Jinsi gani Newton's fitst law of motion inavyoweza kutumika kuelezea madikteta duniani na tabia zao


wiseboy.

wiseboy.

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,643
Likes
3,328
Points
280
wiseboy.

wiseboy.

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,643 3,328 280
We jamaa naomba nikuulize swali...HIVI CHADEMA wamekuajili???
Daah jamaa naona maisha yako ni JF...wewe haijawahi pita siku wala sekunde haujaandika UHARO humu ndani??
Sasa nimeanza kuamini kuna kakikundi humu maususi kuajili ya KUANDIKA UCHOCHEZI.....
Ebu acha kutumiwa na KINA MBOWE....unapoteza mkuu......Fanya kazi zilizo HALALI achana na kazi za KULETA UCHOCHEZI.......Ogopa sana damu za watu zitakapo kuja kumwagika kwa sababu ya UPUUZI wako....
Huu wimbo wa dikteta dikteta mataimba mpaka lini?????HIVI MNAWAJUA MADIKTETA KWELI???...susingepata muda wa kuwa unashinda JF kuandika UHARO
msen*nge mkubwa wewe mbwa, JF yenyewe ipo mbioni kufungwa, wameiacha kwa sababu bado wanatafuta namna ya kutudukua, wakiona wameshindwa kabisa inafungwa, Pumbavu wewe.
 
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
3,639
Likes
3,019
Points
280
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
3,639 3,019 280
We jamaa naomba nikuulize swali...HIVI CHADEMA wamekuajili???
Daah jamaa naona maisha yako ni JF...wewe haijawahi pita siku wala sekunde haujaandika UHARO humu ndani??
Sasa nimeanza kuamini kuna kakikundi humu maususi kuajili ya KUANDIKA UCHOCHEZI.....
Ebu acha kutumiwa na KINA MBOWE....unapoteza mkuu......Fanya kazi zilizo HALALI achana na kazi za KULETA UCHOCHEZI.......Ogopa sana damu za watu zitakapo kuja kumwagika kwa sababu ya UPUUZI wako....
Huu wimbo wa dikteta dikteta mataimba mpaka lini?????HIVI MNAWAJUA MADIKTETA KWELI???...susingepata muda wa kuwa unashinda JF kuandika UHARO
Kwny mada kataja Chadema??
 
Emerald47

Emerald47

Senior Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
182
Likes
208
Points
60
Emerald47

Emerald47

Senior Member
Joined Dec 16, 2016
182 208 60
BTW kwa mtazamo wangu naona iyo law imezungumzia pia maisha ya binadam wa kawaida, ambae bado yupo gizani au kwenye illusion. Kwa iyo hawezi kutoka hapo alipo Kama hatofikiria nje ya box
lifecoded akipita hapa atatoa maelezo zaidi
 
lifecoded

lifecoded

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2018
Messages
1,006
Likes
2,252
Points
280
lifecoded

lifecoded

JF-Expert Member
Joined May 9, 2018
1,006 2,252 280
BTW kwa mtazamo wangu naona iyo law imezungumzia pia maisha ya binadam wa kawaida, ambae bado yupo gizani au kwenye illusion. Kwa iyo hawezi kutoka hapo alipo Kama hatofikiria nje ya box
lifecoded akipita hapa atatoa maelezo zaidi
Mkuu jamaa kashamaliza tena kajaribu kuitolea ufafanuzi zaidi..

Ukiwa kwenye Illusion utaendelea kuwa kwenye illusion mpaka mwisho unless new ideas ( to reality) zitakapokuwa impossed kwako ndo unaweza ukachange.

Bila kupata maelezo mapya ya maana kuhusu reality ya maisha ,utaendelea kubaki gizani mpaka mwisho wa life lako.

Mtu akishafunuliwa katika reality ,maisha yake yataendelea kuwa katika dimension view kubwa sana na atakuwa anazidi kuishi katika high reality zaidi..kwake yeye ukweli utakuwa unajileta tu...hatatumia nguvu nyingi kupata reality au ukweli juu ya jambo flani ..

=============

Ukishakuwa na akili nzito ,haitakuja kupata nafuu ya kutoka gizani mpaka uruhusu kitu kipya kuchallange ufahamu wako...

Wengi wanao elewa mambo akili zao wamezilegeza( Empty what they know and impose new ideas and filter incoming news).

