwa ivo na wewe ni mwanaume jua unaweza kuolewa anytime maana una tamaa na vitu usivoweza kuvipata...

Kuna 48 Laws of Power

LAW 36 inasema hivii
"Disdain Things you cannot have: Ignoring them is the best Revenge "

Relax. Take it easy. We only live once.
Usiumie sana mi mwenyewe natumia S8+ but I gotta tell you this you don't have to sell your dignity over material things.
They aint worth it.

We dont live forever!
Hongera ako
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,846
Points
2,000
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,846 2,000
Ndiyo uamini kua kweli uchumi unakua
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,887
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,887 2,000
Ezekiel 47;12 Na karibu na mto, juu ya ukingo wake, upande huu na upande huu, utamea kila mti wa chakula, ambao majani yake hayatanyauka, wala matunda yake hayatatindika kamwe; utatoa matunda mapya kila mwezi, kwa sababu maji yake yanatoka mahali patakatifu; na matunda yake yatakuwa ni chakula; na majani yake yatakuwa ni dawa.
 
Tatetitotu

Tatetitotu

Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
58
Points
125
Tatetitotu

Tatetitotu

Member
Joined Mar 6, 2018
58 125
Ezekiel 47;12 Na karibu na mto, juu ya ukingo wake, upande huu na upande huu, utamea kila mti wa chakula, ambao majani yake hayatanyauka, wala matunda yake hayatatindika kamwe; utatoa matunda mapya kila mwezi, kwa sababu maji yake yanatoka mahali patakatifu; na matunda yake yatakuwa ni chakula; na majani yake yatakuwa ni dawa.
Umeniacha hapa mtumishi dadavua kidogo
 
kassimneema

kassimneema

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
1,503
Points
2,000
kassimneema

kassimneema

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
1,503 2,000
Ezekiel 47;12 Na karibu na mto, juu ya ukingo wake, upande huu na upande huu, utamea kila mti wa chakula, ambao majani yake hayatanyauka, wala matunda yake hayatatindika kamwe; utatoa matunda mapya kila mwezi, kwa sababu maji yake yanatoka mahali patakatifu; na matunda yake yatakuwa ni chakula; na majani yake yatakuwa ni dawa.
Kama shilingi vile ilivyo na pande mbili

Ukiamua kutuliza akil inatulia kweli ukiamua kuivuruga unavuruga mpka mtu unajiuliza n huy huy ama kuna mtu kahack acc yako
 
Omera Yawa

Omera Yawa

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2016
Messages
713
Points
1,000
Omera Yawa

Omera Yawa

JF-Expert Member
Joined May 5, 2016
713 1,000
Ndo maana hii dunia watu wenye roho mbaya hawatakuja kuisha, we pata picha mtu kajipinda kanunua simu ya Milion 2.3, afu teja anakuja kupita nayo na kwenda kuiuza elfu 90 tu!! damn it
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,887
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,887 2,000
Umeniacha hapa mtumishi dadavua kidogo
Na karibu na mto Mto Kagera ( Chato), juu ya ukingo wake, upande huu na upande huu, utamea kila mti wa chakula, ambao majani yake hayatanyauka, wala matunda yake hayatatindika kamwe; utatoa matunda mapya kila mwezi, kwa sababu maji yake yanatoka mahali patakatifu; (Magogoni) na matunda yake yatakuwa ni chakula; na majani yake yatakuwa ni dawa. Chato International Hospital
 
RO7 ZA MGOS

RO7 ZA MGOS

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2016
Messages
253
Points
500
RO7 ZA MGOS

RO7 ZA MGOS

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2016
253 500
Jf n full burudan hapa kadem leo hakapo nachzka na jf sna upweke kabsa
 
Tatetitotu

Tatetitotu

Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
58
Points
125
Tatetitotu

Tatetitotu

Member
Joined Mar 6, 2018
58 125
Ndo maana hii dunia watu wenye roho mbaya hawatakuja kuisha, we pata picha mtu kajipinda kanunua simu ya Milion 2.3, afu teja anakuja kupita nayo na kwenda kuiuza elfu 90 tu!! damn it
Bora anayeibiwa simu ya 2.3 million uwezekano wa kununua nyingne atakua nao kuliko anamuibia raia phone ya laki 1 wengi
 
wickson

wickson

Senior Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
195
Points
225
wickson

wickson

Senior Member
Joined Apr 28, 2018
195 225
Kutokana na hali ngumu ya uchumi nina hakika wengi wetu tunatumia smart phone za chini ya laki 2 fikiria una simu yako ya laki moja na bundle lako la kubahatisha hafu ukifungua page tofauti kwa mtandao unakutana na Tangazo la Offer(promotion) toka Tigo Samsung Galaxy S9+ Sh.2,315,000// tuuu HUWA UNAJISIKAJE?
screenshot_20190517-161100-jpeg.1100481
 

Forum statistics

Threads 1,295,163
Members 498,180
Posts 31,201,909
Top