Jina lina mahusiano yoyote na mahusiano ya Wapenzi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina lina mahusiano yoyote na mahusiano ya Wapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DERICK2000, Jun 7, 2012.

  1. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza swali.je jina la mtu na mahusiano yanamaana?.kuna mtu anaitwa nelson mpenzi wake anaitwa rose.wameachana,watu wakasema hata majina yenu hayaruhusu kuwa pamoja.ni kweli na ndo nini?..na unajuaje majina yanaweza wafanya muachane mbeleni.achilia mbali mambo ya love calculator.yaani jina tu,litaleta utata mbeleni jamani.msaada,maana sielewi..
     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Haihusu.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    hapa sasa tunaanza kusoma nyota :confused2:
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,337
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    imani tu!
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo marehemu sheikh Yahya anahusika sana
     
  6. M

    MKUU WA KAYA Senior Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Non sense!
     
  7. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    acha imani potofu
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,944
    Likes Received: 5,091
    Trophy Points: 280
    'imani yako itakuponya.....'
     
  9. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    ''...ukimchunguza alacho bata hutaweza kumla...fahamu maana ya mapenzi ya dhati na muwajibike kila mtu kwa nafasi yake na si jina la mpenzi"... hiyo dhambi ya ubaguzi kwani ukitoka kwenye majina , utaambiwa kabila, kisha rangi, kisha dini nk.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Makubwaaa!!
     
  11. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 11,492
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    inahusu sana tuuuuuuuuuuuu, those who falls in a pit they didn't look ahead before they make a move, very little things matters
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hamna kitu ka hicho
     
  13. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no sio kweli ,jinalinaweza kwenda na tabia lakin sio mahusiano
     
  14. Optic Density

    Optic Density Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yapo majina yanayoendana na maisha ya mtu. Mfano watu wanaopewa majina ya (Shida, Matatizo, Tabu, Masumbuko) hawa waangalie kwenye maisha yao utawakuta wana vipindi vichache sana vya kuwa na furaha kwani maisha yao huwa yanaendana na maana ya majina yao. hivyo wazazi tuwe makini na majina tunayowapa watoto wetu. Hayo majina yako ya Nelson na Rose mbona yapo poa tu!. Kuachana kwao hakuhusiani na maana majina yao.
     
  15. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 308
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi binafsi nadhani uhusiano wajina na maisha ya ndoa upo; ila sina ushahidi wa kitafiti kuweza kuthibitisha hili. zaidi nimesikia na pia nimeshuhudia ndo za baadhi ya watu ninaofahamiana nao, mmoja wa wanandoa hubadilisha jina wakati wa kufunga ndoa. Wengine hurefusha au hufupisha jina. eg. Rose naweza kujiita Rosemary, Asha anaweza kujiita Ashamagdalena n.k. Wanaume pia. So may be there is a meaning on doing that
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,932
    Likes Received: 9,795
    Trophy Points: 280
    Profesa majimarefu at work
     
  17. S

    Safhat JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khaaa!!kumbe..
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    no connection whatsoever... hata kama mmoja anaitwa NNYA na mwingine KOJO bin LEO mambo yataenda poa tu mbona..
     
  19. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,680
    Likes Received: 2,640
    Trophy Points: 280
    Hapo swala la imani huwa linachukua mkondo wake.
     
Loading...