Jihadhari na wanaume Wasukuma weupe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jihadhari na wanaume Wasukuma weupe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 14, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,469
    Likes Received: 9,854
    Trophy Points: 280
    Wasukuma weupe wenye jinsia ya kiume ni magwiji wa utapeli hapa mjini Dar Es Salaam.
    Kabla ya kufanya dili na Msukuma mweupe hakikisha unachukua kila tahadhari ili usitapeliwe
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    utapeli upi?
     
  3. Simonsica

    Simonsica Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Unawaonea bwana
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    eeeeeeeeeeeh sasa tufanyeje?kila kitu kina kasoro zake my dear ukimchunguza bata hutamla
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,604
    Likes Received: 3,087
    Trophy Points: 280
    Mbuya???

    [​IMG]
     
  7. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ni kweli coz kuna matapeli NGOSHA hadi weusi. May b utuweke wazi utapeli upi unaosema???
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Tabia haina taifa
     
  9. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi na balali alikuwa msukuma?
     
  10. T

    Tata JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,336
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Hii inaitwa "stereotyping" kwa kidhungu sijui kwa kiswahili inaitwaje. Huwezi kushutumu kabila au jumuia yote ya wasukuma kwa kitu kama hiki bila kuwa na ushahidi banah. Hii kitu sisi Great Thinkers huwa hatukubaliani nayo.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    weeee usinikatishe tamaa wasukuma nawafagilia sana....
    utapeli uko kwenye makabila yote....hata lako mkuu
     
  12. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :behindsofa: ACHA HIZOOOO!!!!!1 PIPO ZINALILIA KUOLEWA NA WASUKUMA WE UNA WADISSS, CIO ISHU KABISA....:hug:.....
     
  13. Old Times

    Old Times Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu tupo wasukuma white kibao na tuu waaminifu, sasa sijui kama una uthibitisho wa kisayansi na sio wa kiimani kusimamia huo usem?
    kama hauna jiandaye kwenda kujibu mashtaka mahakaman! tehe tehe!
     
  14. L

    Lady G JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona wangu sio tapeli wajameni.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,469
    Likes Received: 9,854
    Trophy Points: 280
    Hiri ni ritaperelri tena ni rijambazi sugu
     
  16. M

    MalaikaMweupe Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umejuaje dada?!?
     
  17. Heci

    Heci JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2016
    Joined: Aug 14, 2016
    Messages: 273
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    wanyantuzu ni noma
     
  18. marcs

    marcs JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2016
    Joined: Nov 2, 2016
    Messages: 543
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 80
    Vigezo umezingatia kutoa hiyo thread au umelala umeamka na kutoa thread
     
  19. marcs

    marcs JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2016
    Joined: Nov 2, 2016
    Messages: 543
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 80
    We mdwanzi hakuna mwanaume wa ukweli na mwenye kufuata maadili kama msukuma haachi mke hovyo hapendi utapeli kama unavyodai c mwizimwizi hupenda kuchapa kazi tu anajua kukaa na watu etc huyo uliyekutana naye ni copy c original
     
  20. F

    Friction Force Member

    #20
    Dec 21, 2016
    Joined: Nov 2, 2016
    Messages: 67
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    Wamekukosea nini hao ndugu zangu
     
Loading...