Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni

SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,097
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,097 1,225
Kuna Parcel yangu imekwama processing center[DSM] toka Augost, 1. kila niki-track inaonyesha item imefika kwenye processing center toka tarehe 1.8.2019, hivi hawa watu wana shida gani?
Mimi toka tarehe 25/7/2019 Mzigo wangu uliingia Dar na tarehe 26/07/2019 ukawa Kariakoo mpaka sasa hivi inaonyesha umeingizwa kwenye limfuko la domestic sijui linalinganaje sasa au mzigo umejibanza kwenye kona ya limfuko hilo hahahahahaha!?
 
Kissie

Kissie

Member
Joined
Dec 31, 2016
Messages
73
Points
125
Kissie

Kissie

Member
Joined Dec 31, 2016
73 125
Wakuu niliagiza kitu sasa baada ya muda naambiwa delivery failed ..Nimejaribu kuwasiliana na seller lkn hajibu ..Na nikijaribu kufungua Dispute naambiwa "under construction"..Aliexpress
 
son_of_masia

son_of_masia

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2015
Messages
300
Points
250
son_of_masia

son_of_masia

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2015
300 250
Wakuu niliagiza kitu sasa baada ya muda naambiwa delivery failed ..Nimejaribu kuwasiliana na seller lkn hajibu ..Na nikijaribu kufungua Dispute naambiwa "under construction"..Aliexpress
Nenda posta ukaulizie,mara nying huwa unakuwa upo nchini sema wanashindwa kufanya alocation km unakuwa hujaweka address sahihi.
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,097
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,097 1,225
Wakuu niliagiza kitu sasa baada ya muda naambiwa delivery failed ..Nimejaribu kuwasiliana na seller lkn hajibu ..Na nikijaribu kufungua Dispute naambiwa "under construction"..Aliexpress
Hiyo delivery failed ina maana uliweka physical address (Zip Code) ambapo kwa hapa Tz bado hatujaanza kuzitumia, hivyo hiyo ndiyo iliyofail ila bado kuna option ya pili ya kwenda posta wewe mwenyewe au subiri watakupigia simu wenyewe.
 
M

masafi

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2015
Messages
432
Points
250
M

masafi

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2015
432 250
Unatatizo kama langu parcel imefika tangu tarehe mosi kwenye tracking inaonyesha imeshikiliwa na TRA naomba kujua mwenzangu umefikia wapi katika kutatua hilo!
nilienda network ikawa bado inasumbua nikaacha no ya cm na tracking no kwa jamaa jioni akanipa no ila inaanza na RDP maana yake kodi inahusika
 
B

BABA LEA WATOTO

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2017
Messages
257
Points
1,000
B

BABA LEA WATOTO

JF-Expert Member
Joined May 6, 2017
257 1,000
nilienda network ikawa bado inasumbua nikaacha no ya cm na tracking no kwa jamaa jioni akanipa no ila inaanza na RDP maana yake kodi inahusika
Du parcel cost ya $ ngapi? Maana yangu ni 75$ sijui kama inaweza kuwa kesi sawa!
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,679
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,679 2,000
Niko kanda ya ziwa
Watakuwa wamechanganya madawa!!!
Parcel zinafuka posta Kuu kwanza (GPO) then wanazichambua na kuzipeleka sehemu husika.
Huo wako final destination ilitakiwa iwe ni mkoa wako sijaelewa hapo Kariakoo umeingia je sasa?
Wapigie posta watasolve hilo tatizo.
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,097
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,097 1,225
Watakuwa wamechanganya madawa!!!
Parcel zinafuka posta Kuu kwanza (GPO) then wanazichambua na kuzipeleka sehemu husika.
Huo wako final destination ilitakiwa iwe ni mkoa wako sijaelewa hapo Kariakoo umeingia je sasa?
Wapigie posta watasolve hilo tatizo.
Nitawaendea leo isije ikala kwangu.
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,097
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,097 1,225
Tayari nimejipeleka mwenyewe na nimepata mzigo wangu. Shida ni watu wa posta walikuwa wamekaa nao tu. Na muhuri uliogongwa Kariakoo huo hapo chini.
img_20190809_120640-jpeg.1176545
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,679
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,679 2,000
Tayari nimejipeleka mwenyewe na nimepata mzigo wangu. Shida ni watu wa posta walikuwa wamekaa nao tu. Na muhuri uliogongwa Kariakoo huo hapo chini.View attachment 1176545
Mkuu ukisema usubiri wakustue inakula kwako maana siyo wote wenye utaratibu wakukupigia au kukusms labda uwe unawatoa ya vocha mara moja moja
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,097
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,097 1,225
Mkuu ukisema usubiri wakustue inakula kwako maana siyo wote wenye utaratibu wakukupigia au kukusms labda uwe unawatoa ya vocha mara moja moja
Mimi nashangaa siku zingine wananipigia simu lakini round hii wamekaa navyo tu na wala hawakuhangaika kutafuta vilikuwepo hapo tu kama pambo. Isije ikawa labda vilikuwa na harufu nzuri wakaona waendelee kukamua.
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
1,007
Points
1,250
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
1,007 1,250
Wazoefu nisaidieni mzigo wangu tokea tarehe 30/07/2019 Unaonyesha uko mzee Ramaphosa tatizo litakuwa ni nini linalopelekea mzigo kutoendelea na safari?
screenshot_2019-08-15-20-10-29-jpeg.1182289
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,470
Top