Jina La Rais Jakaya M. Kikwete Kuongoza Marais 100 watakaomzika Nelson Mandela Leo


Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,077
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,077 280
Elimu inaingiaje hapa; kama kuongoza in real sense itakuwa kiongozi wa kidini mkuu unless President Zuma is
Kiongozi wa kidini ataongoza ibada ya mazishi na Zuma ataongoza mazishi yenyewe kwa ujumla wake,ibada ikiwa ni sehemu tu ya shughuli. Kuna tofauti kubwa sana kati ya hayo mawili.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,026
Likes
33,023
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,026 33,023 280
zuma ni mfiwa kwa hiyo anasaidiwa na mzee kikwete, mnafiki kagame kaogopa kwenda?
Kagame atakuwa anaogopa ujio wa wale wakubwa.. Ila komredi Mugabe yupo ndani ya nyumba kama kawaida pale ni kama kwake
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,026
Likes
33,023
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,026 33,023 280
Kiongozi wa kidini ataongoza ibada ya mazishi na Zuma ataongoza mazishi yenyewe kwa ujumla wake,ibada ikiwa ni sehemu tu ya shughuli. Kuna tofauti kubwa sana kati ya hayo mawili.
Kak swali langu ni je JK ndiye atakayeingoza mazishi? Kama ni hivyo mbona sioni jina lake kwenye intl media coverage? Ina maana JK amekuwa MC siku hizi
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,919
Likes
347
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,919 347 180
Kagame ana hasira mbaya duuuuu!!.. kakausha kama hayupo.
ANAWAOGOPA WANAUME WALIOMTIMUA DRC, KIKWETE NA ZUMA, Kumbuka aliwadhihaki wanaenda DRC kucheza ndombolo, hawezi kuwa na ujasir wa kwenda S.Africa / Tanzania!
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
225
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 225 160
Kiongozi wa kidini ataongoza ibada ya mazishi na Zuma ataongoza mazishi yenyewe kwa ujumla wake,ibada ikiwa ni sehemu tu ya shughuli. Kuna tofauti kubwa sana kati ya hayo mawili.
Mjadala ndani ya mjadala hapa tutaharibu uzi wa watu!!!!
Hiyo tofauti kubwa ndio convention yenyewe sasa itayohitaji uzi wa pekee!!!
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,488
Likes
281
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,488 281 180
Kwa hiyo jina likiwa la kwanza kwenye listi ndio kuongoza????!!!!!!

Watu wa protokali hebu tufafanulieni hapa!!!!!
Nilitaka kucomment hapa ila nadhani watata wa protocol waje kwanza
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,919
Likes
347
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,919 347 180
Kagame atakuwa anaogopa ujio wa wale wakubwa.. Ila komredi Mugabe yupo ndani ya nyumba kama kawaida pale ni kama kwake
ukisimamia haki huwezi kumwogopa mtu yeyote , ndiyo maana komredi Mugabe yupo ndani ya nyumba! Kagame kwanza ni wanted wa the Haque kwa uporaji na mauaji ya halaiki ya wahutu na wakongomani, macho yake atayaweka wapi mbele ya ulimwengu uliostaarabika katika mazishi ya mtu aliyetukuka?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,026
Likes
33,023
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,026 33,023 280
ukisimamia haki huwezi kumwogopa mtu yeyote , ndiyo maana komredi Mugabe yupo ndani ya nyumba! Kagame kwanza ni wanted wa the Haque kwa uporaji na mauaji ya halaiki ya wahutu na wakongomani, macho yake atayaweka wapi mbele ya ulimwengu uliostaarabika katika mazishi ya mtu aliyetukuka?
Ila kajamaa kanafiki sana na kakorofi, usije ukashangaa kakirnda kwa sababu mpaka sasa hivi hakuna sheria ya kumkamata . Japo anatuhumiwa ila hana hatia bado
 
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
962
Likes
72
Points
45
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
962 72 45
SA President Zuma ndiye atakaye ongoza mazishi na hii haiitaji hata uwe na elimu ya Mulugo kujua hii issue!

IBy the way President Obama na X Presidents Jimmy Carter;G W Bush;Bill Clinton wote watatua kwa pamoja Oliver Tambo National Airport na Airforce One bado kuna mtu anataka tuamini JK wetu atawaongoza hawa vingunge ugenini?

Hao US presidents wameshatua kitambo ktk uwanja wa WaterKloof Air Force Base, na wanatarajia kutoka Pretoria to J'burg by Motorcade soon.

Also, you can search via google the quote below and get live coverage of Mandela's Memorial service from FNB Stadium.

"Nelson Mandela has died. Live Coverage from eNCA"
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,038
Likes
15,047
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,038 15,047 280
Sasa Rais Kikwete ameongozaje mazishi ya Mandela?
Halafu kazi ya Zuma itakuwa nini
Kwa kweli hili jambo linashangaza.

Kwa kigezo gani cha kumfanya Kikwete aongoze mazishi ya Mandela?

Au rekodi yake ya kuhudhuria mazishi ya watu wa jamii mbalimbali, wakiwemo hata watu wa kawaida sana, ndilo limempandisha chati, hadi kupewa wadhifa huo, wa kuongoza viongozi wote duniani, katika mazishi hayo ya mzee Mandela, mtu anayeaminika kuwa, miongoni ya watu mashuhuri sana, walioishi katika karne hizi ya 20 na 21?
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,632
Likes
3,201
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,632 3,201 280
Unajua vitu vingine mnapoandika na kutaka sifa za KIJINGA muwe mnatumia AKILI, embu Niambie kunasehemu yeyote hapo alipotajwa KIKWETE? au HATA TANZANIA?



Invisible please pandisha hii kitu kwenye THREAD maana hakuana sababu ya kubishan wakati kila kitu kipo hapa, na hiyo ndio OFFICIAL RATIBA ya HUKO.
 
Last edited by a moderator:
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,919
Likes
347
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,919 347 180
Ila kajamaa kanafiki sana na kakorofi, usije ukashangaa kakirnda kwa sababu mpaka sasa hivi hakuna sheria ya kumkamata . Japo anatuhumiwa ila hana hatia bado
hata safari za nje huyu mnafiki amejaribu kuzipunguza sana tangu alipotunguliwa na mayai yaliooza ulaya. Ungeshangaa wa South Africa wamrushie mayai viza na kusahau shughuli ya msiba mkubwa uliombele yao.
 
K

Kaguta

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
414
Likes
75
Points
45
K

Kaguta

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2013
414 75 45
Haya siyo mapenzi ni mahaba! Kiwete atamuongoza hata Obama wakati alipokuja hapa walinzi wa Kikwete walipelekwa likizo ya lazima? Tanzania hii kuna watu wanamuona Kikwete anamungoza Mungu!!!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,806
Likes
3,539
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,806 3,539 280
Hii nyomi aliyoikusanya jamaa...sijui watu wa conspiracy theories watakuwa na lipi la kutueleza
 

Forum statistics

Threads 1,261,728
Members 485,312
Posts 30,101,875