Jinsi gani NECTA wanapanga shule kulingana na ufaulu wao?

computerkiddy

JF-Expert Member
Oct 1, 2015
481
1,000
Wakuu habari zenu,

Natafuta jinsi ambavyo NECTA wanapanga mashule na hatimaye kupata shule iliyofanya vizuri kuliko zote. Pia nataka kujua namna ya kucalculate average school GPA.

Kama kuna formula maalumu naombeni mnipe maujuzi.

Thanks in advance

vladimir fuschs
 

computerkiddy

JF-Expert Member
Oct 1, 2015
481
1,000
Nenda shule acha kufanya research kienyeji
hata hizo shule zenyewe hawajui namna shule zao zinavokuwa ranked
so hata kama nkienda shule haitasaidia
mkuu hiyo siyo research ni just to fullfill my curiosity of sharpening my mind
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom