Jibu swali hili pasipo chuki, fitna, uonevu ama upendeleo, Unampa asilimia ngapi Mbunge wako?

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Dec 30, 2016
1,858
2,000
Mimi mbunge wangu ni wa CCM jimbo la NKENGE lakini hana lolote isipokuwa juhudi tu binafsi za watu
 

theriogenology

JF-Expert Member
Oct 7, 2016
8,776
2,000
Vedastus Manyinyi Mathayo, mbunge wa musoma mjini kupitia CCM hakuna alichofanya mpaka sasa hivi...

Mji umerudi nyuma mno...
 

Culture Me

JF-Expert Member
May 24, 2017
9,648
2,000
Me naona bora uchaguzi ufanyike 2025 maana pesa zinapotea bure wakati washindi wanajulikana.

Mtazamo binafsi huu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom