Jifunze kutengeneza mkorogo mzuri na usio na madhara kwa afya yako


Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,004
Likes
12,162
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,004 12,162 280
Maelekezo

Mahitaji
1. Extra clair cream yenye lemon
Extra clair cream ipo ya carrot na lemon.
Wewe chukua ya lemon.
Inauzwa 7000/=

2. Glycerine ya Alovera
Inauzwa 1000/=

3. Movate tube 2,(Kama unataka kung'aa sana) au tube 1,(kama hutaki kung'aa sana)
Tube moja sh 3000 mbili sh 6000

4. Lotion yoyote laini yenye mchanganyiko wa asali ndani yake mfano hizi za Revlon au hizi za kupaka mwilini ila ziwe na mchanganyiko wa asali ndani yake.
Hizi zinauzwa sh 5000 mpaka 7000

5. Mfuko mdogo kwa ajili ya kuchanganyia mchanganyiko wako

Naendelea chini....
 
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,097
Likes
2,439
Points
280
Age
20
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,097 2,439 280
Somo la leo ndo lime ishia apo au...
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,004
Likes
12,162
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,004 12,162 280
Mahitaji
1. Extra clair cream yenye lemon
Extra clair cream ipo ya carrot na lemon.
Wewe chukua ya lemon.
Inauzwa 7000/=

2. Glycerine ya Alovera
Inauzwa 1000/=

3. Movate tube 2,(Kama unataka kung'aa sana) au tube 1,(kama hutaki kung'aa sana)
Tube moja sh 3000 mbili sh 6000

4. Lotion yoyote laini yenye mchanganyiko wa asali ndani yake mfano hizi za Revlon au hizi za kupaka mwilini ila ziwe na mchanganyiko wa asali ndani yake.
Hizi zinauzwa sh 5000 mpaka 7000

5. Mfuko mdogo kwa ajili ya kuchanganyia mchanganyiko wako
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,004
Likes
12,162
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,004 12,162 280
Hatua.
1. Chukua mfuko tia lotion ya Revlon pamoja na cream ya Extra clair ya lemon kisha chukua kijiko na uchanganye mchanganyiko wako vizuri.

2. Baada ya kuchanganyika vizuri....tia tube ya movate 1(kama hutaki kung'aa sana) na tube 2(kama unataka kunga'aa sana) kisha koroga mpaka uchanganyike na uone rangi imekuwa kijani angavu.

3. Malizia kuweka glycerine kisha funga mfuko halafu upige pige mfuko mpaka uhakikishe mchanganyiko wako umechanganyika vizuri.

4. Andaa vikopo vile vile ulivyotoa lotion kuwekea mkorogo wako.
Utoboe mfuko kwenye kona ili kumimina mchanganyiko wako kwenye vikopo.

5. Ukishauweka kwenye vikopo....uache kwa lisaa 1 ndipo uanze kupaka.

Paka mwili mzima, kuanzia usoni, tumboni, makalioni mpaka nyayoni.

NB:
Waweza tia glycerine yoyote kama utakosa ya alovera.
Ukipata glycerine ya Uganda itakuwa vizuri sana.
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,004
Likes
12,162
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,004 12,162 280
Mkorogo huu unaweza kuutumia wewe mwenyewe binafsi nyumbani au kibiashara.

Kama binafsi, kukata harufu ya lemon, tafuta majani ya mvuto tia mule na harufu itakata.

Kwa biashara, kadri inavyokaa ndivyo harufu inaisha.
Waweza paka mara 1 au 2 kwa siku.
Ila ni vizuri kupaka usiku ili asubuhi unaamka na kuoga kisha unapaka mafuta ya nazi tu na kuendelea na shughuli zako.
Paka mapajani, mikononi, usoni, kwenye vingwimba vya mikono na miguu.
Hauna madhara hata 14+ anapaka.
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,004
Likes
12,162
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,004 12,162 280
Kama unahisi mwili wako una mabaka mabaka ya vipele au ya mbu, fuata hatua hizi:

Chukua mafuta ya nazi (hakikisha umetengeneza mwenyewe) vijiko 10, kisha chukua vijiko 3 vya asali tia katika mafuta yako ya nazi na uchanganywe.
Pakaa sehemu iliyoathirika na mabaka, ukishapaka kaa nayo dk 10 kisha bila kunawa paka huo mkorogo wako juu ya mwili wako.
Ndani ya siku 5-7 mabaka yatapotea na utapata weupe wa kuteleza.

