Jina halisi la Joseph Kabila ni Hypolite Kanambe. Ni Mnyarwanda na si Mkongo


N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,499
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,499 2,000
haya mambo yanakera jamani,unapoona wapinzani wa kweli congo kama kina martin fuyulu wanalia kwa sababu wanaona hadi sasa hivi nchi yao ipo contolled by remote from kigali maana Tshisekedi ni pambo tu.
Kuna watu bado wanadhani huyu jamaa ni mcongo na wanadhania jina lake halisi ni joseph kabila,la hasha kwa wasiofahamu embu tupate historia kwa ufupi
**alizaliwa mwaka 1971 baba yake akiitwa Christopher kanambe kazemberembe na mama yake akiitwa marcellina Mukambukuje

*Baba yake alikuwa ni muasi anayepinga utawala wa Juvenal Habyarimana na katika harakazti hizo akakutana na laurent kabila aliyekuwa kwenye mapigano ya kumpinga mobutu seseseko,wakawa marafiki chanda na pete kwenye issue zao za kivita
*mwaka 1977 bwana kanambe alifariki dunia na kwa mujibu wa mila ilibidi kabila amrithi mke wake kanambe yaanio Marcellina na watoto wke wawili mapacha..Hypolitte na Jenny(wale wa karibu na escape 1 mnakumbuka utajiiri na matanuzi ya huyu dada)
*wote rasmi wakaanza kuitwa kabila, katika harakati za kabila za mapambano alikimbilia tanzania na familia yake ingawaje alikuwa na wanawake 13 na watoto 25 katika sehemu mbalimbali
*Joseph a.k.a Hypolite ni mpwa wa mkuu wa majeshi wa rwanda wa sasa aitwaye James kabarebe na hadi mwaka 1996 alikuwa dereva wake kwenye vita ya banyamulenge ya
kumsaidia kabila kumtoa mobutu hata waziri wa mambo ya nje kipindi hicho wa DRC mr Bizima karaha anakumbuka kumuona kabila akiwa dereva wa Kabarebe
*mwaka 94 na 95 alikuwa porini na jeshi la kagame la RPF
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Kesho tutaendelea na part 2 kuonyesha jinsi alivyo rise to power na jinsi plan ya kagame kumuondoa laurent kabila duniani na kumuweka mnyarwanda huyu ilivyofanya kazi inaitwa TROJAN HORSE TECHNIC kama huijui soma historia ya vita ya wagiriki ,hata vile virusi vya computer hatari vinaitwa trojan horse,yaani wanyarwanda waliojifanya wa congolese walliingizwa katika system ya Congo hadi mmoja wao kuwa Rais wengine kushika vyeo vya maana kabisa.
Tutaangalia pia high profile mauaji na ukatili mkubwa uliofanyika congo na bado unafanyika hadi leo.
fake_kabila_hippolyte-kanem-jpg.1089199
Hyppolite kanambe a.k.a Jospeh kabila akiwa na anko wake James kabarebe ambaye ni mkuu wa majeshi wa Rwanda sasa hivi
kanambe-jpg.1089203
1994 akiwa mwanajeshi w RPF vitani chini ya kagame


UPDATE: PART 2 KIFO CHA BABA YAKE HYPPOLITE
CHRIS ADRIEN KANAMBE NA LAURENT KABILA walikutana in 1964 kila mmoja akiwa anapambania nchi yake,kanambe vs wahutu ,kabila vs mobutu seseseko
mamabo yakawa magumu mwaka 1966 wakakimbilia Tanzania chini ya mwamvuli wa P.R.P. (Parti de la Revolution du Peuple)
baada ya vita ya Moba ,Mobutu seseseko alituma watu kumuhonga hela nyingi Adrien kanambe ambaye ni baba halisi wa joseph kabila ili amuue laurent kabila lakini mission ilibuma ,kabila akitisha kikao sehemu iitwayo Nyunzu wanajeshi wake kadhaa wakapatikana na hatia akiwemo Adrien kanambe na wakahukumiwa kifo
laurent akamuoa marcelina na kuwa adopt watoto wake mapacha Jenny na Hypolitte.........
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,777
Points
2,000
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,777 2,000
Umeandika ujinga, have I ever said magu sio mtanzania?

Do I even care kabila Ni wa wapi? Sina muda wa kuhangaika kujua Nani Ni wa wapi

Ni ubaguzi wa kijinga

My point was, hii thread imo humu for years, badala ya kuja kurecycle... Someni jf kila kitu kipo

Fanya kazi ulee family... Haya mengine yanafuata watafuta damu za watu tu
Hats waki-recycle a mega times kwani tstizo liko wapi, kumbuka so kila member aliwahi kupitia babdiko la zamani. Hapa picha inaonyesha Joseph anafananasana na Kananbe kuliko Kabira - hakuna ubishi hapo, labda ukiwa ajenda ya siri.
 
