Jidanganyeni mlivyomuokota leo Toto Africans Mwanza kwa Kuwahonga muwafunge Goli nyingi ndiyo itakuwa kwa Zesco United Jumamosi

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,470
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,470 2,000
Kwa aliyekuwa akitizama Mchezo huko Mwanza hawezi kukataa wala kubisha kuwa Toto Africans ' wamehongwa ' na Yanga SC leo ili wacheze chini ya Kiwango, wafungwe Goli nyingi ili kuwatia Imani Wanachama na Mashabiki wao ili wajae Uwanjani kwa Mkapa Jumamosi wapige Hela na pia kama vile kuwatishia Zesco United kuwa Yanga SC wako vizuri wakati ukweli ni kwamba Yanga SC Kiufundi bado haiko vizuri kabisa.

Mwanasimba yoyote popote pale ulipo nunua Jezi yako ya Zesco United mapema na Jumamosi tukutane kwa Mkapa Kuishangalia Zesco United. Simba SC kuwashangilia Yanga SC / Kuishangilia Yanga SC ni sawa sawa na Kujinajisi Sisi wenyewe.

Kwa mwana Yanga SC mwenye Akili na anayejua Mpira wala hawezi Kushangilia Ushindi wa ' Kuachiwa ' wa leo dhidi ya Toto Africans kwani tunajua ya kwamba ni Ushindi wa Kimkakati zaidi ( Kibiashara ) ili Kuwahadaa wana Yanga SC ambao kwa bahati mbaya wengi wao ni wale wale wa ' Akili za Kipa Katoka ' tupu ili waiamini Timu yao na Jumamosi Wajazane Uwanjani kwa Mkapa Timu ipate Kipato Kikubwa wakati tulioitizama kwa Jicho la Kiufundi Yanga SC bado haijakamilka hasa hasa katika Idara yake ya Kiungo Ushambuliaji, Namba Tisa na Kumi na hata Beki wa Kushoto na kwa jinsi ninavyowajua Wazambia hasa hawa Zesco United watapita huko huko ambapo Yule Mshambuliaji wao Hatari aitwae Kapumbu basi Jumamosi ' atawapumbua ' kweli Watu pale Taifa na tutatafutana kama si kuanza pia Kuchapana Bakora.

Naiombea Laana mbaya sana Toto Africans na Mwanza Timu bora ni Mbao FC peke yake na labda Kidogo hao sijui Alliance FC.
 

astrologist

Senior Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
139
Points
250

astrologist

Senior Member
Joined Dec 9, 2018
139 250
Wameshinda ngapi kwani?
Habari yako ni incomplete
Kwa aliyekuwa akitizama Mchezo huko Mwanza hawezi kukataa wala kubisha kuwa Toto Africans ' wamehongwa ' na Yanga SC leo ili wacheze chini ya Kiwango, wafungwe Goli nyingi ili kuwatia Imani Wanachama na Mashabiki wao ili wajae Uwanjani kwa Mkapa Jumamosi wapige Hela na pia kama vile kuwatishia Zesco United kuwa Yanga SC wako vizuri wakati ukweli ni kwamba Yanga SC Kiufundi bado haiko vizuri kabisa.

Mwanasimba yoyote popote pale ulipo nunua Jezi yako ya Zesco United mapema na Jumamosi tukutane kwa Mkapa Kuishangalia Zesco United.
 

makedonia

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
2,125
Points
2,000

makedonia

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
2,125 2,000
Kwa aliyekuwa akitizama Mchezo huko Mwanza hawezi kukataa wala kubisha kuwa Toto Africans ' wamehongwa ' na Yanga SC leo ili wacheze chini ya Kiwango, wafungwe Goli nyingi ili kuwatia Imani Wanachama na Mashabiki wao ili wajae Uwanjani kwa Mkapa Jumamosi wapige Hela na pia kama vile kuwatishia Zesco United kuwa Yanga SC wako vizuri wakati ukweli ni kwamba Yanga SC Kiufundi bado haiko vizuri kabisa.

Mwanasimba yoyote popote pale ulipo nunua Jezi yako ya Zesco United mapema na Jumamosi tukutane kwa Mkapa Kuishangalia Zesco United.
DONGE
 

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
15,335
Points
2,000

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
15,335 2,000
Kwa aliyekuwa akitizama Mchezo huko Mwanza hawezi kukataa wala kubisha kuwa Toto Africans ' wamehongwa ' na Yanga SC leo ili wacheze chini ya Kiwango, wafungwe Goli nyingi ili kuwatia Imani Wanachama na Mashabiki wao ili wajae Uwanjani kwa Mkapa Jumamosi wapige Hela na pia kama vile kuwatishia Zesco United kuwa Yanga SC wako vizuri wakati ukweli ni kwamba Yanga SC Kiufundi bado haiko vizuri kabisa.

