Jiji la Mbeya lingeiuza club ya Mbeya City

Lycaon pictus

JF-Expert Member
Jan 31, 2021
886
1,000
Hii timu ilianza vizuri na ilikuwa mashabiki wengi sana. Lakini miaka ya karibuni inakufa kidogokidogo na msimu huu sidhani kama itaweza kubaki ligi kuu. Ni wazi kuwa wamiliki wake wameshindwa kabisa kuiendesha na nafikiri halmashauri kupunguziwa sehemu ya mapato kumechangia.

Naona kuwa uamuzi wa busara ni kuiuza hii timu walau mpate chochote vinginevyo inaenda kuwafia kabisa. Uzeni na pesa fanyieni jambo la maana kama shule au kujenga uwanja wa michezo.
 

Lycaon pictus

JF-Expert Member
Jan 31, 2021
886
1,000
Cheki walipo.
Screenshot_20210308-151051.jpg
 

Feisal2020

JF-Expert Member
Nov 15, 2018
508
1,000
Yani timu hiyo hiyo wauze wapate hela ya kutosha kujenga uwanja? Kuwa serious bro, Kwa Mbeya city hii labda wauze kisha wapate hela za kununulia noah used
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom