Jina unalomwita mpenzi wako leo ni tofauti na mlivyoanza mahusiano? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina unalomwita mpenzi wako leo ni tofauti na mlivyoanza mahusiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilau, Oct 1, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,520
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Bila shaka wapenzi mnapokuwa moto katika mahusiano kuna jina ambalo ulikuwa unamwita mpenzi wako lakini siku hadi siku majina yamekuwa yanazidi kuchuja na kubadilika majina kama ....... dear, mpenzi, honey, sweet, darling, totoz na baby hutoweka ..... sana sana kama bado unamheshimu kwa mbali utaishia kumwita weee baba au mama Jack ........ kwa nini?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    mi mbona wangu mdundo ni huo huo.....tena naona siku hizi maluviluvi yamezidi........sio kama tulivyoanza......
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    mama havintishi
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yap! Kwa sasa ni mama fulaniiii. Wewe ulitakaje?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    dah, those days lol
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,221
    Likes Received: 7,758
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa unanikumbusha kituko kimoja cha bibi dada kuchukua simu ya mumewe na kuibeep ili aone kaseviwaje humoooo! Bwana weeeee. si ndo baada ya kubeep akaona jina linalotokea kwenye screen ni HASSAN FUNDI MAJENEZA!!!!! Hahahaahaaaaa! Sijui alifanyeje, ila nikaona kwa mbinu hiyo kama ni small house huwezi kujua kama jamaa ana mke! LOL!
     
  7. Roxea

    Roxea Senior Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna kitu inaitwa marginal utility sa hua inapanda(honey,darling,swtyheart na mengne matamu zaidi hua yanatumika sana apa) inafika mahali inakua constant(kawaida sana yani ile kwani kajichukulie mwenyewe maji ya kuoga) then inafika stage ina anza jushuka hapo ndo huta amini unaitwa mbwa mshenzi
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,647
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Me tangu nimeanza nae mpaka leo namwita kwa jina lake. "SAMUEL"
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,939
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahaha
    hapo lazima alie!

     
  10. Beb

    Beb Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwasabab ushamzoea,ushayajua mapungufu yake,ushajua wap mnatofautiana na upi udhaifu wake na unajua kila siku yupo tu na atakua wako..lakini tunasahau kua love is knowing some1 is not perfect but treating him/her as if he/she is.Na hiyo ni kwa faida ya mahusiano yenu especially women our weakest part ni masikio,ukimuita na kumsifia ndo anajua kweli unampenda na bado anakuvutia..
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,939
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    Kama una muita jina lisilo lake hipo siku utamuita jina lake halisi.
     
  12. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 10,104
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    Sie wanaume tunajisahau hasa ukishakula mzigo...
    Mara nyingi ATTENTION...ile ya mwanzo inapungua sana...!!!
     
  13. s

    souvenir Senior Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahha lara 1 you have made my night
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Roxea

    Roxea Senior Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Haaaaaa! Yakweli hayo?
     
  15. N

    Neylu JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,647
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ya kweli kabisaaaa.....!
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kina mama nao wakizaa attention kwa mume hupungua!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    Mweee sasa mbona mimi siitwi Samuel?
    duh
     
  18. N

    Neylu JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,647
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Na kwani mie naitwa Mama havintishi?? Lol
     
  19. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,832
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    namwita Angel a.k.a Malaika, coz at first sight - she was Beautiful
    when me met she become , More Beautiful
    But when we come together, Most beautiful
     
  20. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 40,581
    Likes Received: 23,042
    Trophy Points: 280
    mi hadi leo bado namuita baby, tukipata mtoto sijui watagawana vipi hilo jina......
     
Loading...