Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni

BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
286
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
286 250
Simu yangu ya htc ilipasuka kioo, nikatafuta weee, mwisho kuna mtu humu jukwaani akanitajia fundi yupo posta anaitwa sele. nikaenda kufika kaniambua kioo kipo ila bei laki, haipungui wala nini, nikaona pagumu.

Mwezi uliopita nikaamua nijaribu ebay nikakuta vioo kibao nikachagua model yangu, nikalipia kwa paypal, kama elfu 36 tu na free shipping.

Baada ya wiki 3 nimekipata kioo.

Kwa wale wanaohofia kuibiwa au kutapeliwa, mie nimepata bidhaa niliyonunua, nanyi msisite kununua.













JIBU: UncleUber replied; mzigo wako utaupokelea posta au mahala popote ambapo utakuwa umeomba mzigo wako upelekwe; mfano unaweza(kama umelipia gharama za kuuleta kwa njia husika) kuja DHL au USPS n.k utaukuta kwenye ofisi husika, mara nyingi uwa wanakupigia simu kifurushi chako kikifika (hata posta wanapiga simu)
GREAT LESSON I CAPTURED TODAY.. BROTHER UBARIKIWE SANA. FOR SURE TECHNOLOGY HAIEPUKIKI ULIMWENGU HUU WA SASA HUSUSANI E-COMMERCE.
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,071
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,071 1,225
Mimi nilshawahi Agiza mzigo ukasafirishwa na huyo agent lkn update ya Mwisho ni may 16 mzigo ulikuwa posted to counter south Africa, mpaka Leo haujafika tanzania, nilishafungua dispute na nilisharudishiwa fedha zangu, shipper mwingine wa hovyo ni Malaysia post
Inabidi tuwe makini aisee, ndo kujifunza hivyo.
 
idrisa S

idrisa S

Member
Joined
May 20, 2019
Messages
19
Points
45
idrisa S

idrisa S

Member
Joined May 20, 2019
19 45
hivi jamani nataka kuuliza kwa mfano umenunua bidhaa na ishaletwa unaenda kuichukua wapi na process zinakuwaj
 
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
418
Points
225
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
418 225
Wakuu nimeona kuna kuorder mzgo aliexpress nauliza kama unapoorder mzgo unalipia au utalipa mzigo ukiwa available? ,naomba kufaham n vip ntafahamu kama order ikiwa tayar ?
Unalipia kabisa ndugu
 
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
418
Points
225
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
418 225
Naona saa yangu imepotelea posta niliagiza saa 2 siku moja na kwenye kutrack zote zilifika siku moja tarehe 2 jun moja nimeipata nilichukulia posta mkoani Ruvuma ila nashangaa moja mpaka leo nafwatilia haijafika
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,071
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,071 1,225
Naona saa yangu imepotelea posta niliagiza saa 2 siku moja na kwenye kutrack zote zilifika siku moja tarehe 2 jun moja nimeipata nilichukulia posta mkoani Ruvuma ila nashangaa moja mpaka leo nafwatilia haijafika
Kampuni gani ilisafirisha.
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,024
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,024 2,000
Naona saa yangu imepotelea posta niliagiza saa 2 siku moja na kwenye kutrack zote zilifika siku moja tarehe 2 jun moja nimeipata nilichukulia posta mkoani Ruvuma ila nashangaa moja mpaka leo nafwatilia haijafika
Ulinunua kwa wauzaji wawil tofauti? Kama kuna shida sehem hiv!
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,071
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,071 1,225
Huo mzigo wa kwanza ulipigiwa simu na watu wa posta au ulijipeleka mwenyewe ukakuta upo? Wawezajipeleka uwaulize tena kama wameshaupokea au endelea kusubiri mana mimi nilinunua mizigo toka mwezi wa tano nikachagua shipping method ya Yanwen Economy Air Mail bila kujua kwamba kampuni hiyo ni kimeo. Mizigo miwili wakaiship kuja TZ na mwingine kwenda South Africa. Sasa Jumatano iliyopita nikafungua dispute jamaa wakanibembeleza kwamba niicancel ili isiwasababishie reputation mbaya kwenye store. Nikafikiriii nikasema ni kweli maana wauzaji hawana tatizo ila kampuni ya kusafirisha ndiyo ina matatizo, basi nikajidai niko serious baada ya siku tatu nikamwambia jamaa kwamba ngoja nicancel dispute ila ndani ya wiki mbili ajitahidi nipokee mzigo maana alikuwa ameniambia kwamba ndani ya muda huo mzigo utafika na usipofika nifungue tena dispute. Basi mtumwa wenu bado nasubiri.
 
