Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni

rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,963
Points
2,000
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,963 2,000
Nmekwamia hapo
Nataka kutumia mpesa master card sielewi nachagua wapi apo!
screenshot_2019-07-02-00-00-10-jpeg.1144279
 
i 37

i 37

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
85
Points
95
i 37

i 37

Member
Joined Dec 6, 2018
85 95
Msaada kwa mtu ambaye amewai agiza pikiki na vifaa spare part za pikipiki anielekeze mchakatuo wa kodi ya ivo vifaa inavo fanyika
 
M

makota1809

Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
16
Points
45
M

makota1809

Member
Joined Jan 2, 2015
16 45
Wakuu nimeona kuna kuorder mzgo aliexpress nauliza kama unapoorder mzgo unalipia au utalipa mzigo ukiwa available? ,naomba kufaham n vip ntafahamu kama order ikiwa tayar ?
 
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,963
Points
2,000
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,963 2,000
Baada ya hapo kinafuata nini? Nmeshafanya kununua apo, je kuna ujumbe wowote ntatumiwa au ni vip!
screenshot_2019-07-02-20-53-33-jpeg.1144894
 
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,963
Points
2,000
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,963 2,000
Seller akisha ship mzigo utatumiwa update na Aliexpress, na utapewa tracking number ili uwe unaufuatilia mzigo mpaka utakapofika posta uliyotumia
Nimetumiwa hivyo...je ndio tracking no hiyo!?
Na je nafatiliaje mzigo kwa kutumia tracking no.

Usinichoke mkuu.
screenshot_2019-07-03-10-54-38-jpeg.1145277
screenshot_2019-07-03-10-50-28-jpeg.1145278
 
JOAQUEM

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
1,738
Points
2,000
JOAQUEM

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
1,738 2,000
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
1,309
Points
1,195
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
1,309 1,195
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,071
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,071 1,225
Hivi jamani kuna mtu humu ndani aliyewahi kununua bidhaa mtandaoni na shipping yake ikafanywa na kampuni ya Yanwen Economic Air Mail?. Maana kuna siku nilikuwa napitapita mtandaoni nikaona watu wakiwa wameipondea vibaya sana kutokana na huduma zake mbovu za usafirishaji. Na kabla ya hapo, bila kujua nilikuwa nimeagiza parcel tatu na shipping yake kupitia hiyo kampuni toka tarehe 4/5/2019 hadi leo sijapokea mzigo wangu. Ila mizigo nilyosafirishiwa na kampuni zingine ilishafika.
 
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
1,309
Points
1,195
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
1,309 1,195
Hivi jamani kuna mtu humu ndani aliyewahi kununua bidhaa mtandaoni na shipping yake ikafanywa na kampuni ya Yanwen Economic Air Mail?. Maana kuna siku nilikuwa napitapita mtandaoni nikaona watu wakiwa wameipondea vibaya sana kutokana na huduma zake mbovu za usafirishaji. Na kabla ya hapo, bila kujua nilikuwa nimeagiza parcel tatu na shipping yake kupitia hiyo kampuni toka tarehe 4/5/2019 hadi leo sijapokea mzigo wangu. Ila mizigo nilyosafirishiwa na kampuni zingine ilishafika.
Mimi nilshawahi Agiza mzigo ukasafirishwa na huyo agent lkn update ya Mwisho ni may 16 mzigo ulikuwa posted to counter south Africa, mpaka Leo haujafika tanzania, nilishafungua dispute na nilisharudishiwa fedha zangu, shipper mwingine wa hovyo ni Malaysia post
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
286
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
286 250
Mm eBay nachukuaga sana mizigo
Na bidhaa nyingi nauza humu jf

mkuu chief-mkwawa mm natumia box la chuo hivo silipiagi kitu chochote zaidi ya ile shiping fee iliyoandikwa na muuzaji

Kama alivyo sema chief-mkwawa inabidi kuangalia repitation ya seller

Maana mm kama mnakumbuka nilianzisha thread ya "hivi eBay ni genuine market place" sababu niliona iPhone 5 $14.99 na Mac book mpya $24.99
seller alikuwa wa china na akuwa na positive feedback hata moja
Baada ya dakika na baada ya mm kufanya payment nikaambiwa kwa email, item removed

Namshukuru Mungu nili open case nakikawa refunded lkn hadi leo hii refund sijawahi kuiona kwenye Bank statement naliamua chuna tu

HOPE YOU WILL LEARN FROM WHAT HAPPENED TO ME
HIZI NI OUTCOME FEEDBACKS NZURI NDUGU MAANA ZITATUSAIDIA KUJUA MAPEMA KABLA HATUJAFIKIA PABAYA AS WHERE YOU ONCE PATH THROUGH... I HOPE MTATUSAIDIA TENA NA TENA HUMU JF
 

Forum statistics

Threads 1,313,896
Members 504,678
Posts 31,807,460
Top