Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni

i 37

i 37

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
95
Points
95
i 37

i 37

Member
Joined Dec 6, 2018
95 95
Yes Anwani ya Binafsi,Taasisi au Hata ya kazini zote zinafaa.
Kama ndio mara ya kwanza Jisajiri Aliexpress kwa kujaza detail zako muhimu then anza kuagiza.
Ila kila unapoagiza kumbuka kuchagua Courrier kama ifuatavyo:-

View attachment 1171194na

1.kama utachagua hao niliozungushia rangi nyekundu kama watawahisha mzigo wako utapokea ndani ya siku 30 na wakichelewesha utasubiri hadi siku 90 au zaidi.
Ni mara chache sana ndio unaweza kuwahi.

2.Hapo kwenye Blue wakiwahi ni siku 23 ila hawatabiriki inaweza ikachukua mwezi na siku kadhaa.

3.Orange hiyo ndio standard shipping ila wakati mwingine inaweza Ikaandikwa Singapore post, hao ndio wakombozi wetu maana mzigo unafika ndani ya siku 23 na ukichelewa sana ni wiki 5 ila wakati mwingine inatokea mzigo unaingia ndani ya siku 12.
NB. Gharama za shipping inategemea alivyopanga Seller
Kk me nilishafunguaga account uko na nishaagiza mizigo kadhaaa naweza badili icho kipengele cha msafirishaji
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,679
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,679 2,000
Kk me nilishafunguaga account uko na nishaagiza mizigo kadhaaa naweza badili icho kipengele cha msafirishaji
Kipengele unachagua kila unaponunua bidhaa.
Kama umeshanunua Huwezi kubadilisha boss
 
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
425
Points
225
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
425 225
Mimi nilinunua wireless headphone ninesubiri zaidi ya siku 60 kwa singapore post
Ndio nimepata leo
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,679
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,679 2,000
Nilisha fungua ila majibu yao wanasema mpka waongee na muzaji kwanza, waone anasemaje!
Poa vuta subra ingawa wanazingua maana kila kitu kinaonyesha wazi seller ni Chenga.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,679
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,679 2,000
Mimi nilinunua wireless headphone ninesubiri zaidi ya siku 60 kwa singapore post
Ndio nimepata leo
1565000222051-jpg.1172881

Wewe utakuwa ulichagua 4PX Singapore Post OM pro ambayo inachelewa kinoma.
Singapore post yenyewe ilivyo faster ni hiyo niliyozungushia green rectangle jifunze kutofautisha
 
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2016
Messages
1,123
Points
2,000
msukuma.com

msukuma.com

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2016
1,123 2,000
View attachment 1173200

1.Aliexpress Premium Shipping
2.DHL
3.UPS Express saver
Shipping fee mkasi pia jiandae na panga la TRA
Kuna Parcel yangu imekwama processing center[DSM] toka Augost, 1. kila niki-track inaonyesha item imefika kwenye processing center toka tarehe 1.8.2019, hivi hawa watu wana shida gani?
 
JOAQUEM

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
1,759
Points
2,000
JOAQUEM

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
1,759 2,000
Kuna Parcel yangu imekwama processing center[DSM] toka Augost, 1. kila niki-track inaonyesha item imefika kwenye processing center toka tarehe 1.8.2019, hivi hawa watu wana shida gani?
Percel inapofika bongo muwe mnajaribu kuingia website ya Posta tz halaf utaenda domestic tracking
utaweka tracking number itakuonesha mzigo ulipo kwa wakati huo
 
M

masafi

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2015
Messages
432
Points
250
M

masafi

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2015
432 250
Kuna Parcel yangu imekwama processing center[DSM] toka Augost, 1. kila niki-track inaonyesha item imefika kwenye processing center toka tarehe 1.8.2019, hivi hawa watu wana shida gani?
mimi kesho naenda kuwafuata. nami toka tr 1
screenshot_2019-08-06-17-42-34-192_com-alibaba-aliexpresshd-jpeg.1173775
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,679
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,679 2,000
Kuna Parcel yangu imekwama processing center[DSM] toka Augost, 1. kila niki-track inaonyesha item imefika kwenye processing center toka tarehe 1.8.2019, hivi hawa watu wana shida gani?
Kwani wewe Umeelekeza mzigo ukufikie wapi?
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,679
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,679 2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
2,676
Points
2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
2,676 2,000
Simu yangu ya htc ilipasuka kioo, nikatafuta weee, mwisho kuna mtu humu jukwaani akanitajia fundi yupo posta anaitwa sele. nikaenda kufika kaniambua kioo kipo ila bei laki, haipungui wala nini, nikaona pagumu.

Mwezi uliopita nikaamua nijaribu ebay nikakuta vioo kibao nikachagua model yangu, nikalipia kwa paypal, kama elfu 36 tu na free shipping.

Baada ya wiki 3 nimekipata kioo.

Kwa wale wanaohofia kuibiwa au kutapeliwa, mie nimepata bidhaa niliyonunua, nanyi msisite kununua.













JIBU: UncleUber replied; mzigo wako utaupokelea posta au mahala popote ambapo utakuwa umeomba mzigo wako upelekwe; mfano unaweza(kama umelipia gharama za kuuleta kwa njia husika) kuja DHL au USPS n.k utaukuta kwenye ofisi husika, mara nyingi uwa wanakupigia simu kifurushi chako kikifika (hata posta wanapiga simu)

Safi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,402
Top