Jinsi Karamagi alivyokaangwa Bungeni (Picha)


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Akaanza,
karamagi001.jpg


akajitahidi...
karamagi002.jpg


gia kubwa..
karamagi003.jpg


Mwanachama mwenzake..
karamagi004.jpg

Have a good weekend!! listen to Bongoradio on Sunday, we might have something from Dar for you.

M. M.


NB: Picha zote original kwa hisani ya Khamis Athumani.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
karamagi001.jpg

karamagi002.jpg

karamagi003.jpg

karamagi004.jpg

Have a good weekend!! listen to Bongoradio on Sunday, we might have something from Dar for you.

M. M.


NB: Picha zote original kwa hisani ya Khamis Athumani.
Kwi kwi kwi kwi,

Asante sana kwa hili .... mbavu zinauma!
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Hawa wezi wakubwa bado wanakubalika bungeni kweli tuna serikali?
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
923
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 923 280
jamii nyingi zimepitia hatua mbalimbali kufikia mafanikio,hatua zingine ni mbaya,jaribu kusoma historia ya nchi zilizoendelea utaona.Kwa sasa hapa kwetu akina Nazir,el,ra,bwm, jk na wengine ndio wanatupitisha ili tufikie mafanikio.Kikubwa kwetu sisi tufunue kila jiwe.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Hawa wezi wakubwa bado wanakubalika bungeni kweli tuna serikali?

Hawa tuwashinikize mpaka wafukuzwe bungeni au kujiuzulu. Ufisadi waliofanya hawastahili kupewa hata ujumbe wa nyumba kumi kumi achilia mbali ubunge.
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Zile pesa za kampeni zilizomwagwa BKB vijijini sijui kama zimesharudi zote,pole sana kondoo wa kafara maana RICHMOND +TICTS zote zimepigwa kabari na wabunge,sasa bado hiyo taasisi yako ya fedha ya VERTEX sijui nayo wataichunguza huduma zake pesa zinazopitia humo zinatokea wapi.Ulikuwa umeukata kabisa.Sasa rudia kazi yako ya zamani ya kubeba saruji itakufaa kwa siku hizi zilizobakia kuishi hapa duniani
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
tehe tehe tehe tehe kwi kwi kwi, mambo hayo!
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Mwaka huu una raha zake
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mwaka huu una raha zake
Mimi nitaridhika tu kama wote watafikishwa mahakamani kujibu mashitaka yao .Kujiuzulu bado am not impressed japokuwa ni one step na wanakuwa more exposed.Lazima sheria ichukue mkondo na CCM wangalikuwa wa maana wangaliwavua Ubunge kwa kuwafukuza uanachama .Lakini they are all washirika .Tuendelee na kuwapiga mawe maana wako katika nyumba ya kioo sasa .
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Mimi nitaridhika tu kama wote watafikishwa mahakamani kujibu mashitaka yao .Kujiuzulu bado am not impressed japokuwa ni one step na wanakuwa more exposed.Lazima sheria ichukue mkondo na CCM wangalikuwa wa maana wangaliwavua Ubunge kwa kuwafukuza uanachama .Lakini they are all washirika .Tuendelee na kuwapiga mawe maana wako katika nyumba ya kioo sasa .
Unajua MKuu hapa CCM walisha pigwa bao wale waliowazuri hawana ubavu wa kuwavua uanachama wenzao. Kuna mtu anaweza kumuondoa bosi wake? Ndio maana ulisikia watu kama RA akisema yeye ni mtu mzito sana, alimaanisha wote hata yule anayemuita anaweza kulipoti kwake.

Kile chama ukiangalia kwa mbali wale wakuu wa Chama waliowengi wamejipanga vizuri sana, angalia Kila sehemu utamukuta either RA or EL or AC au BWM nk.