Wale wagumu wa kuruhusu challange ya ufahamu wetu mara nyingi tunakuwa stiff naked na reality na huwa tunakuwa tumeathirika zaidi na core-believe za mapokeo tuliyoyakuta.

Newton alikuwa anaelezea mambo kwa siri sana...ukichukua laws zake kichwa kichwa utaishia kuzifanyia tafsiri kinematically tu ( Motion in straight line) , ila kiukweli zilikuwa zinagusa mpka reality ya maisha tunayoishi...

Jamaaa aliacha laws nyingi sana ila wenye Ulimwengu huu wakaamua kutulisha matango na kusema zipo laws tatu tu ..

Ila nakumbuka kuna laws Nne za Newton alizoziacha na hiyo ya nne inaelezea uhusiano kati ya Civilization ya Mwanadamu na Extraterrestrial beings...

Ila kwa kuwa wenye ulimwengu hawataki kuwaka ufahamu wa kutosha kwa mwanadamu na viumbe wengine , wakaamua kuitoa kwenye mfumo wa kawaida wa Syllubus shuleni..

Hii law ya nne kutolewa ufafanuzi imeguwa siri sana....hawa watu bana..daaaah...Pengine ndo ingetuweka wazi juu ya uwepo wa hao viumbe na uhusiano wa mwanadamu na viumbe wa mbali pengine mwanadamu angejuwa uwazi wa mambo hayo..
screenshot_20190111-235646-2-jpg.992199




Sent using Jamii Forums mobile app
 

Attachments:

Emerald47

Emerald47

Senior Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
182
Likes
208
Points
60
Emerald47

Emerald47

Senior Member
Joined Dec 16, 2016
182 208 60
Mkuu jamaa kashamaliza tena kajaribu kuitolea ufafanuzi zaidi..

Ukiwa kwenye Illusion utaendelea kuwa kwenye illusion mpaka mwisho unless new ideas ( to reality) zitakapokuwa impossed kwako ndo unaweza ukachange.

Bila kupata maelezo mapya ya maana kuhusu reality ya maisha ,utaendelea kubaki gizani mpaka mwisho wa life lako.

Mtu akishafunuliwa katika reality ,maisha yake yataendelea kuwa katika dimension view kubwa sana na atakuwa anazidi kuishi katika high reality zaidi..kwake yeye ukweli utakuwa unajileta tu...hatatumia nguvu nyingi kupata reality au ukweli juu ya jambo flani ..

=============

Ukishakuwa na akili nzito ,haitakuja kupata nafuu ya kutoka gizani mpaka uruhusu kitu kipya kuchallange ufahamu wako...

Wengi wanao elewa mambo akili zao wamezilegeza( Empty what they know and impose new ideas and filter incoming news).

Wale wagumu wa kuruhusu challange ya ufahamu wetu mara nyingi tunakuwa stiff naked na reality na huwa tunakuwa tumeathirika zaidi na core-believe za mapokeo tuliyoyakuta.

Newton alikuwa anaelezea mambo kwa siri sana...ukichukua laws zake kichwa kichwa utaishia kuzifanyia tafsiri kinematically tu ( Motion in straight line) , ila kiukweli zilikuwa zinagusa mpka reality ya maisha tunayoishi...

Jamaaa aliacha laws nyingi sana ila wenye Ulimwengu huu wakaamua kutulisha matango na kusema zipo laws tatu tu ..

Ila nakumbuka kuna laws Nne za Newton alizoziacha na hiyo ya nne inaelezea uhusiano kati ya Civilization ya Mwanadamu na Extraterrestrial beings...

Ila kwa kuwa wenye ulimwengu hawataki kuwaka ufahamu wa kutosha kwa mwanadamu na viumbe wengine , wakaamua kuitoa kwenye mfumo wa kawaida wa Syllubus shuleni..

Hii law ya nne kutolewa ufafanuzi imeguwa siri sana....hawa watu bana..daaaah...Pengine ndo ingetuweka wazi juu ya uwepo wa hao viumbe na uhusiano wa mwanadamu na viumbe wa mbali pengine mwanadamu angejuwa uwazi wa mambo hayo..
View attachment 992199



Sent using Jamii Forums mobile app
Yani mkuu hizi law Kama zikifatwa tofauti na jinsi tulivofundishwa shuleni it will add a value in our lives
BTW watu wanazichukulia simple as they taught in school
 

Forum statistics

Threads 1,250,110
Members 481,224
Posts 29,720,983