Jibu swali hili pasipo chuki, fitna, uonevu ama upendeleo, Unampa asilimia ngapi Mbunge wako?

tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,361
Points
2,000
tinkanyarwele

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,361 2,000
Mimi mbunge wangu ni wa CCM jimbo la NKENGE lakini hana lolote isipokuwa juhudi tu binafsi za watu
 
OS Cordis

OS Cordis

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
8,489
Points
2,000
OS Cordis

OS Cordis

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
8,489 2,000
Vedastus Manyinyi Mathayo, mbunge wa musoma mjini kupitia CCM hakuna alichofanya mpaka sasa hivi...

Mji umerudi nyuma mno...
 
C

cha1509

Senior Member
Joined
Jul 6, 2018
Messages
181
Points
500
C

cha1509

Senior Member
Joined Jul 6, 2018
181 500
Mi natoa athmini ya wabunge hawa ambapo ninashi MBUNGE wa Dodoma mjini PETER ANTONY MAVUNDE anatimiza wajibu wake kwa 99.5%
ila wa huku pwapwapwa mmh Kama hayupo kabisaaaaaaaaaa
Na Jimbo la speaker
 
E

Exorcist

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
791
Points
500
E

Exorcist

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
791 500
Negligible, haiai hata kuitaja hiyo asilimia
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
6,914
Points
2,000
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
6,914 2,000
Me naona bora uchaguzi ufanyike 2025 maana pesa zinapotea bure wakati washindi wanajulikana.

Mtazamo binafsi huu.
 

Forum statistics

Threads 1,325,941
Members 509,341
Posts 32,207,045
Top