K

kipande

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,007
Points
2,000
K

kipande

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,007 2,000
Kwa ushahidi hadi wa picha mtu haelewi ni kichwa ngumu hataelewa tena labda afe azaliwe tena ndiyo atakuelewa
Yaani kuna watu wamezaliwa kuwa wabishi tu. Hata afufuliwe huyo baba yake wa kweli aseme huyu ni mwanangu, watasema ni muongo katumwa kusema hivyo.
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
14,746
Points
2,000
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
14,746 2,000
Hahahaha, Asee mbn hizi HABARI zishajadiliwa sana humu, miaka ya Nyuma?
 
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
5,950
Points
2,000
Age
34
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
5,950 2,000
Yaani kuna watu wamezaliwa kuwa wabishi tu. Hata afufuliwe huyo baba yake wa kweli aseme huyu ni mwanangu, watasema ni muongo katumwa kusema hivyo.
Kabisa
Ukweli unabaki kuwa Joseph Kabila ni mnyarwanda
 
M

Mugabe one

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
1,733
Points
2,000
Age
119
M

Mugabe one

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2016
1,733 2,000
soma uelewe bwana mdogo,kasoma hadi mbeya nini dar es salaam wewe?unajua hadi leo kilingala hajui kuongea?umesoma uzi ukauelewa kawa adopted yeye na pacha wake Jenny akiwa na miaka 6 wakachukua na jina la laurent kwa mujibu wa mila,ndiyo maana hata hakuona hatari kushirikiana na askari dogodogo kutoka Tanzania kumuua laurent kabila sababu hakuwa biological; father alikulia Tz kwa jina jingine siyo jina lake halisi
Lingala siyo Lugha pekee ya DRC, kuna Kikasai, Kikongo, kimanyema, nk
 
Ridhwani Mbaraka

Ridhwani Mbaraka

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2017
Messages
338
Points
1,000
Ridhwani Mbaraka

Ridhwani Mbaraka

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2017
338 1,000
Binafsi ninaujua ukweli huu tokea miaka mingi iliyopita.
Nilianza kujiuliza maswali mengi baada ya kuona Mwal.Nyerere hamsapot tena Laurent Kabila baada ya kumwangusha Mobutu na yy(Laurent) kuapishwa kua Rais wa Zaire....Kwanini Nyerere alisita kumuunga mkono dakika za mwisho? Hapo kuna hadithi yake tena ndefu...Na je Banyamulenge(kundi la jeshi lililomsaidia Kabila 65% kumwangusha Mobutu liko wapi kwa sass? Achilia mbali kundi la jeshi wastaafu wa Tanzania walioshiriki vita hiyo.
Maswali mengine mengi yalikuja baada ya Rais Laurent Kabila kuuawa tena na walinzi wake na baadae walinzi walomuua ndio waliohakikisha Joseph anakua Raisi wa Kongo.
Baada ya maswali hayo na mengine nikaanza kuutafuta ukweli na moja kati ya ukweli huo ni huu unaolezwa hapo.
 
M

Mugabe one

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
1,733
Points
2,000
Age
119
M

Mugabe one

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2016
1,733 2,000
Kwa ushahidi hadi wa picha mtu haelewi ni kichwa ngumu hataelewa tena labda afe azaliwe tena ndiyo atakuelewa
ushahidi Picha? Picha ni DNA?
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
28,337
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
28,337 2,000
Kwa ushahidi hadi wa picha mtu haelewi ni kichwa ngumu hataelewa tena labda afe azaliwe tena ndiyo atakuelewa
Nakufuatilia mkuu --- endelea kumwaga nondo
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
28,337
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
28,337 2,000
Kawa kawa mkibanwa mnaanza story za jikite kwenye mada.

Sio mwanachama lkn aligombea urais kupitia Chadema sio?

Kama Lowassa angeshinda urais maana yake angekua puppet wa Kagame sio?maana si alichukua pesa yake.

Daah kumbe mngeshinda mngeiweka rehani nchi.
Haha
 
MAGO

MAGO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
1,139
Points
2,000
MAGO

MAGO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
1,139 2,000
Nabisha kwa kuwa Joseph kabila haitwi hivyo Jose kakulia Tanzania na kasoma hapa anafahamika vizuri huyo mwingine wamembumba tu
Hata paul makonda jina lake halisi siyo albert bashite maana kila mmoja anamfaham vizuri tu..

