Jiji la Mbeya na Inayoitwa Manispaa ya Iringa,upi ni fantastic satellite town kwa sasa?


T

Thomas Mbata

New Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
3
T

Thomas Mbata

New Member
Joined Sep 10, 2013
4 0 3
Wadau wa JF,kwa muda mrefu nimeshindwa kupata jibu mahsusi la swali langu hili,KATI YA JIJI LA MBEYA NA MANISPAA YA IRINGA,UPI UKO JUU?NA UPI UNAKUA KWA KASI ZAIDI?mchango wenu wadau.
 
amaizing

amaizing

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
3,561
Likes
11,910
Points
280
amaizing

amaizing

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
3,561 11,910 280
Iringa inakua mkuu.
 
T

Thomas Mbata

New Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
3
T

Thomas Mbata

New Member
Joined Sep 10, 2013
4 0 3
lakini mbeya ni jiji na iringa ni manispaa mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,251,618
Members 481,811
Posts 29,777,965