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
418
Points
225
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
418 225
Huo mzigo wa kwanza ulipigiwa simu na watu wa posta au ulijipeleka mwenyewe ukakuta upo? Wawezajipeleka uwaulize tena kama wameshaupokea au endelea kusubiri mana mimi nilinunua mizigo toka mwezi wa tano nikachagua shipping method ya Yanwen Economy Air Mail bila kujua kwamba kampuni hiyo ni kimeo. Mizigo miwili wakaiship kuja TZ na mwingine kwenda South Africa. Sasa Jumatano iliyopita nikafungua dispute jamaa wakanibembeleza kwamba niicancel ili isiwasababishie reputation mbaya kwenye store. Nikafikiriii nikasema ni kweli maana wauzaji hawana tatizo ila kampuni ya kusafirisha ndiyo ina matatizo, basi nikajidai niko serious baada ya siku tatu nikamwambia jamaa kwamba ngoja nicancel dispute ila ndani ya wiki mbili ajitahidi nipokee mzigo maana alikuwa ameniambia kwamba ndani ya muda huo mzigo utafika na usipofika nifungue tena dispute. Basi mtumwa wenu bado nasubiri.
Mimi posta walinitumia sms wenyewe ila nashanga parcel zote zilifika tz siku moja iweje moja ifike mkoani moja zaidi ya mwezi sasa haijafika
 
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
1,309
Points
1,195
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
1,309 1,195
Huo mzigo wa kwanza ulipigiwa simu na watu wa posta au ulijipeleka mwenyewe ukakuta upo? Wawezajipeleka uwaulize tena kama wameshaupokea au endelea kusubiri mana mimi nilinunua mizigo toka mwezi wa tano nikachagua shipping method ya Yanwen Economy Air Mail bila kujua kwamba kampuni hiyo ni kimeo. Mizigo miwili wakaiship kuja TZ na mwingine kwenda South Africa. Sasa Jumatano iliyopita nikafungua dispute jamaa wakanibembeleza kwamba niicancel ili isiwasababishie reputation mbaya kwenye store. Nikafikiriii nikasema ni kweli maana wauzaji hawana tatizo ila kampuni ya kusafirisha ndiyo ina matatizo, basi nikajidai niko serious baada ya siku tatu nikamwambia jamaa kwamba ngoja nicancel dispute ila ndani ya wiki mbili ajitahidi nipokee mzigo maana alikuwa ameniambia kwamba ndani ya muda huo mzigo utafika na usipofika nifungue tena dispute. Basi mtumwa wenu bado nasubiri.
Mkuu kwani dispute haina muda maalum? Isije kuwa Jamaa wanakupotezea muda ili muda wa dispute uishe. Any way ,hao akina yanwen ,Malaysia post,nk wengine hata tracking number zao sio international ukienda POSTA wanakwambia hizo namba hazipo
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,071
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,071 1,225
Mkuu kwani dispute haina muda maalum? Isije kuwa Jamaa wanakupotezea muda ili muda wa dispute uishe. Any way ,hao akina yanwen ,Malaysia post,nk wengine hata tracking number zao sio international ukienda POSTA wanakwambia hizo namba hazipo
Huwa kuna muda maalum ila cha muhimu ni kuwaambia wa-extend buyer protection ili muuzaji asije akalipwa kabla hujapokea mzigo. Wasipoextend basi changamka ufungue dispute.
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,071
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,071 1,225
Hv wadau kule ALIEXPRESS ukikuta simu bei ipo imeandikwa $110-123 hapo bei yenyewe ni ipi?
Hapo huwa kuna chaguzi mfano labda bidhaa ile ile lakini material au rangi fulani ikawa na gharama ya juu kuliko nyingine, au bidhaa hiyo ikawa imeambatanishwa na kakitu fulani na nyingine haikuambatanishiwa au idadi fulani au ukubwa na urefu fulani au kutoka kwenye store zilizo katika nchi tofauti. Hapo sasa unachagua kile kinachokufit.
Kwa uchache tu.
 

Forum statistics

Threads 1,313,876
Members 504,678
Posts 31,807,014
Top