Jicho la huruma la Serikali ni kama hili hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jicho la huruma la Serikali ni kama hili hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by washwa washwa, Jul 23, 2012.

  1. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,410
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa muda mrefu nimekuwa nikisikia baadhi ya wabunge wakati wakichangia mijadala mbalimbali wakiitaka Serikali iwaangalie kwa jicho la huruma.Baada ya kutafakari kwa muda namna hilo jicho la huruma linavyofanana, nafikiri wadau linafanana na hili hapa chini au mnasemaje?

    [​IMG]
     
  2. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,710
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mmhh!!!
     
  3. d

    drgeorge Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha mambo ya ajabu hili si jicho lahuruma ila ni la mahaba, we vipi unadhani serikali ina mahaba na wewe? Halafu hao wabunge ni vimeo hawaelewi wanachosema
     
  4. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mweee!
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nahisi unakosea sana
     
Loading...