Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni

Jonah Hex

Jonah Hex

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2011
Messages
653
Points
500
Jonah Hex

Jonah Hex

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2011
653 500
Asa tujuzane jinsi ya kusaidia hivi vitu maana me nataka niagize simu so tujuzane trick za kupunguza kodi
Jamaa hawapo wazi ila nadhani USD 190 au 200
Ila Inategemea na mazingaombwe ya seller
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Asa tujuzane jinsi ya kusaidia hivi vitu maana me nataka niagize simu so tujuzane trick za kupunguza kodi
Wewe agiza tu boss maana mambo ya kodi hayatabiriki.
Ukipita kimya kimya OK na wakikudaka yabidi ulipe tu au uwaachie mzigo!!!
Kuna wanaoagiza simu humu bila ya kutozwa kodi na TRA na Kuna wengine ndo hivyo wanalipishwa.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Mwambie Seller afanye mazingaombwe
Siyo ushauri sahihi maana jamaa wa TRA wamepewa mamlaka ya kuchana parcel na kujiridhisha thamani halisi ya mzigo.
Pia Kumbuka siyo wote wanaouliza humu ni waagizaji maana wengine ni watu wa TRA wanataka kusoma mchezo ulivyo so hizo sarakasi zako zitawaponza wengi humu
 
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
650
Points
1,000
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
650 1,000
Wakuu msaada. Nataka kuagiza mzigo kutoka Aliexpress, najaza adress hapa, ila nimekwama hapo kwenye State/Province/Region. Anayejua cha kujaza hapo anaisaidie.
 
NtYga

NtYga

Member
Joined
Aug 23, 2018
Messages
17
Points
45
NtYga

NtYga

Member
Joined Aug 23, 2018
17 45
bro ahsante sana naanza kuelewa lakini sijajua vizuri malipo yanafanyika vipi nisaidie kuna kitu muhimu nataka kuagiza 0763444962.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
bro ahsante sana naanza kuelewa lakini sijajua vizuri malipo yanafanyika vipi nisaidie kuna kitu muhimu nataka kuagiza 0763444962.
Nishakujibu PM yako
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,110
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,110 1,225
Nimepokea meseji leo kutoka kwa wauzaji wa vitu kwa njia ya mtandao ikiniambia kwamba mzigo wangu umezuiwa customs na ni mzigo mdogo tu ambao nilifanya order yake mwezi wa 6 mwaka huu.
Sasa naomba kujua kama kweli custom wanawezazuia kamzigo kadogo namna hiyo au ni ujanja ujanja tu seller aliona hakuna maslahi akaamua kufanya anavyojua?
img_20190903_124522-jpeg.1196558
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Nimepokea meseji leo kutoka kwa wauzaji wa vitu kwa njia ya mtandao ikiniambia kwamba mzigo wangu umezuiwa customs na ni mzigo mdogo tu ambao nilifanya order yake mwezi wa 6 mwaka huu.
Sasa naomba kujua kama kweli custom wanawezazuia kamzigo kadogo namna hiyo au ni ujanja ujanja tu seller aliona hakuna maslahi akaamua kufanya anavyojua? View attachment 1196558
Hapo ni seller kaona hapati faida so kaamua kuchana mkeka.
Pia wapo wengine ukishafanya payment wanakwambia shipping fee zipo juu so uongeze hela za ziada au cancel order akurefund
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,110
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,110 1,225
Hapo ni seller kaona hapati faida so kaamua kuchana mkeka.
Pia wapo wengine ukishafanya payment wanakwambia shipping fee zipo juu so uongeze hela za ziada au cancel order akurefund
Ni afadhali angesema mapema maana kanipotezea muda sana.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Ni afadhali angesema mapema maana kanipotezea muda sana.
Hao ni sawa na wale wa eBay ambao wanauza vitu bei ya kutupa alafu ukishafanya payment wanaremove item.
Ebay huwa wanawaondoa kwenye system yao ila sijajua kama aliexpress wanafanya hivyo kwa seller wasumbufu
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,110
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,110 1,225
Hao ni sawa na wale wa eBay ambao wanauza vitu bei ya kutupa alafu ukishafanya payment wanaremove item.
Ebay huwa wanawaondoa kwenye system yao ila sijajua kama aliexpress wanafanya hivyo kwa seller wasumbufu
Sasa hivi najifunza kufanya manunuzi kule Alibaba maana naona mfumo wao siyo wa kuendea papara kama AliExpress yaani ule una kaugumu fulani unakuta seller mwingine kununua kwake ni kamlolongo na seller mwingine siyo kamlolongo. Ila AliExpress kuitumua ni simple sana, wako kidijitali asee.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,800
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,800 2,000
Sasa hivi najifunza kufanya manunuzi kule Alibaba maana naona mfumo wao siyo wa kuendea papara kama AliExpress yaani ule una kaugumu fulani unakuta seller mwingine kununua kwake ni kamlolongo na seller mwingine siyo kamlolongo. Ila AliExpress kuitumua ni simple sana, wako kidijitali asee.
Alibaba ni nyoko yaani wanauza bei ya jumla kuanzia PCs kadhaa afu seller wa mle hadi mbembelezane ndo akutumie moja moja kwa njia ya posta.
Kuna feature phone fulani hivi hazipatikani aliexpress kule Alibaba wanauza kuanzia 300 pics kwa bei chee but ukisema uchukue moja ni ghali mno
Hao jamaa ni wazuri kwa wafanyabiashara wanaofungasha mzigo mkubwa sio sisi end users
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,110
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,110 1,225
Alibaba ni nyoko yaani wanauza bei ya jumla kuanzia PCs kadhaa afu seller wa mle hadi mbembelezane ndo akutumie moja moja kwa njia ya posta.
Kuna feature phone fulani hivi hazipatikani aliexpress kule Alibaba wanauza kuanzia 300 pics kwa bei chee but ukisema uchukue moja ni ghali mno
Hao jamaa ni wazuri kwa wafanyabiashara wanaofungasha mzigo mkubwa sio sisi end users
Kweli kabisa yaani kule Alibaba vitu ni bei nafuu sana ila shida niliyoona ni pamoja na hiyo ya mpaka uongee naye, kitu kingine sijakutana na seller anayelipwa kwa Mastercard halafu wawezapata bidhaa nzuri lakini pia hawalipwi kwa paypal.
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,110
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,110 1,225
Hao ni sawa na wale wa eBay ambao wanauza vitu bei ya kutupa alafu ukishafanya payment wanaremove item.
Ebay huwa wanawaondoa kwenye system yao ila sijajua kama aliexpress wanafanya hivyo kwa seller wasumbufu
Ona sababu anazotoa huyu seller.
screenshot_20190904-121709-jpeg.1197569
 
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2016
Messages
1,258
Points
2,000
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2016
1,258 2,000
Hivi Ku refund inachukua muda gani?.
Nilifungia dispute 14 Augost mwaka huu baada ya majadiliano na seller kugonga mwamba kila proposal yake ni reject coz sikupata order yangu, sasa hapa tunasubiri final decision kutoka aliexpress.

Nilifanya makosa kuwatumia China Post Registered Air mail sinc 08/7/2019 sijapata order yangu na estimated delivery time imeisha.
 
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2016
Messages
1,258
Points
2,000
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2016
1,258 2,000
Alibaba ni nyoko yaani wanauza bei ya jumla kuanzia PCs kadhaa afu seller wa mle hadi mbembelezane ndo akutumie moja moja kwa njia ya posta.
Kuna feature phone fulani hivi hazipatikani aliexpress kule Alibaba wanauza kuanzia 300 pics kwa bei chee but ukisema uchukue moja ni ghali mno
Hao jamaa ni wazuri kwa wafanyabiashara wanaofungasha mzigo mkubwa sio sisi end users
niliangalia video youtube kuhusu kununua alibaba, made in china na Global sources sasa naelewa kila kitu
 

Forum statistics

Threads 1,336,673
Members 512,696
Posts 32,547,374
Top