Mwanasimba yoyote popote pale ulipo nunua Jezi yako ya Zesco United mapema na Jumamosi tukutane kwa Mkapa Kuishangalia Zesco United. Simba SC kuwashangilia Yanga SC / Kuishangilia Yanga SC ni sawa sawa na Kujinajisi Sisi wenyewe.

Kwa mwana Yanga SC mwenye Akili na anayejua Mpira wala hawezi Kushangilia Ushindi wa ' Kuachiwa ' wa leo dhidi ya Toto Africans kwani tunajua ya kwamba ni Ushindi wa Kimkakati zaidi ( Kibiashara ) ili Kuwahadaa wana Yanga SC ambao kwa bahati mbaya wengi wao ni wale wale wa ' Akili za Kipa Katoka ' tupu ili waiamini Timu yao na Jumamosi Wajazane Uwanjani kwa Mkapa Timu ipate Kipato Kikubwa wakati tulioitizama kwa Jicho la Kiufundi Yanga SC bado haijakamilka hasa hasa katika Idara yake ya Kiungo Ushambuliaji, Namba Tisa na Kumi na hata Beki wa Kushoto na kwa jinsi ninavyowajua Wazambia hasa hawa Zesco United watapita huko huko ambapo Yule Mshambuliaji wao Hatari aitwae Kapumbu basi Jumamosi ' atawapumbua ' kweli Watu pale Taifa na tutatafutana kama si kuanza pia Kuchapana Bakora.

Naiombea Laana mbaya sana Toto Africans na Mwanza Timu bora ni Mbao FC peke yake na labda Kidogo hao sijui Alliance FC.
Mikia a.k.a mbumbumbu.

Yanga akifungwa ni mbovu. Akishinda, kahonga marefa.

UD Songo hachomoi kwa Toto!
 

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,275
Points
1,500

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,275 1,500
Kwa aliyekuwa akitizama Mchezo huko Mwanza hawezi kukataa wala kubisha kuwa Toto Africans ' wamehongwa ' na Yanga SC leo ili wacheze chini ya Kiwango, wafungwe Goli nyingi ili kuwatia Imani Wanachama na Mashabiki wao ili wajae Uwanjani kwa Mkapa Jumamosi wapige Hela na pia kama vile kuwatishia Zesco United kuwa Yanga SC wako vizuri wakati ukweli ni kwamba Yanga SC Kiufundi bado haiko vizuri kabisa.

Mwanasimba yoyote popote pale ulipo nunua Jezi yako ya Zesco United mapema na Jumamosi tukutane kwa Mkapa Kuishangalia Zesco United. Simba SC kuwashangilia Yanga SC / Kuishangilia Yanga SC ni sawa sawa na Kujinajisi Sisi wenyewe.

Kwa mwana Yanga SC mwenye Akili na anayejua Mpira wala hawezi Kushangilia Ushindi wa ' Kuachiwa ' wa leo dhidi ya Toto Africans kwani tunajua ya kwamba ni Ushindi wa Kimkakati zaidi ( Kibiashara ) ili Kuwahadaa wana Yanga SC ambao kwa bahati mbaya wengi wao ni wale wale wa ' Akili za Kipa Katoka ' tupu ili waiamini Timu yao na Jumamosi Wajazane Uwanjani kwa Mkapa Timu ipate Kipato Kikubwa wakati tulioitizama kwa Jicho la Kiufundi Yanga SC bado haijakamilka hasa hasa katika Idara yake ya Kiungo Ushambuliaji, Namba Tisa na Kumi na hata Beki wa Kushoto na kwa jinsi ninavyowajua Wazambia hasa hawa Zesco United watapita huko huko ambapo Yule Mshambuliaji wao Hatari aitwae Kapumbu basi Jumamosi ' atawapumbua ' kweli Watu pale Taifa na tutatafutana kama si kuanza pia Kuchapana Bakora.

Naiombea Laana mbaya sana Toto Africans na Mwanza Timu bora ni Mbao FC peke yake na labda Kidogo hao sijui Alliance FC.
Mbona hujawaambia hao wenzako kwamba Mo ameshasuka mipango mkifanikiwa kuishajiisha Zesco hadi ikaiondoa Yanga, nafasi ya Kombe la Shirikisho watapewa Simba?
 

sundoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
1,497
Points
2,000

sundoka

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
1,497 2,000
Kwa aliyekuwa akitizama Mchezo huko Mwanza hawezi kukataa wala kubisha kuwa Toto Africans ' wamehongwa ' na Yanga SC leo ili wacheze chini ya Kiwango, wafungwe Goli nyingi ili kuwatia Imani Wanachama na Mashabiki wao ili wajae Uwanjani kwa Mkapa Jumamosi wapige Hela na pia kama vile kuwatishia Zesco United kuwa Yanga SC wako vizuri wakati ukweli ni kwamba Yanga SC Kiufundi bado haiko vizuri kabisa.

Mwanasimba yoyote popote pale ulipo nunua Jezi yako ya Zesco United mapema na Jumamosi tukutane kwa Mkapa Kuishangalia Zesco United. Simba SC kuwashangilia Yanga SC / Kuishangilia Yanga SC ni sawa sawa na Kujinajisi Sisi wenyewe.

Kwa mwana Yanga SC mwenye Akili na anayejua Mpira wala hawezi Kushangilia Ushindi wa ' Kuachiwa ' wa leo dhidi ya Toto Africans kwani tunajua ya kwamba ni Ushindi wa Kimkakati zaidi ( Kibiashara ) ili Kuwahadaa wana Yanga SC ambao kwa bahati mbaya wengi wao ni wale wale wa ' Akili za Kipa Katoka ' tupu ili waiamini Timu yao na Jumamosi Wajazane Uwanjani kwa Mkapa Timu ipate Kipato Kikubwa wakati tulioitizama kwa Jicho la Kiufundi Yanga SC bado haijakamilka hasa hasa katika Idara yake ya Kiungo Ushambuliaji, Namba Tisa na Kumi na hata Beki wa Kushoto na kwa jinsi ninavyowajua Wazambia hasa hawa Zesco United watapita huko huko ambapo Yule Mshambuliaji wao Hatari aitwae Kapumbu basi Jumamosi ' atawapumbua ' kweli Watu pale Taifa na tutatafutana kama si kuanza pia Kuchapana Bakora.

Naiombea Laana mbaya sana Toto Africans na Mwanza Timu bora ni Mbao FC peke yake na labda Kidogo hao sijui Alliance FC.
Inasikitisha kuona hauna like hata moja hadi sasa.
 

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
1,597
Points
1,500

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
1,597 1,500
Kwa aliyekuwa akitizama Mchezo huko Mwanza hawezi kukataa wala kubisha kuwa Toto Africans ' wamehongwa ' na Yanga SC leo ili wacheze chini ya Kiwango, wafungwe Goli nyingi ili kuwatia Imani Wanachama na Mashabiki wao ili wajae Uwanjani kwa Mkapa Jumamosi wapige Hela na pia kama vile kuwatishia Zesco United kuwa Yanga SC wako vizuri wakati ukweli ni kwamba Yanga SC Kiufundi bado haiko vizuri kabisa.

Mwanasimba yoyote popote pale ulipo nunua Jezi yako ya Zesco United mapema na Jumamosi tukutane kwa Mkapa Kuishangalia Zesco United. Simba SC kuwashangilia Yanga SC / Kuishangilia Yanga SC ni sawa sawa na Kujinajisi Sisi wenyewe.

Kwa mwana Yanga SC mwenye Akili na anayejua Mpira wala hawezi Kushangilia Ushindi wa ' Kuachiwa ' wa leo dhidi ya Toto Africans kwani tunajua ya kwamba ni Ushindi wa Kimkakati zaidi ( Kibiashara ) ili Kuwahadaa wana Yanga SC ambao kwa bahati mbaya wengi wao ni wale wale wa ' Akili za Kipa Katoka ' tupu ili waiamini Timu yao na Jumamosi Wajazane Uwanjani kwa Mkapa Timu ipate Kipato Kikubwa wakati tulioitizama kwa Jicho la Kiufundi Yanga SC bado haijakamilka hasa hasa katika Idara yake ya Kiungo Ushambuliaji, Namba Tisa na Kumi na hata Beki wa Kushoto na kwa jinsi ninavyowajua Wazambia hasa hawa Zesco United watapita huko huko ambapo Yule Mshambuliaji wao Hatari aitwae Kapumbu basi Jumamosi ' atawapumbua ' kweli Watu pale Taifa na tutatafutana kama si kuanza pia Kuchapana Bakora.

