Jinsi gani naweza kuuza business ideas/marketing ideas?

  • Thread starter Extramiles 2010
  • Start date

Extramiles 2010

Extramiles 2010

Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
Extramiles 2010

Extramiles 2010

Member
Joined Jan 6, 2010
6 0 0
Habari wadau wa forum,

naomba kujua nawezaje kuuza ideas?
je ni lazima niwe kwenye registered company or agency?

maana ilishatokea nikaandika PROPOSAL ya kuhusu TV show na kupeleka TBC but mwisho wa siku sikupata any feedback na kibaya zaidi wanaitumia idea yangu,kuna kipindi kipya kinachoshika umaarufu kwa kasi,its my idea.

nilivyofuatilia kwa mtangazaji mmoja ambaye nina ukaribu nae akaniambia ukweli kwamba kama haipo registered ni UMELIWA.
ndo hivyo wadau naomba ushauri.
 
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2008
Messages
1,523
Likes
13
Points
0
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2008
1,523 13 0
Habari wadau wa forum,

naomba kujua nawezaje kuuza ideas?
je ni lazima niwe kwenye registered company or agency?

maana ilishatokea nikaandika PROPOSAL ya kuhusu TV show na kupeleka TBC but mwisho wa siku sikupata any feedback na kibaya zaidi wanaitumia idea yangu,kuna kipindi kipya kinachoshika umaarufu kwa kasi,its my idea.

nilivyofuatilia kwa mtangazaji mmoja ambaye nina ukaribu nae akaniambia ukweli kwamba kama haipo registered ni UMELIWA.
ndo hivyo wadau naomba ushauri.
Anzisha kampuni yenye rules na terms za kutoa huduma hiyo.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Du, kumbe ile mambo ya BANGO TBC1 ni idea yako Broda?...!

Unapoteza pesa mingi sana chali yangu!....heee, na wabongo wanavyopenda kuuza sura vile!!

Andikisha hiyo kampuni uchukue MAHELA fasta besti!
 
Extramiles 2010

Extramiles 2010

Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
Extramiles 2010

Extramiles 2010

Member
Joined Jan 6, 2010
6 0 0
thanx man....roho inauma kichizi...f...k em
 
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
15
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 15 35
Nione tufanye kazi. Fanya kuni PM nitakutumia email yangu
 
M

madam K

New Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

madam K

New Member
Joined Jan 7, 2010
2 0 0
pole kaka,we learn through mistakes, fungua compuni ufanye vitu kwa uhakika na mie nipo hapa natafuta ideas ambazo ni profitable za business tuwasiliane plze
Madam K.
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,674
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,674 280
thanx man....roho inauma kichizi...f...k em
kama una rekodi ya barua na tarehe za ushahidi waku tosha ni idea yako kwanini huwapeleki mahakamani.

Obviously wanakesi ya kujibu idea wameitoa wapi; hata kama itakua ni kesi ya kwanza someone has to start protecting their ideas especially kwa wewe ambae unaona hupo robbed so far.
 
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,058
Likes
490
Points
180
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,058 490 180
Habari wadau wa forum,

naomba kujua nawezaje kuuza ideas?
je ni lazima niwe kwenye registered company or agency?

maana ilishatokea nikaandika PROPOSAL ya kuhusu TV show na kupeleka TBC but mwisho wa siku sikupata any feedback na kibaya zaidi wanaitumia idea yangu,kuna kipindi kipya kinachoshika umaarufu kwa kasi,its my idea.

nilivyofuatilia kwa mtangazaji mmoja ambaye nina ukaribu nae akaniambia ukweli kwamba kama haipo registered ni UMELIWA.
ndo hivyo wadau naomba ushauri.
Extra, ever heard of writing a BOOK?
Otherwise be contented in by the idea of getting employed for management of your ideas.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,142
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,142 280
Huu wizi wa idea bongo ndo kila siku.
Wewe kwa nini uuze hiyo idea ya pesa?
Fanya mwenyewe hiyo bizness.
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,977
Likes
1,386
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,977 1,386 280
Pole kwa hayo yote.

Yaliyokupata yalimpata pia rafiki yangu, especially when you are in need.

Andikisha Kampuni yako au Agency kama ulivyoshauriwa.

Mimi ni Specialist Online/internet marketing.

kama una website ni hatua moja, hatua nyingine muhimu ni kuhakikisha website yako inapatikana na inasomwa.

Watu watapataje website yako, au watu wataijuaje?

Kuna vitu vinaitwa Search Engines, zipo nyingi lakini maarufu ni Google, yahoo,msn/bing,altavista, excite e.t.c..

Pia kwa msaada wa online directory website yako itafahamika.

Now, jinsi gani website yako ipatikane huko kwenye search engines? hasa ipatikane kwenye page za mwanzo.

Website yako itapatikana kulingana na huyo anayetafuta kitu, kama hicho kitu umekitaja au umekiandika kwenye website yako, kitaalam tunaita key words. Pia kuna jinsi ya kupangilia maneno katika website yako ili ilete maana, na ipatikane, tunaita Search Engine Optimization (SEO).