Asanteni.
Nakaribisha maswali, ushauri, maoni, mapovu, kejeli, matusi, lawama na malalamiko.
 
AFYA ZAIDI CONSULTANTS

AFYA ZAIDI CONSULTANTS

Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
39
Likes
82
Points
25
AFYA ZAIDI CONSULTANTS

AFYA ZAIDI CONSULTANTS

Member
Joined Mar 6, 2017
39 82 25
Mahitaji
1. Extra clair cream yenye lemon
Extra clair cream ipo ya carrot na lemon.
Wewe chukua ya lemon.
Inauzwa 7000/=

2. Glycerine ya Alovera
Inauzwa 1000/=

3. Movate tube 2,(Kama unataka kung'aa sana) au tube 1,(kama hutaki kung'aa sana)
Tube moja sh 3000 mbili sh 6000

4. Lotion yoyote laini yenye mchanganyiko wa asali ndani yake mfano hizi za Revlon au hizi za kupaka mwilini ila ziwe na mchanganyiko wa asali ndani yake.
Hizi zinauzwa sh 5000 mpaka 7000

5. Mfuko mdogo kwa ajili ya kuchanganyia mchanganyiko wako
Umetumia sumu (Extra Clair) na Movate. Huo mkorogo ni sumu 100% pia.
Extra Clair ni kipodozi chenye kemikali/sumu kali na imepigwa marufuku na Mamlaka ya Chakula na Dawa Tanzania (TFDA). Hata huko madukani munauziwa kwa siri
Movate cream ni dawa kwa ajili ya mzio (allergy) na matumizi yake ni ya muda mfupi tu (chini ya wiki mbili), zaidi ya hapo inaanza kuharibu ngozi na kuifanya kuwa nyembamba kiasi cha kushindwa kuhimili mionzi ya jua na kuwa katika hatari ya kupata saratani (cancer). Movate cream sio ya kutumiwa kila siku kama kipodozi, vinginevyo nayo pia inakuwa sumu na kuanza kuharibu ngozi yako na kuhatarisha afya yako.

Tafadhali Madame B futa post hii kabla hujawa wanted na TFDA na watu hawajaathirika na mkorogo huu.
 
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
4,336
Likes
11,109
Points
280
Age
46
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
4,336 11,109 280
Watu wanavyopenda kujichubua nawaza hapa sijui nitengeneze niuze
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,004
Likes
12,162
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,004 12,162 280
Umetumia sumu (Extra Clair) na Movate. Huo mkorogo ni sumu 100% pia.
Extra Clair ni kipodozi chenye kemikali/sumu kali na imepigwa marufuku na Mamlaka ya Chakula na Dawa Tanzania (TFDA). Hata huko madukani munauziwa kwa siri
Movate cream ni dawa kwa ajili ya mzio (allergy) na matumizi yake ni ya muda mfupi tu (chini ya wiki mbili), zaidi ya hapo inaanza kuharibu ngozi na kuifanya kuwa nyembamba kiasi cha kushindwa kuhimili mionzi ya jua na kuwa katika hatari ya kupata saratani (cancer). Movate cream sio ya kutumiwa kila siku kama kipodozi, vinginevyo nayo pia inakuwa sumu na kuanza kuharibu ngozi yako na kuhatarisha afya yako.

Tafadhali Madame B futa post hii kabla hujawa wanted na TFDA na watu hawajaathirika na mkorogo huu.
Naona una hasira na Fiesta
 

Forum statistics

Threads 1,250,497
Members 481,367
Posts 29,735,645