Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni

Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Hivi Ku refund inachukua muda gani?.
Nilifungia dispute 14 Augost mwaka huu baada ya majadiliano na seller kugonga mwamba kila proposal yake ni reject coz sikupata order yangu, sasa hapa tunasubiri final decision kutoka aliexpress.

Nilifanya makosa kuwatumia China Post Registered Air mail sinc 08/7/2019 sijapata order yangu na estimated delivery time imeisha.
Subiri final decision ya aliexpress team.
Shida hapo ni kwamba unaweza pewa pesa yako then baada ya siku mbili au tatu mzigo huooo.
Je utamrudishia tena seller hela zake?
Hicho ndicho wanachoangalia AE team maana wengi wagumu kufanya hivyo yaani inakuwa umepata mzigo bure cozi pesa umeweka kibindoni tayari.
China post Registered Mail sasa naikwepa coz hawana maana,
Nimeagiza tangu 04/07/
Mzigo haufiki tu so nimeclaim 08/08 Jana dispute ndio imekuwa closed so nasubiri refund iingie
 
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2016
Messages
1,258
Points
2,000
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2016
1,258 2,000
Subiri final decision ya aliexpress team.
Shida hapo ni kwamba unaweza pewa pesa yako then baada ya siku mbili au tatu mzigo huooo.
Je utamrudishia tena seller hela zake?
Hicho ndicho wanachoangalia AE team maana wengi wagumu kufanya hivyo yaani inakuwa umepata mzigo bure cozi pesa umeweka kibindoni tayari.
China post Registered Mail sasa naikwepa coz hawana maana,
Nimeagiza tangu 04/07/
Mzigo haufiki tu so nimeclaim 08/08 Jana dispute ndio imekuwa closed so nasubiri refund iingie
Huyu Seller nimenunua bidhaa nyingi kwake kama itatokea nimerudishiwa pesa na mzigo ukafika nitafanya ubinadamu tu kumpa pesa yake.


kuna wengine hawa Malaysia Post since 8/7/2019 sijapata Order yangu na kila niki track inaonyesha mzigo umekwama South Africa tangu 19/8/2019 na muda umeisha jana, nimemtumia Seller Sms nione ataamua nini kabla sijafungua dispute..


Kuhusu China post warudisha nyuma sana, sasa nimepawa verification Aliexpress standard shipping kama wasafirishaji wangu no. 1.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Huyu Seller nimenunua bidhaa nyingi kwake kama itatokea nimerudishiwa pesa na mzigo ukafika nitafanya ubinadamu tu kumpa pesa yake.


kuna wengine hawa Malaysia Post since 8/7/2019 sijapata Order yangu na kila niki track inaonyesha mzigo umekwama South Africa tangu 19/8/2019 na muda umeisha jana, nimemtumia Seller Sms nione ataamua nini kabla sijafungua dispute..


Kuhusu China post warudisha nyuma sana, sasa nimepawa verification Aliexpress standard shipping kama wasafirishaji wangu no. 1.
Ndio hivyo China post hawaaminiki tena coz ile tofauti ya small packet plus na Registered mail imekuwa kama haipo.
Inabidi uingie gharama kuchagua Singapore post
 
E

euca

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2015
Messages
1,615
Points
2,000
E

euca

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2015
1,615 2,000
Singapore post wako njema sana niliagiza mbara tarehe 21 august kufika 28 mzigo upo tz .tarehe 30 ukawa lindi mjin na tarehe 2 nimeupokea huku kijijin kwetu.
 
Baraka Issack Msomba

Baraka Issack Msomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
796
Points
1,000
Baraka Issack Msomba

Baraka Issack Msomba

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
796 1,000
Singapore post wako njema sana niliagiza mbara tarehe 21 august kufika 28 mzigo upo tz .tarehe 30 ukawa lindi mjin na tarehe 2 nimeupokea huku kijijin kwetu.
Singapore post ,nimeipata Mizigo yangu jana
Nimeipata ndani ya week 4(Mwezi)
img_20190907_190826_685-jpeg.1201478
 
Baraka Issack Msomba

Baraka Issack Msomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
796
Points
1,000
Baraka Issack Msomba

Baraka Issack Msomba

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
796 1,000
Sijawahi pata tatizo kama hilo
Kabla hujaagiza kitu angalia na REVIEWS za wanunuzi ,je ni Nzuri au Mbaya kumhusu huyo Seller
Mimi nimeorder simu mwezi unakaribia hawajatuma nataka ni cancel order. Je hela itarudi moja moja kwenye account ya vodacom mastercard?
 
JOAQUEM

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
1,770
Points
2,000
JOAQUEM

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
1,770 2,000
Subiri final decision ya aliexpress team.
Shida hapo ni kwamba unaweza pewa pesa yako then baada ya siku mbili au tatu mzigo huooo.
Je utamrudishia tena seller hela zake?
Hicho ndicho wanachoangalia AE team maana wengi wagumu kufanya hivyo yaani inakuwa umepata mzigo bure cozi pesa umeweka kibindoni tayari.
China post Registered Mail sasa naikwepa coz hawana maana,
Nimeagiza tangu 04/07/
Mzigo haufiki tu so nimeclaim 08/08 Jana dispute ndio imekuwa closed so nasubiri refund iingie
CPM hawa jamaa ni manyau sana, the same case to me, nilifungua tu case sasa nasubiria refund
 
M

Mchajikobez

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2018
Messages
217
Points
250
M

Mchajikobez

JF-Expert Member
Joined May 25, 2018
217 250
Mimi nashangaa siku zingine wananipigia simu lakini round hii wamekaa navyo tu na wala hawakuhangaika kutafuta vilikuwepo hapo tu kama pambo. Isije ikawa labda vilikuwa na harufu nzuri wakaona waendelee kukamua.
Simu yangu ya htc ilipasuka kioo, nikatafuta weee, mwisho kuna mtu humu jukwaani akanitajia fundi yupo posta anaitwa sele. nikaenda kufika kaniambua kioo kipo ila bei laki, haipungui wala nini, nikaona pagumu.

Mwezi uliopita nikaamua nijaribu ebay nikakuta vioo kibao nikachagua model yangu, nikalipia kwa paypal, kama elfu 36 tu na free shipping.

Baada ya wiki 3 nimekipata kioo.

Kwa wale wanaohofia kuibiwa au kutapeliwa, mie nimepata bidhaa niliyonunua, nanyi msisite kununua.













JIBU: UncleUber replied; mzigo wako utaupokelea posta au mahala popote ambapo utakuwa umeomba mzigo wako upelekwe; mfano unaweza(kama umelipia gharama za kuuleta kwa njia husika) kuja DHL au USPS n.k utaukuta kwenye ofisi husika, mara nyingi uwa wanakupigia simu kifurushi chako kikifika (hata posta wanapiga simu)
Selle chimuke komandoo wa samora avenue
 
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2016
Messages
1,258
Points
2,000
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2016
1,258 2,000
Subiri final decision ya aliexpress team.
Shida hapo ni kwamba unaweza pewa pesa yako then baada ya siku mbili au tatu mzigo huooo.
Je utamrudishia tena seller hela zake?
Hicho ndicho wanachoangalia AE team maana wengi wagumu kufanya hivyo yaani inakuwa umepata mzigo bure cozi pesa umeweka kibindoni tayari.
China post Registered Mail sasa naikwepa coz hawana maana,
Nimeagiza tangu 04/07/
Mzigo haufiki tu so nimeclaim 08/08 Jana dispute ndio imekuwa closed so nasubiri refund iingie
Leo nimepokea Refund yangu kutoka Ali
 
i 37

i 37

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
99
Points
95
i 37

i 37

Member
Joined Dec 6, 2018
99 95
Alibaba ni nyoko yaani wanauza bei ya jumla kuanzia PCs kadhaa afu seller wa mle hadi mbembelezane ndo akutumie moja moja kwa njia ya posta.
Kuna feature phone fulani hivi hazipatikani aliexpress kule Alibaba wanauza kuanzia 300 pics kwa bei chee but ukisema uchukue moja ni ghali mno
Hao jamaa ni wazuri kwa wafanyabiashara wanaofungasha mzigo mkubwa sio sisi end users
Kk ulisha wai agiza mzigo uko alibaba coz kunabaadhi ya viti huuzwa ata kimoja alafu cjawai jua wana nunuaje maaana kunasiku nilishawai jaribu wakataka namba ya mlipakodi ya biashara
 

Forum statistics

Threads 1,336,675
Members 512,696
Posts 32,547,468
Top