Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni

SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,050
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,050 1,225
Nimepokea mzigo wangu baada ya kwenda posta. Ila hawa watu Wa posta wana kauzembe fulani.
Hawako makini kwa maana kuna jamaa nimemkuta nikamwambia aniangalizie mzigo huo, akaangalia-angalia akasema kati ya mizigo iliyopo hakuna mzigo wa international. Nikamwonyesha tracking informations akasema nimsubiri Post master, yeye akaniuliza kama nimeshapigiwa Simu nikamwambia bado akaangalia angalia akasema mbona sioni kitu kama hicho nikakata tamaa ghafla akaniomba kitambulisho moyoni nikasema yap! Basi akanipa fomu kupokea mzigo nikajaza akanikabidhi mzigo. Nawashukuru walionishauri kwenda posta.

Sasa swali ni kwamba Kwa nini hawa jamaa wapokee mzigokisha wanakaa nao kimya?
screenshot_20190524-120455-jpeg.1106391
 
i 37

i 37

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
78
Points
95
i 37

i 37

Member
Joined Dec 6, 2018
78 95
Nimepokea mzigo wangu baada ya kwenda posta. Ila hawa watu Wa posta wana kauzembe fulani.
Hawako makini kwa maana kuna jamaa nimemkuta nikamwambia aniangalizie mzigo huo, akaangalia-angalia akasema kati ya mizigo iliyopo hakuna mzigo wa international. Nikamwonyesha tracking informations akasema nimsubiri Post master, yeye akaniuliza kama nimeshapigiwa Simu nikamwambia bado akaangalia angalia akasema mbona sioni kitu kama hicho nikakata tamaa ghafla akaniomba kitambulisho moyoni nikasema yap! Basi akanipa fomu kupokea mzigo nikajaza akanikabidhi mzigo. Nawashukuru walionishauri kwenda posta.

Sasa swali ni kwamba Kwa nini hawa jamaa wapokee mzigokisha wanakaa nao kimya?View attachment 1106391
Unge wauliza apo apo
 
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
566
Points
500
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2018
566 500
Nimepokea mzigo wangu baada ya kwenda posta. Ila hawa watu Wa posta wana kauzembe fulani.
Hawako makini kwa maana kuna jamaa nimemkuta nikamwambia aniangalizie mzigo huo, akaangalia-angalia akasema kati ya mizigo iliyopo hakuna mzigo wa international. Nikamwonyesha tracking informations akasema nimsubiri Post master, yeye akaniuliza kama nimeshapigiwa Simu nikamwambia bado akaangalia angalia akasema mbona sioni kitu kama hicho nikakata tamaa ghafla akaniomba kitambulisho moyoni nikasema yap! Basi akanipa fomu kupokea mzigo nikajaza akanikabidhi mzigo. Nawashukuru walionishauri kwenda posta.
Sasa swali ni kwamba Kwa nini hawa jamaa wapokee mzigokisha wanakaa nao kimya?View attachment 1106391
brother mimi nataka niagize kitu utanisaidiaje brother please alafu sijui chochote kuhusu hiyo process
 
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
566
Points
500
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2018
566 500
Simu yangu ya htc ilipasuka kioo, nikatafuta weee, mwisho kuna mtu humu jukwaani akanitajia fundi yupo posta anaitwa sele. nikaenda kufika kaniambua kioo kipo ila bei laki, haipungui wala nini, nikaona pagumu.
Mwezi uliopita nikaamua nijaribu ebay nikakuta vioo kibao nikachagua model yangu, nikalipia kwa paypal, kama elfu 36 tu na free shipping.
Baada ya wiki 3 nimekipata kioo.
Kwa wale wanaohofia kuibiwa au kutapeliwa, mie nimepata bidhaa niliyonunua, nanyi msisite kununua.
JIBU: UncleUber replied; mzigo wako utaupokelea posta au mahala popote ambapo utakuwa umeomba mzigo wako upelekwe; mfano unaweza(kama umelipia gharama za kuuleta kwa njia husika) kuja DHL au USPS n.k utaukuta kwenye ofisi husika, mara nyingi uwa wanakupigia simu kifurushi chako kikifika (hata posta wanapiga simu)
kaka upo
 
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
396
Points
225
Mavella

Mavella

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
396 225
nimefanya jaribio la kununua item za bei rahisi mpaka sasa nimetrack nimepata taarifa hizi.
je inamaana zimeshafika TZ?Screenshot_2019-06-03-15-59-33-1.png
screenshot_2019-06-03-15-59-33-1-png.1116281
 
i 37

i 37

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
78
Points
95
i 37

i 37

Member
Joined Dec 6, 2018
78 95
Naomba kuuliza kama kuna duka online ambalo unawaza nunua vitu kama pc na uka ignor garama kama za window na microsoft office pc ikaja yenyewe kama ilivo
 
i 37

i 37

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
78
Points
95
i 37

i 37

Member
Joined Dec 6, 2018
78 95
Naomba kuuliza kama kuna mtu ana experience na kununua kitu kutoka kwenye official website kama hp na dell maana kuna pc iko very cheep at dell store lakini very expensive at amazon & ebay
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
2,491
Points
2,000
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
2,491 2,000
Naomba kuuliza kama kuna duka online ambalo unawaza nunua vitu kama pc na uka ignor garama kama za window na microsoft office pc ikaja yenyewe kama ilivo
Nunua kwa kampuni moja kwa moja
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,451
Top