Jina gani hutaki kulisikia linalokuumiza kimapenzi?

ndege joni

ndege joni

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
426
Points
1,000
ndege joni

ndege joni

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
426 1,000
Mimi binafsi huwa sipendi kusikia jina Lucy. Ooohhh what's the f**ck lucy. Hujawahi kuacha moyo wangu salama baada ya kunisaliti live. Nilijifunza vingi kwako ambavyo mpaka sasa nikikutana na mwanamke anavyo sitakuwa na mahusiano nae.

1. Ni mwongo kiwango cha lami na simu zake zimepandiliana pin kila sehemu.
2. Muda wote anachat whatsapp sms fb... n.k lakini ukiotea simu yake haina sms hata moja. Zinaendaga wapi?

3. Kuna siku alinidanganya kuwa anaenda sehemu sitaki kuitaja humu ila cha ajabu nikamkuta yuko na lijamaa lenye pesa zake. Hakuniona nilipokuja kumuuliza ana tabia ya kujihami kwa kukasirika. Whats the hell is this.

4. Nilikuwa mwaminifu kwa sababu niliona ni mzuri sana kwa sura na wote ni waajiriwa wa serikalini. Sikuona haja ya kuleta magonjwa ndani... Kila niliyemwona sikuona kama anamzidi but one day you gave me STIs na nilipomuuliza whats this f**ck ulinirudishia mpira.

4. Ni miaka miwili tangu tuachane nilimwomba Mungu akanipa "Vmoney". Wallah sijajuta kumpata. Mwanzoni nilidhani wanawake wote wako kama wewe... kumbe kuna watu na viatu. I love V but huwa naomba nisikutane na wewe kwani nikikuona I see all the things in you. Nakuona kwa ndani wengi wasivyokufahamu.

Kama bado hujapata mchumba Lucy badili kwanza tabia... Nahisi mimi sio wa kwanza kunifanyia hivyo. Muda unaenda two years later utakuwa na mwonekano mwingine. Angalia future yako sio sura ya sasa.

Nakuambia utashangaa..... seriously utabiri wangu hujawahi kumwacha mtu salama. Samahani wanajukwaa kwa kuleta agenda yenye ukweli mtupu. Bila hata ya chenga la hata jina la mhusika
 
Omerta

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
4,177
Points
2,000
Omerta

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
4,177 2,000
wewe fidodingo,shenzi wewe,after all that you have done to me ukaona unidhalilishe mbele ya wazazi wangu na ndugu zangu/marafiki......yaani mpaka leo nikiongea nao naona kama wanaona utupu wangu,FUKC YOU again FUKC YOU.......................some people comes in our lives as a lesson,was soo young to be in sexual relationship,na una bahati nimepoa nilikua NITEMBEE/HAVE SEX WITH ALL YOUR FRIENDS NA MAPICHA NIKUTUMIE wewe FISI MAJI WE!
Damn Becky, hii balaa ya yote
 
Omerta

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
4,177
Points
2,000
Omerta

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
4,177 2,000
Hapana mkuu. Sikutaka kuweka hilo jambo kwanza coz niliona mwenzangu mtu wa dini sana so sikutaka kumkwaza na anifikirie labda namtamani kimwili. Can you believe nilikuwa kwa miaka zaidi ya mitatu lakin sikuwahi kumtaka kimapenzi?! Sijui nilirogwa na nani mimi khaaa
Ungegegeda usingeumia namna hii, pole sana
 
Omerta

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
4,177
Points
2,000
Omerta

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
4,177 2,000
PENDO MAGA... ASEee kumanina zako eti....form two tulikua na mapenzi kama ya wahindi,,,nlikua nasoma uku nimelalia mapaja yako,, nyoko wewe nlijiona ni headmaster wa shule kwa kumiliki mtoto mzuri skuli nzima....mavi ya birihani weweeeee.....ukasabibisha matokeo kua mabovu ya fm 2 na 3 mchambia uso wewe....nlikulinda pendo ata walimu hawakukusumbua.....namaliza six ukanipga kibuti cha mbavu changa eti kisa umepata mwana anapga kazi voda.....unampa bwana wako sim anachat na mimi kenge wa singida wewe....sasa yule muhuni kumbe customer care....hahaahaaa....bwaahaaaa..nacheeka kwa dharauuuu...ameoa mtu mwingine najua sura imekushuka kama futari ya magimbi nyani wa gombe wewe.......yani uendelee kuaa kimya ivo ivo,,,,,ukithubutu kuntafta nakupika ftari na mishkaki afu nakufuturu......hopeless maandazi wewe.....nyoko kabisaaaaa..kwanza
mamaeee we....

.
Ha ha ha Dah.... Shikamoo Headmaster
 
Omerta

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
4,177
Points
2,000
Omerta

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
4,177 2,000
Ulaaniwe Suzy kunitangazia mtaa mzima nina Govi ,likizo ya mwezi Wa sita nikajipeleka mwenyewe mwananyamala hosp.Sasa kuna wale waliokuwa wanajilengesha kuprove kama Kweli Nina Govi au laa !walipata tabu saana.
Hii ilikuwa bahati iliyoje, yaani hapa ungecharaza mtaa mzima, shule nzima dadekiii
 

Forum statistics

Threads 1,315,076
Members 505,130
Posts 31,847,271
Top