Jibu la Mhe.Jk kuhusu tatizo la ukosaji wa mikopo kwa wanafunzi, kupitia TWITTER.


Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Nilijaribu kumtweet mhe Jk Katika account ya TWITTER km mara tatu juu ya tatizo hili la MIKOPO hatimae kanijibu leo sasa hv anasema "Bod ya mikopo inalìfanyia kaz swala hil na anaamin ufumbuz utapatìkana haraka iwezekanavyo".nawasilisha

NB;
Natumia mobile cwez weka hiyo post, kwa anayeweza anisaidie aingie TWITTER ,acheck account yake ni jmkikwete, ataona kareply kwenda jina la Eshacky.

Wahanga wenzangu tuombe mungu hili asemalo liwe ni kweli.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,947
Likes
811
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,947 811 280
Tunashukuru kwa kutufikishia salamu kwa mheshimiwa,tatizo hapa ni muda wa kushughulikiwa tatizo maana usajili baadhi ya vyuo umeshaanza na kwa wasio lipia nafasi zao wanatoa kwa watu wengine,hili la usajili ndio linaumiza kichwa maana kama ikiwezekana majina ya wanaostahili kupewa mkopo yangeorodheshwa katika chuo husika cha muanga kuwa wasajiliwe huku serikali ikiendelea kutafakari jinsi ya kuwapa mikopo yao.
 
M

Mtambob

Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
40
Likes
1
Points
0
M

Mtambob

Member
Joined Sep 25, 2011
40 1 0
Ni jk huyo au jamaa 2 ana2mia address ya mheshimiwa?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,067
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,067 280
Ni jk huyo au jamaa 2 ana2mia address ya mheshimiwa?
Sio Jakaya Kikwete huyu rais wa tz anaetumia account (Jmkikwete)
Anaeitumia hiyo account ni January Yusufu Makamba!
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Wizarani jana wamesemaje! Kuwa watawataalifu vyuo kulinda nafasi zetu mpaka hao wizara itakapotoa tamko, na barua ilisainiwa na katibu mkuu.ila sina iman na wizara.
 
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
206
Likes
55
Points
45
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
206 55 45
Eshacky! Big Up!!! Nakupongeza sana kwa Juhudi zako unazozifanya endelea hivyo hivyo tunakuombea kwa Mungu akutie nguvu juhudi zako zifanikiwe.Tunashukuru sana kwa taarifa zako zenye faraja!!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Kuna mdogo wangu nae alimtext kupitia ile numbr yake ya simu na amemjbu kama alvo kujbu wewe,so kuweni na subira madogo.
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,013
Likes
325
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,013 325 180
Nilijaribu kumtweet mhe Jk Katika account ya TWITTER km mara tatu juu ya tatizo hili la MIKOPO hatimae kanijibu leo sasa hv anasema "Bod ya mikopo inalìfanyia kaz swala hil na anaamin ufumbuz utapatìkana haraka iwezekanavyo".nawasilisha

NB;
Natumia mobile cwez weka hiyo post, kwa anayeweza anisaidie aingie TWITTER ,acheck account yake ni jmkikwete, ataona kareply kwenda jina la Eshacky.

Wahanga wenzangu tuombe mungu hili asemalo liwe ni kweli.
Hayo majibu tulishayazoea
Ati kwamba
"Suala lipo kwenye mchakato na mkakati unafanyika."
Ndo hayo hayo majibu hata kwenye umeme huu ni mwaka sasa unakatika
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Hivi wewe huna la kufanya zaidi ya kudanganywadanganywa? hujamuomba Vitenge na Kofia? Ukizowea vitenge tabu tupu
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Eshacky! Big Up!!! Nakupongeza sana kwa Juhudi zako unazozifanya endelea hivyo hivyo tunakuombea kwa Mungu akutie nguvu juhudi zako zifanikiwe.Tunashukuru sana kwa taarifa zako zenye faraja!!
mkuu, nashukuru, tuendelee kupeana ushirikiano.
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Hivi wewe huna la kufanya zaidi ya kudanganywadanganywa? hujamuomba Vitenge na Kofia? Ukizowea vitenge tabu tupu
pilipili usiyoilamba, itakuwashaje..! Hii lugha tunayoitumia kuongea hapa, ni ngumu sana kuielewa.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Huyo msanii tu. Hana lolote. We ulifikiri atakujibu vipi?
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
jaman mnauhakika kama huyo kweli ni jk?.maana wabongo weng wanapenda sana umaarufu kwa kupitia majina ya wa2.sina iman na hiyo account
 
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,879
Likes
200
Points
160
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,879 200 160
Nilijaribu kumtweet mhe Jk Katika account ya TWITTER km mara tatu juu ya tatizo hili la MIKOPO hatimae kanijibu leo sasa hv anasema "Bod ya mikopo inalìfanyia kaz swala hil na anaamin ufumbuz utapatìkana haraka iwezekanavyo".nawasilisha

NB;
Natumia mobile cwez weka hiyo post, kwa anayeweza anisaidie aingie TWITTER ,acheck account yake ni jmkikwete, ataona kareply kwenda jina la Eshacky.

Wahanga wenzangu tuombe mungu hili asemalo liwe ni kweli.
Big up sana,kama kweli ni baba Riz mungu atusaidie ili tupate. UENDELEE KU2JULISHA KITAKACHOENDELEA!
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,138
Likes
1,241
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,138 1,241 280
Jipeni moyo,mi ndo sina habari nao kabs hao vigeugeu masaburi
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,339
Likes
522
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,339 522 280
Nilijaribu kumtweet mhe Jk Katika account ya TWITTER km mara tatu juu ya tatizo hili la MIKOPO hatimae kanijibu leo sasa hv anasema "Bod ya mikopo inalìfanyia kaz swala hil na anaamin ufumbuz utapatìkana haraka iwezekanavyo".nawasilisha

NB;
Natumia mobile cwez weka hiyo post, kwa anayeweza anisaidie aingie TWITTER ,acheck account yake ni jmkikwete, ataona kareply kwenda jina la Eshacky.

Wahanga wenzangu tuombe mungu hili asemalo liwe ni kweli.
Wewe humjui JK mkuu,hiyo ndio imekula kwetu mazima....huyu jamaa wakati anachukua fomu ya kugombea uraisi na baadhi ya wanafunzi wa vyuo vikuu vya hapa Dodoma kumchangia hela za kampeni,alisema tatizo la mikopo itakuwa ni ndoto...haya sasa ona huu uchafu unaoendelea...
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Msimwamini sana huyo kiazi jk.
 

Forum statistics

Threads 1,235,743
Members 474,742
Posts 29,233,481