Naiombea Laana mbaya sana Toto Africans na Mwanza Timu bora ni Mbao FC peke yake na labda Kidogo hao sijui Alliance FC.
Yanga hana tabia ya kununua timu
Tabia hiyo ipo simba ni kawaida yao na nitabia ya kihindi
Kwakuwa ni tabia hiyo anafikiria na yanga anayo
 

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,795
Points
2,000

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,795 2,000
Kwa aliyekuwa akitizama Mchezo huko Mwanza hawezi kukataa wala kubisha kuwa Toto Africans ' wamehongwa ' na Yanga SC leo ili wacheze chini ya Kiwango, wafungwe Goli nyingi ili kuwatia Imani Wanachama na Mashabiki wao ili wajae Uwanjani kwa Mkapa Jumamosi wapige Hela na pia kama vile kuwatishia Zesco United kuwa Yanga SC wako vizuri wakati ukweli ni kwamba Yanga SC Kiufundi bado haiko vizuri kabisa.

Mwanasimba yoyote popote pale ulipo nunua Jezi yako ya Zesco United mapema na Jumamosi tukutane kwa Mkapa Kuishangalia Zesco United. Simba SC kuwashangilia Yanga SC / Kuishangilia Yanga SC ni sawa sawa na Kujinajisi Sisi wenyewe.

Kwa mwana Yanga SC mwenye Akili na anayejua Mpira wala hawezi Kushangilia Ushindi wa ' Kuachiwa ' wa leo dhidi ya Toto Africans kwani tunajua ya kwamba ni Ushindi wa Kimkakati zaidi ( Kibiashara ) ili Kuwahadaa wana Yanga SC ambao kwa bahati mbaya wengi wao ni wale wale wa ' Akili za Kipa Katoka ' tupu ili waiamini Timu yao na Jumamosi Wajazane Uwanjani kwa Mkapa Timu ipate Kipato Kikubwa wakati tulioitizama kwa Jicho la Kiufundi Yanga SC bado haijakamilka hasa hasa katika Idara yake ya Kiungo Ushambuliaji, Namba Tisa na Kumi na hata Beki wa Kushoto na kwa jinsi ninavyowajua Wazambia hasa hawa Zesco United watapita huko huko ambapo Yule Mshambuliaji wao Hatari aitwae Kapumbu basi Jumamosi ' atawapumbua ' kweli Watu pale Taifa na tutatafutana kama si kuanza pia Kuchapana Bakora.

Naiombea Laana mbaya sana Toto Africans na Mwanza Timu bora ni Mbao FC peke yake na labda Kidogo hao sijui Alliance FC.
Mbumbumbu una shida, kwaiyo uko kwenu timu ikishinda medhi ya kirafiki wana Kenua meno na kushangilia kwa mbwembwe?
 

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
23,961
Points
2,000

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
23,961 2,000
Kwa aliyekuwa akitizama Mchezo huko Mwanza hawezi kukataa wala kubisha kuwa Toto Africans ' wamehongwa ' na Yanga SC leo ili wacheze chini ya Kiwango, wafungwe Goli nyingi ili kuwatia Imani Wanachama na Mashabiki wao ili wajae Uwanjani kwa Mkapa Jumamosi wapige Hela na pia kama vile kuwatishia Zesco United kuwa Yanga SC wako vizuri wakati ukweli ni kwamba Yanga SC Kiufundi bado haiko vizuri kabisa.

Mwanasimba yoyote popote pale ulipo nunua Jezi yako ya Zesco United mapema na Jumamosi tukutane kwa Mkapa Kuishangalia Zesco United. Simba SC kuwashangilia Yanga SC / Kuishangilia Yanga SC ni sawa sawa na Kujinajisi Sisi wenyewe.

Kwa mwana Yanga SC mwenye Akili na anayejua Mpira wala hawezi Kushangilia Ushindi wa ' Kuachiwa ' wa leo dhidi ya Toto Africans kwani tunajua ya kwamba ni Ushindi wa Kimkakati zaidi ( Kibiashara ) ili Kuwahadaa wana Yanga SC ambao kwa bahati mbaya wengi wao ni wale wale wa ' Akili za Kipa Katoka ' tupu ili waiamini Timu yao na Jumamosi Wajazane Uwanjani kwa Mkapa Timu ipate Kipato Kikubwa wakati tulioitizama kwa Jicho la Kiufundi Yanga SC bado haijakamilka hasa hasa katika Idara yake ya Kiungo Ushambuliaji, Namba Tisa na Kumi na hata Beki wa Kushoto na kwa jinsi ninavyowajua Wazambia hasa hawa Zesco United watapita huko huko ambapo Yule Mshambuliaji wao Hatari aitwae Kapumbu basi Jumamosi ' atawapumbua ' kweli Watu pale Taifa na tutatafutana kama si kuanza pia Kuchapana Bakora.

Naiombea Laana mbaya sana Toto Africans na Mwanza Timu bora ni Mbao FC peke yake na labda Kidogo hao sijui Alliance FC.
Pale ni "KWA MCHINA"
 

Forum statistics

Threads 1,379,054
Members 525,304
Posts 33,733,386
Top