Jifunze Jinsi ya kufanya Manunuzi kwa Ebay mtandaoni


Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,387
Points
1,500
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,387 1,500
Wakuu nimeagiza mzigo AliExpress umefika according lakini mbona sijapigiwa simu Na Hawa posta au natakiwa enda physically mwenyewe Na nilitumia address ubungo DSM sasa itakuwa imeenda posta ya ubungo au ile ya mjini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama umetumia Box ambalo lipo ubungo fatilia pale Ubungo pamoja na Card yako ya postal au vitambulisho Cha kura/Taifa then angalia kwenye box lako Kama Kuna kikaratasi Cha kusaini au ulizia wako.
Mengine mtamalizana hapo hapo
 
majohe kona

majohe kona

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2018
Messages
255
Points
250
majohe kona

majohe kona

JF-Expert Member
Joined May 23, 2018
255 250
Kwa dar hawaweki parcel kwenye visanduku mzigo parcel zote makao makuu posta mpya ndipo pakuchukulia mzigo wako,
Kama umetumia Box ambalo lipo ubungo fatilia pale Ubungo pamoja na Card yako ya postal au vitambulisho Cha kura/Taifa then angalia kwenye box lako Kama Kuna kikaratasi Cha kusaini au ulizia wako.
Mengine mtamalizana hapo hapo
Sent using Jamii Forums mobile app
 
majohe kona

majohe kona

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2018
Messages
255
Points
250
majohe kona

majohe kona

JF-Expert Member
Joined May 23, 2018
255 250
Wafanyakazi wa posta na wao ni mizigo pia mzigo Ukifika wanauchelewesha hawana support yeyote unaweza kusubiri hata siku tano wasithibitishe kuupokea, siku wakiamua watakutumia msg uende ukachukue mzigo wako. Parcel zote sasa hv ni posta mpya hata kama una sanduku Mbagala ubungo gongolamboto nk. Kwa dar es Salaam
Wakuu nimeagiza mzigo AliExpress umefika according lakini mbona sijapigiwa simu Na Hawa posta au natakiwa enda physically mwenyewe Na nilitumia address ubungo DSM sasa itakuwa imeenda posta ya ubungo au ile ya mjini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,159
Points
2,000
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,159 2,000
Wafanyakazi wa posta na wao ni mizigo pia mzigo Ukifika wanauchelewesha hawana support yeyote unaweza kusubiri hata siku tano wasithibitishe kuupokea, siku wakiamua watakutumia msg uende ukachukue mzigo wako. Parcel zote sasa hv ni posta mpya hata kama una sanduku Mbagala ubungo gongolamboto nk. Kwa dar es Salaam

Sent using Jamii Forums mobile app
Huu utaratibu umeanza 2019 ?

Kama ulipewa track namba mzigo ukishafika unapaswa uufatilie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,387
Points
1,500
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,387 1,500
Hivi posta ya ubungo iko wapi mkuu huwezi amini niliandika tu lakini sijawahi jua iko wapi

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu sorry nilikuwa nje ya JF!!!
Kulingana na maelezo yako ni kwamba uliandika ubungo but hauna sanduku pale.
Kama ni hivyo mzigo wako utaupata Posta kuu(posta mpya) coz mizigo yote isiyo na box inabaki pale
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,387
Points
1,500
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,387 1,500
Kwa dar hawaweki parcel kwenye visanduku mzigo parcel zote makao makuu posta mpya ndipo pakuchukulia mzigo wako,

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kwa wasio na box ndio wanapokelea G. P.O ila wenye masanduku mzigo wanachukua ktk posta husika!!
Mimi mwaka wa 4 huu mizigo yangu nachukulia pale Chang'ombe maduka mawili.
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,387
Points
1,500
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,387 1,500
Wafanyakazi wa posta na wao ni mizigo pia mzigo Ukifika wanauchelewesha hawana support yeyote unaweza kusubiri hata siku tano wasithibitishe kuupokea, siku wakiamua watakutumia msg uende ukachukue mzigo wako. Parcel zote sasa hv ni posta mpya hata kama una sanduku Mbagala ubungo gongolamboto nk. Kwa dar es Salaam

Sent using Jamii Forums mobile app
Tangu lini?
Maana tarehe 08/01/2019 nime chukua Parcel zangu posta Chang'ombe.
 
M

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,593
Points
2,000
M

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,593 2,000
Parcel zote sasa hv ni posta mpya hata kama una sanduku Mbagala ubungo gongolamboto nk. Kwa dar es Salaam
Wiki hii( Jana) nimechukua mizigo kadhaa kwenye posta ya wilaya yangu, kama ilivyo kwa mizigo mingine yote.

Ulipaswa kuuliza kulikoni mzigo wako haukufikishwa kwenye posta yako? wangekupa sababu, kuliko kufikia hilo hitimishi
 
T

t blj

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
719
Points
1,000
T

t blj

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
719 1,000
Kwa aliyenununua items aliexpress hivi karibuni na kutumiwa mzigo kupitia Singapore post, naona Kama jamaa wanaship mapema Sana siku hizi!, ama ni mimi tu?,
Imechukua siku tisa tu toka niagize mpaka kufika kwa item ya kwanza, ya pili Imechukua siku 13 tu item nilizotumia China post. Ndo nasota nazo mwezi unakatika na hamna kitu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,593
Points
2,000
M

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,593 2,000
poposindege

poposindege

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
429
Points
225
poposindege

poposindege

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
429 225
Kwa muda mrefu sasa nashindwa kufanya manunuzi
katika mtandao wa aliexpress.com,
kila ninapojaribu napata meseji hii,
"For security reasons this process can
not be continued. ISC_RS_5100102051"

Mitandao mingine nanunua kama kawaida.
Tatizo nini, nishajaribu njia kadhaa sikufanikiwa

Wiki hii( Jana) nimechukua mizigo kadhaa kwenye posta ya wilaya yangu, kama ilivyo kwa mizigo mingine yote.

Ulipaswa kuuliza kulikoni mzigo wako haukufikishwa kwenye posta yako? wangekupa sababu, kuliko kufikia hilo hitimishi
 
M

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,593
Points
2,000
M

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,593 2,000
Kwa muda mrefu sasa nashindwa kufanya manunuzi
katika mtandao wa aliexpress.com,
kila ninapojaribu napata meseji hii,
"For security reasons this process can
not be continued. ISC_RS_5100102051"

Mitandao mingine nanunua kama kawaida.
Tatizo nini, nishajaribu njia kadhaa sikufanikiwa
JINSI YA KUFANYA ILI UJUMBE HUO USIJITOKEZE
1. Fungua item husika
2. Click buy
3. Chagua Other payment method
4. Click confirm and pay
5. Itajitokeza ukurasa mpya wa kujaza card detail -USIJAZE CHOCHOTE NA CANCEL HIYO TAB
6. Rudi kwenye account yako, Click MY ORDERS
7. Chagua awaiting payment.
8. Hapo ingiza taarifa za kadi yako, na itakubali na manunuzi yatakuwa yamekamilika.
1549267497208-png.1013032


CHANZO CHA HILO TATIZO: Ni security issue katika mfumo wao wa malipo, aliexpress/ alipay, kwa mastercard.

UFUMBUZI WA KUDUMU: Kuwa na card mbadala ya kufanyia malipo - Tafuta VISA CARD
 
poposindege

poposindege

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
429
Points
225
poposindege

poposindege

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
429 225
Kwanza nakushukuru kwa msaada wako wa
maelekezo mazuri sana. NImefuata hatua zote
na bahati mbaya order niliyoifanya wameicancel
kwa sababu kama za awali.
Natumia kadi ya BancABC ambayo ina VISA CARD
Na kwa kuongezea nimehashajaribu kununua kwa
masterCard ya VodaCom nayo nilipata majibu ya
for security reasons na order ikawa canceled

JINSI YA KUFANYA ILI UJUMBE HUO USIJITOKEZE
1. Fungua item husika
2. Click buy
3. Chagua Other payment method
4. Click confirm and pay
5. Itajitokeza ukurasa mpya wa kujaza card detail -USIJAZE CHOCHOTE NA CANCEL HIYO TAB
6. Rudi kwenye account yako, Click MY ORDERS
7. Chagua awaiting payment.
8. Hapo ingiza taarifa za kadi yako, na itakubali na manunuzi yatakuwa yamekamilika.
View attachment 1013032

CHANZO CHA HILO TATIZO: Ni security issue katika mfumo wao wa malipo, aliexpress/ alipay, kwa mastercard.

UFUMBUZI WA KUDUMU: Kuwa na card mbadala ya kufanyia malipo - Tafuta VISA CARD
 
M

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,593
Points
2,000
M

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,593 2,000
Natumia PC, browser ya Mozilla.
Nilishajaribu kwa simu pia ilinikatalia
kwa siku za nyuma.
#1. Chart na customer care aliexpress baada ya ku_login kwenye account yako

#2. Atakupa email ya wahusika wa mfumo wa malipo aliepress, ambapo utatakiwa ufanye attachment ya kadi yako -UKIWA UMEZIBA TARAKIMU ZA KATIKATI KWENYE KADI bali zionekane za mwanzoni na mwishoni tu.

#3. Wata weka sawa ( Whitelist ) IP yako na utaweza kutumia card yako kufanya miamala kama kawaida
 

Forum statistics

Threads 1,283,469
Members 493,707
Posts 30,790,701
Top