Jicho halina pazia.


Babylon

Babylon

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
1,338
Likes
4
Points
135
Babylon

Babylon

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
1,338 4 135
20100225162316_rasa.jpg



Kula beer kamata bibi mshike mshike enzi za Mdundiko .Masatula Ngoma ya mpwita vitu hivyo,Mpo ?hatumwi mtoto Dukani hapo.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Urembo ukizidi inakuwa kituko!
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Huu ni ulemavu sasa
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Shida tupu hapo!
Hata nguo atazibadilisha wee, hakuna inayomkaa!...shiit!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
hehehehehe, naomba namba yake ya simu plz. Masanilo upo? Umemuona mrembo?
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
al-batar! ananivutia !!
 
M

majikoga

Member
Joined
Jan 6, 2009
Messages
21
Likes
0
Points
3
M

majikoga

Member
Joined Jan 6, 2009
21 0 3
Hii ni latest version ya (Chinese) dawa za makalio
 
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
460
Likes
125
Points
60
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
460 125 60
Astaghfirullah........ halafu huyu apiganie haki zake hivi atazipata kweli kwa utaratibu huo!
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Swadaaaaattttt !!!! Bata mtamu sana, ukutaka umle umfaidi wewe mpakate Eheeee... kazi kweli x 2 !!!!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Jamani huu sasa ugonjwa. Anaonekana kama ameyajaza pumzi!
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
Yalaaaaaaaaa mbona majaribu na hii weekend
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Huu ni ulemavu...au mambo ya mchina?
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
8
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 8 135
Zote ni kutoka Hong Kong maana huwezi kuwa hivi kwa uumbaji wa kawaida wa Mungu
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Hamna lolote hapo. Hii ni PHOTOSHOP kabisa.

Hebu chunguza ilipo mikono, na makalio ya mtu aliyechora 7.
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Wana JF
mwataka kuniambi ulisha ona wapi kiuno kimekata kona??? hii ndio mpya ya 2010 hapo kuna computer knowledge used kufanikisha hilo zoezi la kukonga macho ya watu duuuh!! hyou dada kasimama au????kainama kidogo??
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,095
Likes
1,289
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,095 1,289 280
Masanilo mkuu, ulaji huo!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,775
Members 475,675
Posts 29,300,470