Jinsi Matendo yanavyoathiri taswira ya Mpenzi au Mwenza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi Matendo yanavyoathiri taswira ya Mpenzi au Mwenza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Feb 10, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,834
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Wakuu, asalaam aleykum

    Wikendi nilikwenda kwenye shughuli moja safi sana.... sasa katika shughuli kuna jamaa wageni wa sherehe walisimama kujitambulisha... they looked very beautiful together na kweli walipendeza na walionekana wenye furaha sana

    Kama kawaida kamawazo kakanijia kwani huyo baba ni full kicheche wakati mkewe ni mtulivu na mcha mungu. Nikaanza kuvusha huku nikiona jinsi mama alivyomfanya jamaa aonekane gentleman pale mbele za watu tofauti kabisa na jinsi alivyo... he really looked better

    sasa nauliza, je hivi kuna namna ambayo sisi wanaume kama ni vicheche tunapoonekana na wake zetu wao kuonekana vicheche pia au zaidi sisi husaidia kutoa taswira ya innocence kwa hawa mamsapu?
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,658
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    Mkuu DN
    Kwa mfano fikiria mtu angekuwa hamjui kabisa huyu baba na kuhudhuria hiyo sherehe, je angeweza kutambua/kuhisi jamaa ni kicheche?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...