Historia huwa haikwepeshi kitu mkuu usiwe mbishi bila fact.
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
1,530
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
1,530 2,000
Hata paul makonda jina lake halisi siyo albert bashite maana kila mmoja anamfaham vizuri tu..
Historia huwa haikwepeshi kitu mkuu usiwe mbishi bila fact.
Mkuu hapa tunazungumzia utaifa wa mtu tena aliyewahi kutawala taifa kubwa zaidi afrika. Maneno mengine ni yakuyapuuza sijasema Jose kabila haitwi hivyo na wala sijakubali ila nakataa sio mnyarwanda ni mzaliwa wa kongo
 
Iringa Native

Iringa Native

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
882
Points
1,000
Iringa Native

Iringa Native

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
882 1,000
kuna mwaka nilipata nuksi sana kongo maana ile nafika tuu Maeneo ya Lubutu nikitokea Kivu(North) nikielekea Kisangani(rejea post za wakati nikijihusisha na uwindaji ili kujua nilichofata kisangani) na machafuko yakaanza ikawa hakuna mtu kutoka wala kuingia,nakumbuka nilitoa wosia kwa kutuma msg Tanzania ya kwamba nini kifanyike ikiwa sitaludi nyunbani pawaga nikiwa hai,sasa katika maeneo baadhi wale wenyeji walilaumu sana kwamba yote wanayopitia ni kwasababu dunia imekubali watawaliwe na wanyarwanda nikadhani wanamaanisha kuwa Kabila ni kibalaka, nikipouliza walisema yeye mwenyewe ni mnyarwanda na hata akifukuzwa kongo ataenda huko kuishi ama ataenda Tanzani kwa waliomsaidia kuingia madalakani, ila alipotaka kuongea zaid rafiki yake akamwambia anyamaze maana yaweza kuwa mimi ni Shushushu maana mwonekano wangu ni kama mtusi alivyo, (mrefu, mwembamba pua imechongoka,mweusi kias),waliongea kilingala wakizani sielewi wakaondoka zao na mi nikapuuzia ile hbr....kumbe kama ningefatilia yawezekana leo hapa ningekuwa na mengi ya kuchangia
Ahsante kwako mleta mada kwa kunifungua akili na kama dongo litakuwa hai nadhani mwezi wa Saba nitakuwa Congo, nitapata ukweli zaidi
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
14,746
Points
2,000
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
14,746 2,000
Binafsi ninaujua ukweli huu tokea miaka mingi iliyopita.
Nilianza kujiuliza maswali mengi baada ya kuona Mwal.Nyerere hamsapot tena Laurent Kabila baada ya kumwangusha Mobutu na yy(Laurent) kuapishwa kua Rais wa Zaire....Kwanini Nyerere alisita kumuunga mkono dakika za mwisho? Hapo kuna hadithi yake tena ndefu...Na je Banyamulenge(kundi la jeshi lililomsaidia Kabila 65% kumwangusha Mobutu liko wapi kwa sass? Achilia mbali kundi la jeshi wastaafu wa Tanzania walioshiriki vita hiyo.
Maswali mengine mengi yalikuja baada ya Rais Laurent Kabila kuuawa tena na walinzi wake na baadae walinzi walomuua ndio waliohakikisha Joseph anakua Raisi wa Kongo.
Baada ya maswali hayo na mengine nikaanza kuutafuta ukweli na moja kati ya ukweli huo ni huu unaolezwa hapo.
Hahahaha, asee
 
ankai

ankai

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2017
Messages
1,564
Points
2,000
ankai

ankai

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2017
1,564 2,000
Ngoja nimelize nifanyacho kwanza
 
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,499
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,499 2,000
Binafsi ninaujua ukweli huu tokea miaka mingi iliyopita.
Nilianza kujiuliza maswali mengi baada ya kuona Mwal.Nyerere hamsapot tena Laurent Kabila baada ya kumwangusha Mobutu na yy(Laurent) kuapishwa kua Rais wa Zaire....Kwanini Nyerere alisita kumuunga mkono dakika za mwisho? Hapo kuna hadithi yake tena ndefu...Na je Banyamulenge(kundi la jeshi lililomsaidia Kabila 65% kumwangusha Mobutu liko wapi kwa sass? Achilia mbali kundi la jeshi wastaafu wa Tanzania walioshiriki vita hiyo.
Maswali mengine mengi yalikuja baada ya Rais Laurent Kabila kuuawa tena na walinzi wake na baadae walinzi walomuua ndio waliohakikisha Joseph anakua Raisi wa Kongo.
Baada ya maswali hayo na mengine nikaanza kuutafuta ukweli na moja kati ya ukweli huo ni huu unaolezwa hapo.
hata yule askari mtoto au dogodogo kama walivyokuwa wanawaita aitwaye Rashid aliyefyatua risasi ya kumuua laurent kabila wanasema ni Mtanzania na Laurent alikuwa anamuamini mno
 
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
514
Points
1,000
Venus Star

Venus Star

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
514 1,000
Sasa ukijua kuwa ni mkongo au siyo mkongo wewe inakupa faida ipi?
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
6,731
Points
2,000
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
6,731 2,000
Mkuu Wacongo wao wanalalamika wanasema Kabila ni Mtanzania wewe unatupeleka Rwanda...Kabila sio Mnyarwanda ila anaweza pia kuwa sio Mkongo...
 

Forum statistics

Threads 1,296,485
Members 498,655
Posts 31,249,859
Top