Wanachama wamekuwa wakitumiwa kulinda masirahi ya hawa bwana wakubwa bila wao kujua. Hata ukiangalia Mzee makamba majibu aliyoyatoa juzi kuhusu AC ni kama vile hakuamini alichokisikia. Na siyo yeye tu sasa hivi waliowengi ni kama vile wanatolewa upofu machoni na kuona kumbe hali yenyewe ndio hii.

Kwa kifupi ni rahisi kwa watu waliowazuri ndani ya CCM kuanzisha Chama chao, kuliko Kupambana na MAFISADI waliojikita ktk chama.Wakati huu wameisha chelewa.
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
mkuu thanx my wkend imeanza vzuri....
ila duh... visenti! mpaka kieleweke mwaka huu
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,567
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,567 280
Akaanza,
karamagi001.jpg


akajitahidi...
karamagi002.jpg


gia kubwa..
karamagi003.jpg


Mwanachama mwenzake..
karamagi004.jpg

Have a good weekend!! listen to Bongoradio on Sunday, we might have something from Dar for you.

M. M.


NB: Picha zote original kwa hisani ya Khamis Athumani.
Thank you Mkuu Mwanakijiji, real is a nice weekend wish, we relax into the sea of troubles.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Jamani Wazee Wa Chama Na Washauri Makini Wako Wapi|?mi Siuelwi Ukimya Wao Huu..wapi Malecela,lusinde,msuya,etc?wakemee Sana Haya Na Wawaonye Na Kuwasimamisha Hata Uanachama Wa Ccm Jamani Hivi Mpaka Lini Jamani Wajua Mnatufanya Kama Sisi Hatuna Haki Kwenye Nchi Yetu Ila Nyie Tu???kwa Nini Lakini?mimi Nina Machungu Sana Wajua?aahhh....
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Maoni yangu ni kuendelea kukijenga chama tu maana itafika mahala pumba na mchele utajitenga haya ni mapitio tutafika mahala wale mafisadi woote watakaa pembeni kwa aibu na kuwaacha akin JK MP na wengineo wadilifu wakichapa kazi la msingi kama bwana BMW amekuwa akiikamua Tenesco 142 m per day hili ni tatizo mlala hoyi ndiye anubeba huu mzigo kwa maana hiyo basi kama bwana BMW hawezi kushitakiwa basi amrishwe kwa nia njema tu arudishe hayo mabilioni aliyopola kama itathibitika
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Hapa Mkuu wa vijisenti anajua kila kitu kilichofanyika. lakini naona Mkuu Karamagi hapa ni kitanzi tu. hana la kufanya. Mwaka huu utakuwa katika historia yake.

Uwaziri kakosa, Dubious zake zote alizopiga inaonekana zinaingiliwa mchanga. Sasa hapo Mzee Makamba bado hajasema.

Mwaka wa hasara ni hasara tu.
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Mzee Karamagi ana siku kama mbili bungeni.
 
MwanaHabari

MwanaHabari

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2006
Messages
444
Likes
0
Points
0
MwanaHabari

MwanaHabari

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2006
444 0 0
zimebaki siku ngapi mpaka athibitishe alichosema, maana asipoleta ataadhibiwa
 
V

vassil

Senior Member
Joined
Apr 13, 2008
Messages
122
Likes
1
Points
35
V

vassil

Senior Member
Joined Apr 13, 2008
122 1 35
naona ngombale mwiru bado anakula pesa zetu na kusinzia bungeni Mungu tubariki tupate viongozi bora
 
A

Ant Ru

Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
12
Likes
0
Points
0
A

Ant Ru

Member
Joined Apr 16, 2008
12 0 0
Kaka Mwanakijiji

Mimi kwangu hao watu wote ni hao hao tuuu

Waliotoka TUNDUNI na waliobaki wate ni ndege, nilazima watafutiwe MANATI.

Hao wote ni mafisadi tu na SHOKA lao linakuja.
 

Forum statistics

Threads 1,235,711
Members 474,712
Posts 29,231,455