Jifunze njia nzuri ya kufanya manunuzi kwenye mtandao (Ebay, Amazon, Bestbuy)

Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,913
Points
2,000
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,913 2,000
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
2,317
Points
2,000
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
2,317 2,000
View attachment 1043084
Nimepokea malipo uliyofanya, Ahsante sana ndugu BANGO JEUPE

Manunuzi tayari yamefanyika

Tracking number utapewa baada ya muuzaji kutuma.

----------------------------------------------------------------------

Kwa wana JF wanaohitaji kufanya order kwanza pitia hii thread: Nunua bidhaa kutoka Mataifa 15 ikiwemo USA, UK, UAE na China sasa - JamiiForums
Shukrani ndugu nangoja kwa hamu nami nisumbue hapa JF nikiwa ndani ya Redmi, kwa mwaka huu nitakua nimetimiza moja ya ndoto zangu team TECNO nawaacha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

Balunyu

New Member
Joined
Feb 21, 2019
Messages
1
Points
20
B

Balunyu

New Member
Joined Feb 21, 2019
1 20
Naomba munielekeze kunaonline trade inaitwa olymp trade mwenye uelewa nayo anielekeze inakuwaje
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,913
Points
2,000
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,913 2,000
unaonline trade inaitwa olymp trade
Ni broker.

- Anatumiwa na wafanya biashara wa binary option.
- Broker wengine kwa binary ni: iq option, nadex etl

- Ambapo:-
1. Unajisajiri kwenye site yao.
2. Unafanya upload ya documents zote zinazotakiwa ili uwe verified.
3. Unadownload trading platiform husika.
4. Unaweka mtaji wako, minimum ni US $1, na kuanza kufanya trading iwapo una elimu stahiki ya kukuwezesha kufanya hiyo biashara.

Kwa forex thread husika hii hapa: Forex: Biashara Yenye Utajiri Mkubwa Zaidi Duniani Ambayo Hakuna Benki Itataka Uijue! - JamiiForums

Karibu
 
Queen Kyusa

Queen Kyusa

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
657
Points
195
Queen Kyusa

Queen Kyusa

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
657 195
Bulldog na wadau wengine nimenunua mzigo TABLET PC aina ya Lenovo kwa shillingi 250,000 ALIEXPRESS imefika within two weeks sikutoa kodi hata mia, nimenunua pia simu aina ya i ocean x8 mini ya ukweli balaa level za i phone 5 na galaxy s4 kwa shillingi laki 270-280

nimeagiza (bado inakuja) wireless router inayotumia Line ya simu, iko unlocked kwa shillingi elfu 80 na huku ni laki na 50...inaweza ku transfer 21 mbs per second

kwa uzoefu wangu wa miaka 3 kununua vitu online AMAZON kuna bei mkasi sana, ikifuatia EBAY, ali express ndio watu wengi hasa wafanya biashara wanapaweza na ALIBABA

LENOVO TABLET YENYEWE HII HAPA



Haina haja ya kuogopa kununua mtandaoni ndugu zanguni kama watu wengi wanavyodhania
Aliexpress me inanisumbua kwenye malipo haitoi hela kwenye account hivyo naishia hewani natumia nmb account

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,913
Points
2,000
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,913 2,000
Aliexpress me inanisumbua kwenye malipo haitoi hela kwenye account
1. Je hiyo card yako inakubali kwenye site zingine ukiacha aliexpress??
2. Je card yako imewezeshwa kufanya miamala mtandaoni? - Hili hufanyika benki, By default card zote ziko blocked kwa miamala mtandaoni, inabidi uwaeleze benki husika waruhusu kufanyika kwa miamala mtandaoni.
3. Iwapo #1 na #2 hapo juu ziko sawa, basi tujulishe tukupe wazo lingine la nini cha kufanya
 
