Jihadhari unaponunua vitu sabasaba

  • Thread starter illegal migrant
  • Start date

I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
1,263
Likes
696
Points
280
Age
38
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
1,263 696 280
unaponunua vitu sabasaba hakikisha unapewa risiti, pale mlangoni kuna vijana wa jkt wanakagua kila anayetoka na mizigo na kukudai risiti kama huna wanakunyang'anya vitu au wanakuzuia kutoka jana yamenikuta nikiwa na mama mzazi ....mbaya zaidi ni kwamba nilikuwa nimenunua vitu kwa wajasiriamali wadogo ambao wanasema hawana risiti ikabidi nirudi kuwarudishia waloniuzia......ambao pia walikataa mpaka nikaenda kuwachukua wale vijana wa jkt.......siku yangu yote iliharibika
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,496
Likes
1,308
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,496 1,308 280
pole mkuu.hii ni tz mpya
 
U

Undu

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
1,891
Likes
244
Points
160
U

Undu

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
1,891 244 160
Daini risiti watato wapate elimu na hospitali ziwe na dawa
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,090
Likes
780
Points
280
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,090 780 280
Mwaka mpya wa feza huu
 

Forum statistics

Threads 1,235,738
Members 474,742
Posts 29,233,162