SEO Experts ni watalaam wa kufanya website yako ipatikane kwenye search engine, na isomwe na hatimae msomaji anunue bidhaa unayouza kama ni agricultural product, Travel package, gari, Hotel, Casino, na mengineo uliyonayo.

Kwa kifupi mimi ndo SEO Expert na nafanya part time Website marketing, Consultancy on Advertising,marketing,promotion, na General marketing of the Company through articles,newsletters,email marketing,public relations.

Chuoni nilipata idea ya marketing, how ever through in Job training niliweza kujifunza zaidi.
Kwa sasa nina furaha kuwa nafanya kazi kwa ufanisi na matokeo unayaona.

Kama ukinipa kazi, matokeo utayaona na kama hutaridhika money back!!!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Pole kwa hayo yote.

Yaliyokupata yalimpata pia rafiki yangu, especially when you are in need.

Andikisha Kampuni yako au Agency kama ulivyoshauriwa.

Mimi ni Specialist Online/internet marketing.

kama una website ni hatua moja, hatua nyingine muhimu ni kuhakikisha website yako inapatikana na inasomwa.

Watu watapataje website yako, au watu wataijuaje?

Kuna vitu vinaitwa Search Engines, zipo nyingi lakini maarufu ni Google, yahoo,msn/bing,altavista, excite e.t.c..

Pia kwa msaada wa online directory website yako itafahamika.

Now, jinsi gani website yako ipatikane huko kwenye search engines? hasa ipatikane kwenye page za mwanzo.

Website yako itapatikana kulingana na huyo anayetafuta kitu, kama hicho kitu umekitaja au umekiandika kwenye website yako, kitaalam tunaita key words. Pia kuna jinsi ya kupangilia maneno katika website yako ili ilete maana, na ipatikane, tunaita Search Engine Optimization (SEO).

SEO Experts ni watalaam wa kufanya website yako ipatikane kwenye search engine, na isomwe na hatimae msomaji anunue bidhaa unayouza kama ni agricultural product, Travel package, gari, Hotel, Casino, na mengineo uliyonayo.

Kwa kifupi mimi ndo SEO Expert na nafanya part time Website marketing, Consultancy on Advertising,marketing,promotion, na General marketing of the Company through articles,newsletters,email marketing,public relations.

Chuoni nilipata idea ya marketing, how ever through in Job training niliweza kujifunza zaidi.
Kwa sasa nina furaha kuwa nafanya kazi kwa ufanisi na matokeo unayaona.

Kama ukinipa kazi, matokeo utayaona na kama hutaridhika money back!!!

oops nimesoma hapa nimevutiwa sana na maelezo yako ngoja nikucheki piiimuu
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
thanx man....roho inauma kichizi...f...k em
i feel you, man. pole kwa sana. lakini kama una uwezo wa kuteneneza idea kuoitia proposal si lazima ulisoma mambo a kampuni kiasi?
 
Jenerali QoyoJB

Jenerali QoyoJB

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
307
Likes
8
Points
0
Jenerali QoyoJB

Jenerali QoyoJB

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
307 8 0
Pole kamanda kumbe BANGO ni wazo lako umeliwa ila watishie kuwapeleka mahakamani. Wakati TVT ilipoanza kuna askari magereza alitoa wazo la jingo ya mlima kilimanjaro kabla ya taarifa za habari za TVT wakapata nayo umaarufu kama TV ya kitaifa inatumia alama ya mlima wetu jamaa kawabana nasikia walimlipa na mahakama ikapiga marufuku kutumia.

Kama una kumbuka ni ile jingo dingi flani anapuliza pembe ya nyati afu mlika KILI unajitokeza, kwa hiyo we nenda kachukue mkwanja hapo upo tena mzuri sana afu utupe feedback sawa kijana.

Afu acha uzembe anzisha kampuni hata bila ofisi wewe ndo ifisi mbona Richmond ilianzishwa wakavuna pesa za Tanesco tanzania wakati ni wazo kama hilo la bango na umeme hawajatuzalishia.
 
M

majogajo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
321
Likes
6
Points
0
M

majogajo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
321 6 0
idea nzuri lakin kwa bush idea hii haiuzi......
 
Doyi

Doyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2011
Messages
785
Likes
180
Points
60
Doyi

Doyi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2011
785 180 60
pole kaka,we learn through mistakes, fungua compuni ufanye vitu kwa uhakika na mie nipo hapa natafuta ideas ambazo ni profitable za business tuwasiliane plze
Madam K.
Madam k nimekupm .Nasubiri jibu
 
babalao

babalao

Forum Spammer
Joined
Mar 11, 2006
Messages
427
Likes
6
Points
0
babalao

babalao

Forum Spammer
Joined Mar 11, 2006
427 6 0
Hakikisha kama una idea unaiandikisha brela ili kama kuna mtu amekuchakachua uwezekumshitaki klwasababu utakuwa na haki ya umiliki wa hiyo idea
 

Forum statistics

Threads 1,237,487
Members 475,533
Posts 29,290,450