Queen Kyusa

Queen Kyusa

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
657
Points
195
Queen Kyusa

Queen Kyusa

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
657 195
1. Je hiyo card yako inakubali kwenye site zingine ukiacha aliexpress??
2. Je card yako imewezeshwa kufanya miamala mtandaoni? - Hili hufanyika benki, By default card zote ziko blocked kwa miamala mtandaoni, inabidi uwaeleze benki husika waruhusu kufanyika kwa miamala mtandaoni.
3. Iwapo #1 na #2 hapo juu ziko sawa, basi tujulishe tukupe wazo lingine la nini cha kufanya
Sijawahi kufanya kwa site nyingine hiyo Aliexpress ndo ya kwanza. Basi ntajaribu kufuatilia benk ili wanifungulie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,185
Points
2,000
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,185 2,000
Hawana option ya M-Pesa wala tigo pesa

Sent using Jamii Forums mobile app
Hatimaye! Unaweza kufanya malipo mtandaoni kwa M-Pesa
 
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
435
Points
500
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
435 500
Wadau nataka kufanya manunuz aliexpress lkn sijui nianzie wap kabisaa, nahitajika kua na vitu ganii
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,913
Points
2,000
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,913 2,000
mtandaoni je hata mastercard ya CRDB wanatoza pesa ukifanya malipo mtandaoni, Kama ndio je wanatoza kiasi gani?
Kila mtoa huduma, hizi benki, zinazotupatia visacard / mastercard huwa na makato fulani pindi kadi husika inapotumika,

Makato yako katika makundi mawili.
- Kuna baadhi ya benki huwa na flat rate , kiasi kidogo sana, (Hutumia neno bure, kwamba hakuna makato,i ila kiuhalisia yapo) kwa kila muamala unaofanyika mtandaoni.
- Na kuna benki zingine huwa ni asilimia fulani ya kiasi cha muamala unaofanyika.
 
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
2,317
Points
2,000
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
2,317 2,000
Asante ndugu
Nitawauliza watu wa Bank ya CRDB Ili nijue makato yao
Kila mtoa huduma, hizi benki, zinazotupatia visacard / mastercard huwa na makato fulani pindi kadi husika inapotumika,

Makato yako katika makundi mawili.
- Kuna baadhi ya benki huwa na flat rate , kiasi kidogo sana, (Hutumia neno bure, kwamba hakuna makato,i ila kiuhalisia yapo) kwa kila muamala unaofanyika mtandaoni.
- Na kuna benki zingine huwa ni asilimia fulani ya kiasi cha muamala unaofanyika.
 
k2206

k2206

Senior Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
177
Points
250
k2206

k2206

Senior Member
Joined Apr 22, 2018
177 250
Bulldog na wadau wengine nimenunua mzigo TABLET PC aina ya Lenovo kwa shillingi 250,000 ALIEXPRESS imefika within two weeks sikutoa kodi hata mia, nimenunua pia simu aina ya i ocean x8 mini ya ukweli balaa level za i phone 5 na galaxy s4 kwa shillingi laki 270-280

nimeagiza (bado inakuja) wireless router inayotumia Line ya simu, iko unlocked kwa shillingi elfu 80 na huku ni laki na 50...inaweza ku transfer 21 mbs per second

kwa uzoefu wangu wa miaka 3 kununua vitu online AMAZON kuna bei mkasi sana, ikifuatia EBAY, ali express ndio watu wengi hasa wafanya biashara wanapaweza na ALIBABA

LENOVO TABLET YENYEWE HII HAPA



Haina haja ya kuogopa kununua mtandaoni ndugu zanguni kama watu wengi wanavyodhania
Mkuu Mimi pia nawakubali AliExpress.Wapo cheap.
 
k2206

k2206

Senior Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
177
Points
250
k2206

k2206

Senior Member
Joined Apr 22, 2018
177 250
Naomba kuuliza kama ni kiac gan cha mzigo ambao ni kias cha chini kuagiza,, eti hata labda simu tu naweza kuagiza kwa majaribio tu kupata japo experience??
Usiogope mkuu,Mimi niliwahi kufanya majaribio kule AliExpress Kwa kununua earphone kwa Buku jero(1,500/=) na zikafika.Ni original na ninazo mpaka Sasa hivi.
 

Forum statistics

Threads 1,315,970
Members 505,465
Posts 31,875,269
Top