Jibu la "kunionaje" pale unapoomba kuonana na Mwanadada

Oculus

JF-Expert Member
Apr 21, 2014
885
1,000
Mitandao ya kijamii imekuwa ni sehemu ya kufahamiana na watu, kubadilishana mawazo, kupashana habari, kuuza bidhaa nk.
Linapokuja suala la mwanaume kuomba kuonana na mwanadada, kumekuwa na hii sijui nini maana'ke. Unaomba kuonana na mwanadada, mdada anauliza "kunionaje". Swali langu ni hili, wadada humaniisha nini kwa swali hili la "kunionaje"?
 
Jul 22, 2020
94
150
Unamwambiaa tu unavyofikiriaa ww ndioo hivyohivyoo nnavyotakaa kukuonaaa Wala Sina Nia mbayaaa niaminiii
 

Mokobe

JF-Expert Member
Sep 25, 2020
851
1,000
wengi ukimwambia kwamba unaomba kuonana nae anawaza upande wa pili wa shilingi bila kujua anaweza kuja na mkayajenga ya kimaisha akarudi kwao bana
 

Misako

JF-Expert Member
Jul 15, 2020
1,155
2,000
Mwambie lengo lako linalokufanya muonane, maake unapomwambia muonane anakuwa na majibu mawili kichwani🤣🤣🤣🤣
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom