Jina la Zitto latumika kwenye utapeli

assadsyria3

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
6,850
2,000
BAADA ya watu kumzushia maboa mengi ndani na nje sasa watu wameamua kutumia jina lake kutapeli watu
hivi ndivo inavoonekana kwenye blog yake ; mti mzuri nimeaamini....

*****MATAPELI WAIBUKA UPYA -CHUKUA TAHADHARI ********

Narudi tena, Sihusiki na mfuko wa mikopo unaotangazwa kupitia Mitandaoni. Sijaanzisha ZittoKabwe Foundation. Puuzeni watu wanaotangaza mikopo kwa jina langu. Nimejulisha tena vyombo vya dola suala hili ili kukamata matapeli wanaotumia jina langu kuibia Watanzania.

Wanatumia akaunti feki cc picha



 

segwanga

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
2,788
2,000
hasitahili heshima. Mtu haeleweki,kigeugeu,msaliti,muongo n.k hawezi kumaminiwa na wenye akili, ataendelea kupendwa na wajinga na kuchukiwa na wenye akili
 

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
1,846
2,000
chamuhimu wasaliti wakafie mbali kimkakati na kisiasa hatuwahitaji ktk safari ya ukombozi wa pili na 2014 wanalo
 

HUNIJUI

JF-Expert Member
Oct 10, 2012
1,441
1,500
kuna watu wanatakiwa wakamatwe ila sijui serikali yetu Wizara ya mambo ya ndani Upande wa Cyber unafanya nini.
Tuasubiri madhara yatokee kesi zije ndio tufanye uchunguzi au tunatakiwa tufuatilie kabla ya madhara kutokea zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom