Jide amtolea povu shabiki kisa kamuombea kupata mtoto

princewilly

JF-Expert Member
Nov 30, 2017
248
500
 

screpa

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
9,652
2,000
Nasikia Jide aliwahi kuwa demu wa Papii kocha, amtafute apashe kiporo
 

Mdakeo

JF-Expert Member
Mar 4, 2017
556
1,000
Mtu ana frasteshen zake halafu nyie mnamzingu, tena ashukuru hapo hajatukanwa angekutana na Mange Kimambi angeomba ardhi imfiche kwa muda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom