Jina La Rais Jakaya M. Kikwete Kuongoza Marais 100 watakaomzika Nelson Mandela Leo


Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Kichwa cha habari cha Mwananchi ni: Jina la JK laongoza marais 100 watakaomzika Mandela. Kuna gazeti pia liliandika kuwa JK atazungumza kwa niaba ya SADC. Sijui hawa wahariri wanatoa wapi taarifa, wanafanya watanzania kuonekana tunajikweza sana duniani na baadaye kufadhaika bila sababu.
Vipi sasa alipata kutoa hotuba kwa niaba ya SADC ?
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,256
Likes
781
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,256 781 280
Vipi sasa alipata kutoa hotuba kwa niaba ya SADC ?
Sikuangalia yote, lakini katika orodha ya waliozungumza ni Rais wa Namibia (Kama ilivyo kwenye program). Na huyu ndiye kwa sasa kiongozi wa SADC.
 
IDEGENDA

IDEGENDA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
949
Likes
435
Points
80
Age
30
IDEGENDA

IDEGENDA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
949 435 80
Si mwanccm, lkn hii haimaanishi nimchukie JK kama wengine wanavyo fanya hapa mtandaoni,. Mfano katika hili suala linalo husu kifo cha Mandela utamponda JK kwa lipi? Tubadilike jaman tofauti za vyama zisitufanye kukosa utu, heshima na uzalendo kwa kiongozi wa nchi kiasi hiki! Tunamkosoa JK kwa hoja lkn si kwa dharau kiasi hiki!
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Kichwa cha habari cha Mwananchi ni: Jina la JK laongoza marais 100 watakaomzika Mandela. Kuna gazeti pia liliandika kuwa JK atazungumza kwa niaba ya SADC. Sijui hawa wahariri wanatoa wapi taarifa, wanafanya watanzania kuonekana tunajikweza sana duniani na baadaye kufadhaika bila sababu.
Vipi sasa alipata kutoa hotuba kwa niaba ya SADC ?
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
10,195
Likes
8,961
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
10,195 8,961 280
Welcome back to earth wapuuzi wote mnaojaribu kulinganisha mlima JKN na kichuguu JMK! Just imagine Mwalimu ndiye angetua hapo uwanjani; hata akina Obama wangempisha. Amini usiamini, kubali usikubali; nchi hii imedharaulika kikwelikweli machoni mwa wastaarabu!
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,157
Likes
4,642
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,157 4,642 280
Ngoja nirudi tena kusoma kichwa cha habari
 
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
373
Likes
1
Points
0
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
373 1 0
Nilipoona hii heading kwa gazeti la mwananchi nilijiuliza huyu mwandishi na mhariri wa hii hbr kama wanaitendea haki jamii. Hata kwa asiyeenda shule hawezi kubali uandishi wa kipuuzi namna hii, eti mtu kua wa kwanza kwa list, just list ni hbr. Inanifanya niamini kuna waandishi wanaandika hata kile ambacho wenyewe wasingependa kukiandika, ila ni kufurahisha yule mwenye mkono mrefu na wenye asali
 

Forum statistics

Threads 1,274,183
Members 490,604
Posts 30,503,743