Jinsi unavyoweza kuongeza nguvu zako za kiume kwa haraka zaidi


P

pangako

Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
42
Likes
0
Points
0
Age
34
P

pangako

Member
Joined Oct 24, 2013
42 0 0
Kutokana na mambomengi ya mabadiliko ya tabia za watu na mazingira, wanaume wamekua wakikabiliwa na tatizo la nguvu za kiume, na kuangaika kwa kila dawa wanayoambiwa sasa jibu ni moja tu dawa ambayo inayoweza kukuletea heshima ya Ndoa ndani ya Dk 30 tu ni ile iliyo thibitishwa na wizara ya
afya ubora wake na ufanyaji kazi wako na kuwa haina madhara nayo ni P3 POWER. Ni dawa ya vidonge asilia
wasiliana naasi 0719429035
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
70
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 70 145
Kutokana na mambomengi ya mabadiliko ya tabia za watu na mazingira, wanaume wamekua wakikabiliwa na tatizo la nguvu za kiume, na kuangaika kwa kila dawa wanayoambiwa sasa jibu ni moja tu dawa ambayo inayoweza kukuletea heshima ya Ndoa ndani ya Dk 30 tu ni ile iliyo thibitishwa na wizara ya
afya ubora wake na ufanyaji kazi wako na kuwa haina madhara nayo ni P3 POWER. Ni dawa ya vidonge asilia
wasiliana naasi 0719429035
Siku hizi kila kitu ni fursa ya kibiashara.
 
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
470
Likes
59
Points
45
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
470 59 45
Na la kuongezea,dawa hii ni nzuri zaid kwa matumizi ya offside,kama vile maabamed,machangudo,na wote wafananao wote,c vizuri ukaitumia kwa mkeo au mpenzio maana utamtesa bure mtoto wa mwenzio wakati mara nyingi anakupa bure bure.
 
kalukamise

kalukamise

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
687
Likes
48
Points
45
kalukamise

kalukamise

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
687 48 45
Hivyo vidonge ni tiba ????? au unatumia unapokuwa na mechi tu ????
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,666
Likes
132,587
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,666 132,587 280
Mmh mimi ninayetaka kuzipunguza je..?
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,044
Likes
7,117
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,044 7,117 280
Hivyo vidonge ni tiba ????? au unatumia unapokuwa na mechi tu ????
Hata kampuni kubwa za madawa siku hizi hazijishughulishi sana na utafutaji wa tiba ya kudumu,bali wapo tayari kuwekeza billions of$,£,€ ili kupata tiba ya muda mfupi tu, unashangaa??? Hiyo ndiyo inalipa ati!!! Wewe unafikiri wagonjwa wote wa ukimwi wakipona leo,nani atamwambukiza mwenzake tena? Nani atanunua arv tena,ina maana gharama zoote za utafiti zitatokomea with a smash!! Mtafiti mmoja US aliwahi kusema kuwa Viagra ina faida mara kumi kuliko dawa za kipindupindu kinachoteketeza maelfu ya waafrika,,Ukweli mchungu,dawa hizi za kuongeza nguvu za kiume ni kama tu condom!! Hakuna condom ya kudumu mkuu.
 
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,249
Likes
61
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,249 61 145
Mimi ninafuta dawa ya kupunguza nguvu sababu kuna siku mojamoja dudu langu linasimama toka ninapo kwenda kulala mpaka kunakucha hata nikifanya mara ngapi lina gangamala tu kama unayo dawa ya kupungza nguvu nijulisha tafadhali
 

Forum statistics

Threads 1,275,229
Members 490,947
Posts 30,536,252