Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni

Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,679
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,679 2,000
China Post Registered Air Mail
Baadhi ya seller wanakuwa out of stock yaani bidhaa husika inakuwa imesha hivyo wa nasubiri waletewe nyingine ndo wakutumie au wakati mwingine wa azembea tu.
Fungua dispute ndugu, seller atakuja kujiongeza mbele kwa mbele
 
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,235
Points
2,000
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,235 2,000
Yes Anwani ya Binafsi,Taasisi au Hata ya kazini zote zinafaa.
Kama ndio mara ya kwanza Jisajiri Aliexpress kwa kujaza detail zako muhimu then anza kuagiza.
Ila kila unapoagiza kumbuka kuchagua Courrier kama ifuatavyo:-

View attachment 1171194na

1.kama utachagua hao niliozungushia rangi nyekundu kama watawahisha mzigo wako utapokea ndani ya siku 30 na wakichelewesha utasubiri hadi siku 90 au zaidi.
Ni mara chache sana ndio unaweza kuwahi.

2.Hapo kwenye Blue wakiwahi ni siku 23 ila hawatabiriki inaweza ikachukua mwezi na siku kadhaa.

3.Orange hiyo ndio standard shipping ila wakati mwingine inaweza Ikaandikwa Singapore post, hao ndio wakombozi wetu maana mzigo unafika ndani ya siku 23 na ukichelewa sana ni wiki 5 ila wakati mwingine inatokea mzigo unaingia ndani ya siku 12.
NB. Gharama za shipping inategemea alivyopanga Seller
SingPost kuna items niliagiza ndani ya siku 10 zipo mkononi.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,679
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,679 2,000
SingPost kuna items niliagiza ndani ya siku 10 zipo mkononi.
Yes ishawahi kutokea yaani siku ya 8 tu Nilipata notification "parcel arrived destination country" Sema kuitia mkononi ikawa siku 4 mbele.
Wale wamama wanakuwa wavivu kucheck mzigo wakati mwingine utakuta furushi toka GPO alijafunguliwa bado nao wanaoana uvivu ndo utakuta wanatoa jibu la haraka haraka kwamba parcel yako haijafika bado
 
Lukas4

Lukas4

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
989
Points
500
Lukas4

Lukas4

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2013
989 500
Hivi hawa direct shipping from seller, nani Alisha wahi kununua mzigo na akapa bila ukiritimba wa kuzungushana on line
Shaffin Simbamwene
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,679
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,679 2,000
Hivi hawa direct shipping from seller, nani Alisha wahi kununua mzigo na akapa bila ukiritimba wa kuzungushana on line
Unamaanisha direct kutoka kwa manufacturer au?
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,679
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,679 2,000
Ndiyo mkuu, Maana kuna kitu nijaribu kununua nikaona option ya kutoka kwa muuzaji mwenyewe bila kupitia hzo shipping agents
Kifupi sijawahi ila unaweza kununua cha muhimu hakikisha Unalipia kupitia PayPal.
Wengine waliowahi kununua from factory watakuja kutoa uzoefu wao hapa
 
M

masafi

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2015
Messages
432
Points
250
M

masafi

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2015
432 250
Leo siku ya tatu mzigo umeingia ni simu lakini naambiwa custom wapo nao na siambiwi chochote cha kufanya...je nifanye nini kwa wazoefu kwa hatua hii?
mimi ni hivyo hivyo leo nikaenda posta wameniambia jana na juzi hawakuwa na network ila jumatatu wanafanyia kazi jumanne itakua tayari.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,679
Points
2,000
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,679 2,000
mimi ni hivyo hivyo leo nikaenda posta wameniambia jana na juzi hawakuwa na network ila jumatatu wanafanyia kazi jumanne itakua tayari.
Inaweza ikawa kweli ila wakati mwingine wanakuwaga wavivu tu,
Umeme na network ndio visingizio vyao
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,630
Points
2,000
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,630 2,000
Baadhi ya seller wanakuwa out of stock yaani bidhaa husika inakuwa imesha hivyo wa nasubiri waletewe nyingine ndo wakutumie au wakati mwingine wa azembea tu.
Fungua dispute ndugu, seller atakuja kujiongeza mbele kwa mbele
Shukrani kaka. Wacha nifungue dispute.
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,097
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,097 1,225
mimi ni hivyo hivyo leo nikaenda posta wameniambia jana na juzi hawakuwa na network ila jumatatu wanafanyia kazi jumanne itakua tayari.
Yaweza kuwa kweli network ina shida maana hata mimi natumiaga hii
41.59.86.101/Tracking/IPSWeb_submit_aspx.htm

kwa ajili ya kutrack item zangu hapa TZ lakini toka juzi haikubali, na hii ndiyo inaonyeshaga kama mzigo umeshaingia Tz.
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,630
Points
2,000
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,630 2,000
Samahani wakuu wa kaya. Hivi kuna gharama za ziada wana charge 17track pale unapotumia mtandao wao.
 
i 37

i 37

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
95
Points
95
i 37

i 37

Member
Joined Dec 6, 2018
95 95

Forum statistics

Threads 1,324,983
Members 508,911
Posts 32,179,522
Top