Jina La Rais Jakaya M. Kikwete Kuongoza Marais 100 watakaomzika Nelson Mandela Leo


SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,535
Likes
3,187
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,535 3,187 280
JK ndiye "atakayeongoza" mazishi hayo! Hivi, kwa "uzoefu" wa kuongoza/kuhudhuria mazishi, kuna Rais yoyote dunia hii anamkaribia JK? Sasa na nyie mnabisha nini? Ni "wivu wa kike" tu umewajaa! :eyebrows::heh:
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,608
Likes
3,454
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,608 3,454 280
uzombi huo...kaongoza nn sasa
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,058
Likes
33,081
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,058 33,081 280
Unajua vitu vingine mnapoandika na kutaka sifa za KIJINGA muwe mnatumia AKILI, embu Niambie kunasehemu yeyote hapo alipotajwa KIKWETE? au HATA TANZANIA?


Kaka bora umeleta uthibitisho. Kwa sababu nimeuliza hapa nikatukanwa sana.
Tatizo la wabongo vilaza hawaulizi na ni wavivu wa kufuatilia mambo. JK wala hakuna mtu anayemjua huko SA
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
unayeleta thread kama hii inabidi uwe na uelewa juu ya uzalendo...nitarudi baadaye.
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,623
Likes
1,501
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,623 1,501 280
Kaisha vunja rekodi ya Rais Obasanjo;hii ni safari yake ya 361 dhidi ya 360 za Obasanjo(Nipo tayari kukosolewa nikikosea tarakimu)
Hii safari ni mojawapo ya safari pungufu kabisa ya hesabu uliyotoa ambayo angelazimika kwenda. jk anakwea sana mpipa. Nyingi ya safari angeweza kuwakilishwa.
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,572
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,572 280
Hivi jina kuwa la kwanza kwenye orodha ni sifa? #ujinga mtupu!
 
I

ICHONDI

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
594
Likes
18
Points
45
I

ICHONDI

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
594 18 45
Kwa kweli hili jambo linashangaza.

Kwa kigezo gani cha kumfanya Kikwete aongoze mazishi ya Mandela?

Au rekodi yake ya kuhudhuria mazishi ya watu wa jamii mbalimbali, wakiwemo hata watu wa kawaida sana, ndilo limempandisha chati, hadi kupewa wadhifa huo, wa kuongoza viongozi wote duniani, katika mazishi hayo ya mzee Mandela, mtu anayeaminika kuwa, miongoni ya watu mashuhuri sana, walioishi katika karne hizi ya 20 na 21?
Hii habari ipo kwenye gazeti la mwananchi. Mleta hii topic ndio amepotosha kichwa cha habari. Huu ndio upuuzi wa JF. Hakuna standard. Huwezi kunukuu habari ya gazeti halafu ukaiukaaingiza huko maneno yako. Habari ni kama ilivo kwenye gazeti, kichwa cha habari ni tofauti. This is not acceptable
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,548
Likes
15,544
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,548 15,544 280
Hii habari ipo kwenye gazeti la mwananchi. Mleta hii topic ndio amepotosha kichwa cha habari. Huu ndio upuuzi wa JF. Hakuna standard. Huwezi kunukuu habari ya gazeti halafu ukaiukaaingiza huko maneno yako. Habari ni kama ilivo kwenye gazeti, kichwa cha habari ni tofauti. This is not acceptable
Uwe una unasoma thread mpaka mwisho, unaweza ukawa ni ujinga pia.
 
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
3,386
Likes
1,451
Points
280
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
3,386 1,451 280
Kaka bora umeleta uthibitisho. Kwa sababu nimeuliza hapa nikatukanwa sana.
Tatizo la wabongo vilaza hawaulizi na ni wavivu wa kufuatilia mambo. JK wala hakuna mtu anayemjua huko SA
JK hata kama angekuwa maarufu hana haki ya kuongoza mazishi ya kiongozi aliye kinyume chake kwa asilimia 100. Hebu fikiria visasi vya JK ulinganishe na roho ya msamaha ya huyu anayeagwa!!
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,548
Likes
15,544
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,548 15,544 280
Ndio atauona uzalendo wako???!!!!!
Na wewe umesoma mpaka mwisho, nimesema nimekosea ktk Title ya Thread na nimejaribu imeshindikana, nimem_PM Mod ila yupo kimya.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,080
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,080 280
Mjadala ndani ya mjadala hapa tutaharibu uzi wa watu!!!!
Hiyo tofauti kubwa ndio convention yenyewe sasa itayohitaji uzi wa pekee!!!
Ni ufafanuzi tu bosi wangu......
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,058
Likes
33,081
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,058 33,081 280
JK hata kama angekuwa maarufu hana haki ya kuongoza mazishi ya kiongozi aliye kinyume chake kwa asilimia 100. Hebu fikiria visasi vya JK ulinganishe na roho ya msamaha ya huyu anayeagwa!!
Babu seya, na wakuu wa mikoa wakiompinga wote wapo exile
 

Forum statistics

Threads 1,264,299
Members 486,270
Posts 30,179,566